<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Mịa! mưa xong lag như thú, làm mà nó cứ quay quay chán quá phải mò vào đây :(

Ghét mấy các task 9p rõ ràng site không truy cập được mình chọn không có dữ liệu địa chỉ. Xong low luôn nó bảo có. Vãi cả task :(

Ghét mấy các task 9p rõ ràng site không truy cập được mình chọn không có dữ liệu địa chỉ. Xong low luôn nó bảo có. Vãi cả task :(

do bạn thôi. rút kinh nghiệm nhé. lần sau nhớ ping luôn cho chắc ăn. nếu không được thì mới chọn no. còn không thì phải tìm cách vào bằng dc. mình chết 3 site chính rồi. giờ làm site phụ dc hơn chục task thì hết. 97% accuracy

do bạn thôi. rút kinh nghiệm nhé. lần sau nhớ ping luôn cho chắc ăn. nếu không được thì mới chọn no. còn không thì phải tìm cách vào bằng dc. mình chết 3 site chính rồi. giờ làm site phụ dc hơn chục task thì hết. 97% accuracy
Mình thì gặp 2 site die bỏ luôn task đó đợi hết time out làm tiếp. Ngoài ra các bạn có thể vào cache google để xem thông tin. Nếu không được thì bỏ cho time out còn hơn bị low :(
Mình dính 3 site low còn giftcard là chưa low 77%

Deutsche Annington Vermヤgensges. mbH & Co. KG

cái này chọn kiểu gì cũng chết, trong trang web chỉ có địa chỉ hòm thư thôi. nên chẳng biết trả lời sao.

đã rb cho boystyle04. Mong hợp tác với bạn lâu dài :D

Attachments

42.3 KB · Views: 79
Các bác khá quá. Em đi hát nhân ngày thằng bạn chuyển đi nên không kiếm được đồng nào. Nhưng nhận được 10$ từ em khác :))

còn task nào ko mà các bác thức khuya vậy?
nhiều lắm bạn ơi. 6,7,3 point 1 đống kia kìa. nhưng say quá. Ngủ thôi chúc anh em kiếm nhiều xiền :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week