Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
Ai thích thì theo thôi trên tinh thần tự nguyện :oops:

Nhưng cecvn này ngoại lệ, được làm kèo 1 tháng, 3 tháng, 6 tháng, 1 năm.....với mình hehe

Cậu thích làm kèo thì 2 người cùng gửi tiền trung gian, sau đó mình sẽ vào cecvn mua lại 1 share, cậu thắng kèo thì mình được lãi, cậu thua kèo thì mình được tiền thua kèo bù vào :D

Chắc cậu biết pokeram chứ :D

Cậu thích làm kèo thì 2 người cùng gửi tiền trung gian, sau đó mình sẽ vào cecvn mua lại 1 share, cậu thắng kèo thì mình được lãi, cậu thua kèo thì mình được tiền thua kèo bù vào :D

Chắc cậu biết pokeram chứ :D
Oke, làm kèo 3 tháng nha, hết 3 tháng làm tiếp nha, cậu muốn kèo bao nhiêu?trung gian là ai? Ae giao lưu chơi :D

Last edited:
Oke, làm kèo 3 tháng nha, hết 3 tháng làm tiếp nha, cậu muốn kèo bao nhiêu?trung gian là ai? Ae giao lưu chơi :D

3 tháng chôn vốn chả để làm cái gì, còn cái kèo này đã chơi thì ko bao giờ tớ thua. Tại sao thì xem lại phía trên

3 tháng chôn vốn chả để làm cái gì, còn cái kèo này đã chơi thì ko bao giờ tớ thua. Tại sao thì xem lại phía trên
Biết là ko thua rồi nên mới chơi 3 tháng, còn muốn lẹ thì 1 tháng khỏi chôn vốn, cứ 1 tháng kèo 1 lần, chơi đến khi nào die thì thôi :D

Biết là ko thua rồi nên mới chơi 3 tháng, còn muốn lẹ thì 1 tháng khỏi chôn vốn, cứ 1 tháng kèo 1 lần, chơi đến khi nào die thì thôi :D

Tớ chắc chắn ko thua còn nếu cậu thích thì tí tớ tính toán rồi làm kèo vài chục $ với cậu

Nhưng cecvn này ngoại lệ, được làm kèo 1 tháng, 3 tháng, 6 tháng, 1 năm.....với mình hehe

Rồi, làm kèo vui vẻ 50$ thôi.

Hôm nay là ngày 05/03/2016, nếu tới ngày 05/03/2017 mà site cecvn vẫn còn hoạt động hoặc chưa scam thì tớ sẽ thua cậu 50$. Còn ngược lại nếu tới ngày 05/03/2017 site mà dừng hoạt động hoặc scam thì cậu mất tớ 50$ . Site dừng hoạt động nghĩa là kể cả site ko scam nhưng không còn hoạt động ( close all project) nữa cho tới ngày 05/03/2017 . Thời hạn để chứng minh site dừng hoạt động là 7 ngày, nghĩa là nếu site đột ngột ngắt kết nối hoặc close all project, hoặc chậm trả lãi 7 ngày thì kết luận là site scam hoặc đóng cửa => cậu thua, còn ngược lại, site vẫn vận hành như thế này cho tới 05/03/2017 thì tớ thua

Tiền gửi trung gian cuipap. Nếu ok thì rep lại

Edit:

Còn nếu cậu sợ thời gian dài chờ mệt mỏi thì có thể chơi các kèo 1 tháng, 3 tháng, 6 tháng luôn với các tỉ lệ như sau

Nếu sau 1 tháng mà site scam hoặc đóng cửa thì tớ bỏ 1 ăn 10
Nếu sau 3 tháng mà site scam hoặc đóng cửa thì tớ bỏ 1 ăn 3
Sau 6 tháng thì bỏ 1 ăn 2
Sau 12 tháng thì bỏ 1 ăn 1

Lí do tại sao thì thời gian càng ngắn thì càng lợi cho cậu nên odd cũng phải thay đổi. Nếu cậu tự tin site live như thế chắc bỏ 10 ăn 1 vẫn ok chứ

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week