Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
xả hàng ôm btc có ai hốt hem :oops:

Cậu đừng lo, thông tin ad mình nắm hết, khi nào có biến mình sẽ tung ra, bảo đảm cậu tìm ko ra ad đâu :D:D:D
info fake hay sao mà không tìm được, adm phải pub info lên thì site mới tăng thêm độ trust, vì biết người biết ta thi mới win được, nếu k có info cụ thể thì chắc ra project new 50k$ nữa chắc site sẽ lặn

info fake hay sao mà không tìm được, adm phải pub info lên thì site mới tăng thêm độ trust, vì biết người biết ta thi mới win được, nếu k có info cụ thể thì chắc ra project new 50k$ nữa chắc site sẽ lặn
há há

minh bạch như liên kết việt mà khối người còn bị mất tiền nữa kìa

đầu tư trực tuyến thì phải chấp nhận mức rủi ro cao thôi cậu à

Info thật vẫn die ầm ầm, ở đây ae đầu tư hàng chục k pm mà có cần địa chỉ phòng ngủ ad đâu :D:D:D

Info thật vẫn die ầm ầm, ở đây ae đầu tư hàng chục k pm mà có cần địa chỉ phòng ngủ ad đâu :D:D:D
admin pub info thật lên, rồi die site xem ra sao :D, người ta đầu tư hàng chục K pm vì người ta biết adm rồi, còn nhiều người vẫn chưa biết như mình đây, mình chưa biết nên chưa dám dep mạnh

admin pub info thật lên, rồi die site xem ra sao :D, người ta đầu tư hàng chục K pm vì người ta biết adm rồi, còn nhiều người vẫn chưa biết như mình đây, mình chưa biết nên chưa dám dep mạnh
Info thật đang nằm ngay #1 lun đó nếu đọc kỹ, còn người đầu tư hàng chục k hoàn toàn ko biết ad :D:D:D

Bác cứ quất mạnh vô đi . . . an tâm mà chơi . . thật ra số tiền mấy bác quất vô . . cũng ko = 1 góc số tiền AD quất xì tóc :D :D :D đâu . . . Ai không tin có thể làm kèo :D :D :D

Bác cứ quất mạnh vô đi . . . an tâm mà chơi . . thật ra số tiền mấy bác quất vô . . cũng ko = 1 góc số tiền AD quất xì tóc :D :D :D đâu . . . Ai không tin có thể làm kèo :D :D :D

kèo đê :oops:

Xin 1 slot kèo trên :D:D:D

thông báo giùm admin:

Dat PQ said:
Để đảm bảo hiệu suất lợi nhuận AD xin đăng kí thu lại 1000 share dự án "Securities Investment " . nếu không thu lại đủ số share này có thể dự án sẽ bị giảm lợi nhuận vì lượng vốn tồn nhiều.
https://www.cecvn.com/single-trade/?idproduct=1459.
Note : WD $ thông qua bank VN hộ mình vs vì PM ko có sẽ péning lâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week