Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
hôm trước định xúc bên auto trade thì ông anh @dzoanvuxp gom mất :D, cũng đồng ý với locthiennguyen vu robot, nhưng cái này được bảo hiểm 100% nên thấy cũng ngon.
Thật sự thì mình ko hề tin vụ robot này nhưng mình rất rất tin admin Đạt là 1 người có trách nhiệm & uy tín hehe

Thật sự thì mình ko hề tin vụ robot này nhưng mình rất rất tin admin Đạt là 1 người có trách nhiệm & uy tín hehe
Bác @dzoanvuxp có nhả ý share lại ít share của auto forex ko thế, định chơi mà ko mua kịp mấy bác xúc hết rồi, nếu muốn bác inbox em nhé, số lượng khoản 40 share. Đang có ít $ dư ko làm gì nên theo mấy bác đâu tư vs ngta :D

Bác @dzoanvuxp có nhả ý share lại ít share của auto forex ko thế, định chơi mà ko mua kịp mấy bác xúc hết rồi, nếu muốn bác inbox em nhé, số lượng khoản 40 share. Đang có ít $ dư ko làm gì nên theo mấy bác đâu tư vs ngta :D
Có 8 tháng sau nhả share, h đang gom tiếp :D

1 ngày của e - cảm thấy muốn chịch :D

Auto Trade Forex .

Admin thay đổi luật chơi nhanh quá . Bữa review nói sau 8m mới thay đổi . Giờ mới run đã giảm xuống Daily = 0.5% rồi :D :D :D
Bác không để ý thôi chứ đâu ra 0.5% vậy , rõ ràng 5% 1 tuần mà . 0.5$ per share 1 tuần . lúc trước là 0.1$/share từ thứ 2- 6 . tại bác ko chịu nhìn kĩ

Auto Trade Forex .

Admin thay đổi luật chơi nhanh quá . Bữa review nói sau 8m mới thay đổi . Giờ mới run đã giảm xuống Daily = 0.5% rồi :D :D :D
Không thay đổi gì đâu nha bác. Mọi khi là 1%/day thì giờ đổi thành 5%/ tuần thôi nhé vì tuần chia lãi có 5 ngày. Riêng PJ mới thì admin nói tùy vào thời điểm. Mỗi quý tổng kết rồi thay đổi nhưng tối thiểu 2,5% /tuần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week