<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

ID :bigdee
PM :U5518493
Email:[email protected]

Đã làm ref cho bạn cả 4 site trên
ID: ducdungkiemtien
Email: [email protected]
Yahoo: loihuasaobang91
WMZ: Z155597740521

ID: sosoon123
email : [email protected]
Y/H: N_G_U_Nothing_Is_Impossible
Send mìn hướng dẫn về chương trình, cách làm và tính phí như thế nào nha ! mình mới tập vào mm4me nên không biết , bạn chỉ dẫn nha, cảm ơn!

Hiện tại do số tài liệu mình gửi là do mình tổng hợp của 1 số bạn làm. Từ mình sẽ tự update tài liệu cho riêng mình. Mong các bạn thông cảm. Mình sẽ làm trong thời gian ngắn nhất.
Mình sẽ gửi cho bạn về cách làm quy cách làm việc trước.
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình.
Thân!

- - - Updated - - -

ID: sosoon123
email : [email protected]
Y/H: N_G_U_Nothing_Is_Impossible
Send mìn hướng dẫn về chương trình, cách làm và tính phí như thế nào nha ! mình mới tập vào mm4me nên không biết , bạn chỉ dẫn nha, cảm ơn!

Bạn đã ref những site nào vậy. Mình không nhìn thấy tên ID của bạn :(

làm task có tool hỗ trợ gì ko nhỉ , ko rành về mục này lắm , mong đc theart hỗ trợ

làm task có tool hỗ trợ gì ko nhỉ , ko rành về mục này lắm , mong đc theart hỗ trợ
Hiện tại tools thì bạn dùng easy auto refesh là 1 tiện ích của googlechorme nhé :)

xấu tính quá đó vào hội cf task của Vũ được hướng dẫn bao nhiêu thứ rồi lên đây tuyển ref nó chưa đủ nát à mà còn bầy đặt loại này sống bẩn khhông đỡ được

Bạn nói câu này rất vô lý. Nếu bạn là người từ đầu khi vào hội của Vũ đến giờ chắc bạn biết mình. :)
Mình chỉ hướng dẫn thêm cho các bạn chứ chưa từng được các bạn hướng dẫn cái gì :)
Mình chỉ rất lấy làm tiếc là do mình đã sử dụng tài liệu của hội mà chưa được sự đồng ý của Vũ.
Còn mình sống thế nào thì mình nghĩ bạn không có quyền phán xét.
Và nếu bạn không coi lại cách ứng xử của mình thì mình sẽ nhờ mod can thiệp đấy.
Thân.

Bạn nói câu này rất vô lý. Nếu bạn là người từ đầu khi vào hội của Vũ đến giờ chắc bạn biết mình. :)
Mình chỉ hướng dẫn thêm cho các bạn chứ chưa từng được các bạn hướng dẫn cái gì :)
Mình chỉ rất lấy làm tiếc là do mình đã sử dụng tài liệu của hội mà chưa được sự đồng ý của Vũ.
Còn mình sống thế nào thì mình nghĩ bạn không có quyền phán xét.
Thân.

vâng mục đích của bạn là mong có thêm tí tiền từ ref chứ có nghĩ cái quái gì đâu. Task giờ nó nát như nào rồi có khi cả tuần không có task mà làm còn lên đây tuyển mem nữa. Sống sao chắc mọi người trong nhóm cũng biết không phải mình tôi

vâng mục đích của bạn là mong có thêm tí tiền từ ref chứ có nghĩ cái quái gì đâu. Task giờ nó nát như nào rồi có khi cả tuần không có task mà làm còn lên đây tuyển mem nữa. Sống sao chắc mọi người trong nhóm cũng biết không phải mình tôi

Nát hay không thì mình không biết. Nhưng bạn nói câu này đúng. Mục đích tuyển ref là để thêm tí tiền. Ai cũng công nhận. Nếu không vì mục đích đó thì ai sẽ tuyển ref :). Tớ sống tốt cho bản thân tớ, tốt cho mọi người xung quanh tớ. Còn cậu và người trong hội của Vũ nghĩ sao thì giờ tớ không quan tâm. Chuyện của chúng mình chấm dứt từ đây nhé. Đừng vào topic tớ làm loãng nhé.
Thân.

