Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.

dzoanvuxp

Verified
Reactions
293
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Sau 1 tiếng thủ dâ :D

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Bạn có thể xem thông tin dự án vì hiện tại có 2 loại 1 là [mini bond] tức là khoản vay lãi cố định[có % bảo hiểm tức là có thể bán lại share lại theo giá bảo hiểm bất cứ lúc nào vì ] và có thời hạn và gốc sẽ được mua lại giá gốc khi hết hạn, loại 2 là [equity] lợi nhuận theo doanh thu nhưng đảm bảo không dưới 2% và loại này không có bảo hiểm[ nếu phá sản sẽ họp mặt các nhà đầu tư và thanh lý cơ sở hoặc ai đó có thể mua lại hết share và làm chủ cơ sở kinh doanh], nhà đầu tư chỉ có thể bán lại share theo giá người mua ở thị trường.
Bạn ơi cho mình hỏi là khi đầu tư vào một dự án sẽ được chia lãi luôn ngay ngày hôm sau phải không bạn? Hay là mình phải đợi cho đủ số vốn dep vào 100% thì mới bắt đầu chạy hở bạn? Cám ơn bạn.

nqphuc

Hero
Reactions
560
MR
0.000
Đầu tư vào loại equity là cứ hưởng lãi hoài luôn à thread? Miễn cơ sở kinh doanh còn làm ra tiền là mình còn có lãi phải không vậy?

Bạn ơi cho mình hỏi là khi đầu tư vào một dự án sẽ được chia lãi luôn ngay ngày hôm sau phải không bạn? Hay là mình phải đợi cho đủ số vốn dep vào 100% thì mới bắt đầu chạy hở bạn? Cám ơn bạn.
chia lãi luôn ngày hôm sau, đúng vào 22h hàng ngày, rút tiền đúng sau 1h là có

Đầu tư vào loại equity là cứ hưởng lãi hoài luôn à thread? Miễn cơ sở kinh doanh còn làm ra tiền là mình còn có lãi phải không vậy?
tùy dự án bao nhiêu tháng hoàn vốn, ví dụ dự án mới nhất là Hyip Investment lợi nhuận 20%/tháng sau 3 tháng hết hạn thì mình bán cp lại cho admin với giá từ 21k-22k/1$ hay chuyển blane nội bộ giống UI, xong mình rút gốc không thì đầu tư thêm mua cp khác lãnh lãi tiếp tục.

chia lãi luôn ngày hôm sau, đúng vào 22h hàng ngày, rút tiền đúng sau 1h là có

Thử 2 share xem, sẽ làm thêm nữa. Hồi nãy dep 20$ PP mà mất 1$ phí, rồi tớ phải dep thêm 1$ PM nữa cho đủ 20$ vì PP không còn $. Vậy giờ mình with = cổng nào vậy? và Min là bao nhiêu?

Cám ơn!

Attachments

16 KB · Views: 92
Thử 2 share xem, sẽ làm thêm nữa. Hồi nãy dep 20$ PP mà mất 1$ phí, rồi tớ phải dep thêm 1$ PM nữa cho đủ 20$ vì PP không còn $. Vậy giờ mình with = cổng nào vậy? và Min là bao nhiêu?

Cám ơn!
dep pp rút pm được nha, phí 5%, ko có min rút nha, có nhiêu rút cũng được và phải rút số chẳn nó mới cho

Last edited:

quocdat

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Follow me on Facebook
vâng mấy cơ sở kinh doanh thì không có thời hạn như mấy dự án có thời hạn. giữ cố phần ăn lãi theo doanh thu. có thông tin trong dự án đó bạn , mấy dự án Euity thì không có thời hạn khi nào bán share của bạn đi thì không có lãi nữa, nhưng lợi nhuận của mấy dự án này sẽ thay đổi hàng ngày

dự án mới Invest pokeram bảo hiểm 100%, rút vốn bất cứ khi nào bạn kẹc ^^, lãi 0.7%/ngày x 22 =15,4%/tháng
Earnings Daily(Monday to Friday) :0.7%
Investment period : 3 month
Project ending at :3 -3-2016
Because this project Guaranteed 100% ,Affiliate commision will pay after 30 day if your referral still invest.
https://www.cecvn.com/project/invest-pokeram/

Last edited:
dự án mới Invest pokeram bảo hiểm 100%, rút vốn bất cứ khi nào bạn kẹc ^^, lãi 0.7%/ngày x 22 =15,4%/tháng
Earnings Daily(Monday to Friday) :0.7%
Investment period : 3 month
Project ending at :3 -3-2016
Because this project Guaranteed 100% ,Affiliate commision will pay after 30 day if your referral still invest.
https://www.cecvn.com/project/invest-pokeram/
View attachment 66765
hehe...cơ mà em cũng đang chơi Pokeram roài..:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,438
Latest member