Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
Vì share mà bác @locthiennguyen và hotgirl @thuhanguyen bán thì sẽ ăn nên làm ra và lãi ko ngừng tăng theo tuần, tháng. Cao nhất sẽ có lãi ngang HYIP tầm 150%/tháng
Nếu dự án fail thì mọi người đè ra lấy tiền bảo hiểm bù vào, nên mới hot vậy
mình hỏi hơi ngáo tí là tiền bảo hiểm này là tiền bh trong forum hay tiền kí quỹ với ad vậy ?

khi đập vào 61k đc hưởng 50% share. Nếu bán rác đi và ko mua lại nữa thì là 150%
share của cec hay share của recy hả bác?ý bác chiến nói là nếu mình mua share dự án rác của 2 pro đó thì lãi có thể lên 150% hả?
p/s: sr ngu quá nên chưa hiểu :oops:

share của cec hay share của recy hả bác?ý bác chiến nói là nếu mình mua share dự án rác của 2 pro đó thì lãi có thể lên 150% hả?

Cái cec thì mình đùa cho vui thôi chứ lấy đâu ra 150%, đùa đùa với HYIP :rolleyes::rolleyes:
Cái recyclix thì max là nhận được 50% lợi nhuận từ việc bán sản phẩm, mặc định ban đầu khi bán thì thu được 25% lợi nhuận, tăng lên 50% do việc mua công cụ,
Còn tính lãi tổng quát thì tầm 16%/tháng nếu full công cụ nhé.

Cái cec thì mình đùa cho vui thôi chứ lấy đâu ra 150%, đùa đùa với HYIP :rolleyes::rolleyes:
Cái recyclix thì max là nhận được 50% lợi nhuận từ việc bán sản phẩm, mặc định ban đầu khi bán thì thu được 25% lợi nhuận, tăng lên 50% do việc mua công cụ,
làm em tưởng thật :oops::oops::oops:

Nói là thật cũng có thể. 150% là tính trên tiền rác (ko tính công cụ)
%share ở đây là tính share của RC. khi 25% thì bán thu được 75%. full share thu được 150% tiền rác. Dĩ nhiên nếu tính cả tiền công cụ vào thì ko đc như thế rồi :D

Nói là thật cũng có thể. 150% là tính trên tiền rác (ko tính công cụ)
%share ở đây là tính share của RC. khi 25% thì bán thu được 75%. full share thu được 150% tiền rác. Dĩ nhiên nếu tính cả tiền công cụ vào thì ko đc như thế rồi :D
thanks bác :)

cho mình hỏi với mình đầu tư 1k$ vào site recy - thì 5k rác đó mỗi tháng nhận đc 14% à

14%/5 tuần. Site này nói đơn vị tháng khó tính lắm. Cứ nhớ 5 tuần là đc rồi. 5k tương đương 1k euro. Cứ 5 tuần nhận 140 e

đang tính dep típ 1k cho 1 acc phụ mà chưa dám - vì sợ bị block do clone - trong khi con zk cũng mún đầu tư :3

đang tính dep típ 1k cho 1 acc phụ mà chưa dám - vì sợ bị block do clone - trong khi con zk cũng mún đầu tư :3

Người thật thì ko bh phải lo. Vì bọn nó ko block nếu là người thật có cmnd, thông tin thât,.... Khi bọn nó yêu cầu xác minh mà chụp ảnh tự sướng với đầy đủ giấy tờ là nó mở lại acc ngay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,710
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week