Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
hehe vậy không có duyên rồi:)
mình có đây, mà có khoảng 100 pm thôi vừa mới đc thằng khỉ questra nó pay

ko mua đc share thì ghé hết qua ACP mà chơi , chả cần share , rút tiền hàng ngày luôn , khỏi phải chờ cuối tuần :rolleyes:
khi nào có PJ mới thì bay qua cecvn sau. :rolleyes:
Chí lý. E vào 2k. Giờ ngày rút 5$. Cứ vậy sống qua ngày. Không biết khi nào mới hết kk

mà đề nghị bác thienantm pub acp ra nước ngoài đi , chạy 2 tháng rồi mà chưa đc 100 mem :eek:
Nước ngoài họ nhìn site + plan họ không chơi đâu bác.
1. Site thiết kế không đẹp. Không được đầu tư nhiều
2. PLan giam vốn vì nếu vốn nhỏ rất khó tái
3. Họ không tin site VN
4. Họ không kiểm chứng được là đang dùng vốn làm gì. Mà nếu ponzi với số lượng mem 100 thì k ai dám vào dù là 10$ chứ đừng nói 1k
5. Acp sống được là nhờ Cec chống lưng, lấy uy tín và lãi từ cec đem sang. Mà cec thì ngoài Indonesia ra các nước khác không biết và cũng không tham gia.

Nên giờ mình em cũng không làm được gì. Chủ yếu là admin và mọi người cùng hỗ trợ PR.
Còn thực tế có 10 mem e cũng chơi. Vì đơn giản e biết rõ nó k ponzi. Và đồng vốn đang làm gì.

nên tùy ae cân nhắc thôi. Chứ e cam đoan tuổi thọ acp = cec.

:eek: lão ad cũng lười tút tát vẻ bề ngoài cho site nhỉ , cộng nhận là nhìn 2 cái site củ chuối thật o_O
Kệ bác à hi. Ở đời cầu toàn quá cũng k đc. Có người họ giỏi kiếm tiền nhưng về nghệ thuật họ kém tí cũng k sao. Miễn mỗi thứ 6 có lãi chia cho ae mình. Thế là vui

Nước ngoài họ nhìn site + plan họ không chơi đâu bác.
1. Site thiết kế không đẹp. Không được đầu tư nhiều
2. PLan giam vốn vì nếu vốn nhỏ rất khó tái
3. Họ không tin site VN
4. Họ không kiểm chứng được là đang dùng vốn làm gì. Mà nếu ponzi với số lượng mem 100 thì k ai dám vào dù là 10$ chứ đừng nói 1k
5. Acp sống được là nhờ Cec chống lưng, lấy uy tín và lãi từ cec đem sang. Mà cec thì ngoài Indonesia ra các nước khác không biết và cũng không tham gia.

Nên giờ mình em cũng không làm được gì. Chủ yếu là admin và mọi người cùng hỗ trợ PR.
Còn thực tế có 10 mem e cũng chơi. Vì đơn giản e biết rõ nó k ponzi. Và đồng vốn đang làm gì.

nên tùy ae cân nhắc thôi. Chứ e cam đoan tuổi thọ acp = cec.
acp không có bảo hiểm nên không dám vào, có thông tin gì pub lun đi,
tuần sau chắc rãnh, đi spam kiếm ref , nga tàu mỹ chơi tuốt :D

acp không có bảo hiểm nên không dám vào, có thông tin gì pub lun đi,
tuần sau chắc rãnh, đi spam kiếm ref , nga tàu mỹ chơi tuốt :D
Bác trong team e. Có chơi thử cái demo chưa. Nó đó. Chính nó. Là nó. Kkkkk

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464