Chân dung đại gia công mmo ngày nào

thìm này dạo này ko bjt làm ăn sao rùi :oops: chắc tầm vài k $ / 1 ngày o_O tự hỏi ko bjt bao giờ mới đạt tới "trình" như anh ấy đây :confused:

Nhìn cái mặt không ưa chút nào , nhưng dàn máy thấy cũng chuyên nghiệp chứ

conglose bên hội cày tiền ngày xưa chơi bẩn đấy ah :D , ông Sir.Namtuoc ngày xưa cũng bên hội cày tiền sang đây đấy chứ , bên hoicaytien ngày xưa chơi bẩn bị chửi cho nhiều lắm , ông này nhìn hãm tài quá
mmo ttàn ông bẩn tính vs nhâu à
bác có thế ko ?? :D

mình newbie vào hóng chẳng hiểu. nhìn dàn máy bác công thì cùi cùi thôi :D

Có 1 cậu chuyện ntn ! Có 1 Thằng nhãi tên là CôngMMO. Thành lập lớp học mang tên Youtube - đảm bảo kiếm vài K$/tháng và giá của khóa học đó là 8 triệu , và 1 khóa học khác là aff với giá 6 triệu ! Rất nhiều người đã theo khóa học đó và chả kiếm đc con cẹc gì ! Chính vì thế rùm beng mmo thằng này lừa đảo 1 thời :p Câu chuyện hay thế mà không ai nhớ ? Chắc chỉ mỗi mình nhớ :p

Có 1 cậu chuyện ntn ! Có 1 Thằng nhãi tên là CôngMMO. Thành lập lớp học mang tên Youtube - đảm bảo kiếm vài K$/tháng và giá của khóa học đó là 8 triệu , và 1 khóa học khác là aff với giá 6 triệu ! Rất nhiều người đã theo khóa học đó và chả kiếm đc con cẹc gì ! Chính vì thế rùm beng mmo thằng này lừa đảo 1 thời :p Câu chuyện hay thế mà không ai nhớ ? Chắc chỉ mỗi mình nhớ :p
có nhớ sơ sơ nhưng ko chi tiết như bác thôi :p ảo tưởng quá :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,155
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week