- - - Updated - - -

k để ý site chính, vừa ref nốt
ID: c0jkute
Cảm ơn cậu đã ủng hộ :D

Nát hay không thì mình không biết. Nhưng bạn nói câu này đúng. Mục đích tuyển ref là để thêm tí tiền. Ai cũng công nhận. Nếu không vì mục đích đó thì ai sẽ tuyển ref :). Tớ sống tốt cho bản thân tớ, tốt cho mọi người xung quanh tớ. Còn cậu và người trong hội của Vũ nghĩ sao thì giờ tớ không quan tâm. Chuyện của chúng mình chấm dứt từ đây nhé. Đừng vào topic tớ làm loãng nhé.
Thân.

- - - Updated - - -

Cảm ơn cậu đã ủng hộ :D

Nghe rõ chưa :m146:
MMO này ăn cháo đá niêu là chuyện thường mà.... đó là lý do mà giờ các pro chả bao giờ share cái gì trên MMO cả :binhsua146:

xấu tính quá đó vào hội cf task của Vũ được hướng dẫn bao nhiêu thứ rồi lên đây tuyển ref nó chưa đủ nát à mà còn bầy đặt loại này sống bẩn khhông đỡ được

Cái đó gọi là mọc đủ lông đủ cánh đó cậu
Cơ mà, bái sư học đạo đã thành tài r thì cho ngta xuất sư xuống núi tự tìm lối đi riêng chứ
Cứ giữ lại quét chùa thì thế nào đc ;))

Trước cũng tham gia cái này thử mà để cả ngày k thấy task đâu mà duyệt :(
Giờ thì có task để duyệt k cậu?

Nghe rõ chưa :m146:
MMO này ăn cháo đá niêu là chuyện thường mà.... đó là lý do mà giờ các pro chả bao giờ share cái gì trên MMO cả :binhsua146:

Cái đó gọi là mọc đủ lông đủ cánh đó cậu
Cơ mà, bái sư học đạo đã thành tài r thì cho ngta xuất sư xuống núi tự tìm lối đi riêng chứ
Cứ giữ lại quét chùa thì thế nào đc ;))

Trước cũng tham gia cái này thử mà để cả ngày k thấy task đâu mà duyệt :(
Giờ thì có task để duyệt k cậu?

Mình xin nói lại là ngoài vụ tài liệu của Vũ. Mình chưa nhận được bất kì sự trợ giúp nào của Hội CF của Vũ. Tools vũ cấp mình cũng không xài. Còn các bạn nói mình ăn cháo hay cái gì xuất sư xuống núi thì mình đành chấp nhận.
Còn 1 lần nữa đây là topic mình tuyển các bạn newbie muốn kiếm thêm ít thu nhập cho bản thân. Mình biết khả năng của mình còn yếu, mức RB cũng chưa được tốt như mấy hội tuyển ref khác. Nhưng mình sẽ cố gắng dùng sự tận tâm, tận tình tốt nhất để hỗ trợ các bạn newbie.
Mong các bạn đừng vào quấy phá mình thêm nữa.
Cảm ơn các bạn nhiều.
Thân.

Sao lại trách chủ topic chứ, ngày xưa bác kia cũng đá bát thì bây giờ bạn này cũng đá bô
thủ đoạn có gì khác nhau mà phải thắc mắc :))

:binhsua15: yên tâm đi, lo gì task nát, newbie vào được 3 bữa cũng bỏ chạy thôi, còn nhờ ai hướng dẫn cái gì, tự mình mò là chính đi, còn cái chuyện đủ lông đủ cánh bay ra ngoài thì cũng bình thường thôi, chỉ là thớt không nên dùng tài liệu của người khác để tuyển ref mà chưa xin phép, nếu muốn thì thớt tự làm tài liệu rồi tuyển thì có lý hơn :binhsua03:

:binhsua15: yên tâm đi, lo gì task nát, newbie vào được 3 bữa cũng bỏ chạy thôi, còn nhờ ai hướng dẫn cái gì, tự mình mò là chính đi, còn cái chuyện đủ lông đủ cánh bay ra ngoài thì cũng bình thường thôi, chỉ là thớt không nên dùng tài liệu của người khác để tuyển ref mà chưa xin phép, nếu muốn thì thớt tự làm tài liệu rồi tuyển thì có lý hơn :binhsua03:

Mình cũng thấy có lỗi nên đã bỏ cái tham khảo và sẽ tự update 1 bản khác của riêng mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom