Chán! cần một lối thoát, khởi đầu mới

có vốn chơi chứng khoán như mình mới 1 ngày hôm qua thứ sáu 21/12/2012 kiếm được 2 triệu 100k
còn hok thì đi ăn mày nhưng chơi lâu nhiều kinh nghiệm thì chắc hok thua đâu
Cho cái yh học hỏi vs cậu

Ptu cũng khó kiếm chác lắm :m021:
Được cái rửa mắt sướng :D

có vốn chơi chứng khoán như mình mới 1 ngày hôm qua thứ sáu 21/12/2012 kiếm được 2 triệu 100k
còn hok thì đi ăn mày nhưng chơi lâu nhiều kinh nghiệm thì chắc hok thua đâu
chứng khoán em cũng có qua bên forex tìm hiểu qua, khoảng hơn tuần chơi demo, xong out luôn, nó liên quan đến tài chính , nhiều thứ mình không phải chuyên

cậu đang giống mình đó cũng đang cố gắng tìm đường thoát nè

PTU càng nản thêm thôi cậu ah :)

đi phụ hồ đi bạn , ngày được hơn 100k đó :)
150k đấy, 100k nó đấm phát chết luôn. Bữa nhà thằng bạn sửa nhà, phụ hồ 180k, thợ phụ 200k kìa, giờ mà thất nghiệp kiếm chân phụ hồ ngon đấy :binhsua172:

Nợ nần chồng chất, street, điểm thấp, em muốn cạo trọc đầu, bí bách quá.....................................
Tham gia mmo cũng hơn nửa năm em cũng mới biết capt, thực sự là công việc nhàm chán cũng nhiều cố gắng nhưng cuộc sống vẫn nợ :D may mà không cờ bạc, chè chén @@
Giờ chắc em lại tính học hỏi theo PTU đi spam quá,,, thực sự là em không muốn kể khổ nhưng dạo này street không biết nói với ai nữa rồi @@.
PTU, PTU em sẽ cố gắng

Nếu bạn không rượu chè cờ bạc thì chắc là nợ cũng không nhiều, chắc bạn đang học đại học hoặc gì đó tương đương nhỉ. Giờ chịu khó ngày gõ capt 2 - 3 tiếng, kiếm khoảng 2$ là 40k, 1 tháng có 1tr2, thừa đủ trả nợ. Tiền nhà bố mẹ cấp lên thì để lo cuộc sống, thời gian còn lại thì lo học hành mà gỡ điểm. Có kiến thức sau làm gì cũng dễ, kể cả là MMO. Tớ thấy trường hợp của cậu khá là đơn giản. Còn đi học thì lo việc học trước đã, MMO kiếm miếng cơm thì dễ nhưng kiếm được nhiều không đơn giản đâu, cần có nhiều kiến thức mới mong theo nghề được

Nếu bạn không rượu chè cờ bạc thì chắc là nợ cũng không nhiều, chắc bạn đang học đại học hoặc gì đó tương đương nhỉ. Giờ chịu khó ngày gõ capt 2 - 3 tiếng, kiếm khoảng 2$ là 40k, 1 tháng có 1tr2, thừa đủ trả nợ. Tiền nhà bố mẹ cấp lên thì để lo cuộc sống, thời gian còn lại thì lo học hành mà gỡ điểm. Có kiến thức sau làm gì cũng dễ, kể cả là MMO. Tớ thấy trường hợp của cậu khá là đơn giản. Còn đi học thì lo việc học trước đã, MMO kiếm miếng cơm thì dễ nhưng kiếm được nhiều không đơn giản đâu, cần có nhiều kiến thức mới mong theo nghề được
Vâng cảm ơn trial modd....
em cũng đang đi học thêm nghề ngoài đôi lúc nhiều việc ập đến thật rất mệt mỏi @@ cũng đang rất cố gắng, có chút tâm tư kể lể cùng anh em cám ơn anh em nhé .......................................... cảm ơn

Nói thật bạn trước hết làm ra tiền từ 1 nghề gì của mmo đả. Bạn chọn PTU thì làm dc tiền từ PTU đi tuy ko dc nhiều nhưng đả biết làm thì hãy tìm sư phụ mà học hỏi thêm kinh nghiệm . Chứ mình ghét nhất là nhửng người ko biết gì hết tối ngày lập topic thỉnh sư phự .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week