Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
1.4k balance rate 21.9 mua nhanh bà kon :rolleyes::oops:

Dù ae rút trước hay sau thì ad đã pay sạch lệnh hôm qua, ae ko cần tập trung rút lúc 15h chiều hôm qua làm gì để làm lag site, lag chym assmin, với S E X cứ bình tĩnh chơi :D:D:D

Dù ae rút trước hay sau thì ad đã pay sạch lệnh hôm qua, ae ko cần tập trung rút lúc 15h chiều hôm qua làm gì để làm lag site, lag chym assmin, với S E X cứ bình tĩnh chơi :D:D:D
K phải là tập trung rút đâu anh,có bạn test chống ddos của site đó anh,may là chưa sập k thì khổ :(

K phải là tập trung rút đâu anh,có bạn test chống ddos của site đó anh,may là chưa sập k thì khổ :(
Ad đang cầu mong nó sập lẹ kìa e, ad đang muốn ôm tiền ae mình đi vòng quanh thế giới nhưng tiếc cái thằng ddos mới ra trường nên ddos như kẹc :D:D:D

Ad đang cầu mong nó sập lẹ kìa e, ad đang muốn ôm tiền ae mình đi vòng quanh thế giới nhưng tiếc cái thằng ddos mới ra trường nên ddos như kẹc :D:D:D
Dạ a nói quá chuẩn luôn ý,nhưng chuẩn ý trên thôi,ý dưới e sợ nó làm thật thì mắc công :oops:

em chưa nhận được xèng là sao nhỉ ? em chờ mãi k vào dược nên 11h đêm mới đặt lệnh rút

năng nhặt chặt bị

thôi nghỉ, không chơi nữa, thấy mấy ông to chạy hết rồi, làm mình muốn chạy theo.:D
có ít share game ai mua giùm đê:oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week