• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Chán PTC cần bán acc PTC có 14$

Status
Not open for further replies.

Teen10x

Junior
Solutions
1
Reactions
167
MR
2.474
Sau 1 tháng e chơi ptc thì thấy quá chán nản với việc này nên e muốn bác nick ptc tại red-alertbux hiện đang có 14$. nik trước tiền sau bác nào muốn mua thì inbox e. Chắc chắn là giá sẽ rẻ thôi vì e chả muốn xài nữa, mà bỏ thì tiếc nên e muốn bán để lấy lạ chút vốn. Cảm ơn mọi người đã đọc topic này :D

rút về luôn có được không

uầy, BuxHost, mỗi hôm click được 0.7$, nếu rút được sao bạn không with đi hả
Mình bỏ loại này lâu rồi, chơi chưa bao giờ được pay,
Bạn cho người ta còn ngại lấy, mà lại còn bán nữa chứ :eek::eek:

Buxhost vn ko nên chơi

có trang PTC 200$ per click, min 300k$ mình mới kiếm dc 20K$ thôi bán cho bạn nào cần giá 1000$ mình bán lại cho ai co nhu cầu cứ PM lại nhé. giá quá rẻ để mua rồi../////
nhiều trang khác có 1 - 10$/ per click các bạn muốn chơi cứ PM mình nhé.

có trang PTC 200$ per click, min 300k$ mình mới kiếm dc 20K$ thôi bán cho bạn nào cần giá 1000$ mình bán lại cho ai co nhu cầu cứ PM lại nhé. giá quá rẻ để mua rồi../////
nhiều trang khác có 1 - 10$/ per click các bạn muốn chơi cứ PM mình nhé.

bác này lại đi lừa mấy chú new à :eek::eek:

bác này lại đi lừa mấy chú new à :eek::eek:
các trang PTC 100$/click đầy bạn à, còn khoảng 1 đến 10$/click cũng không hiếm bạn nhé. có điểu là đến mùa quýt mới lấy được tiền từ nó nhé. nói thế chứ tiền sao thớt không rút về đi bán làm gì.

trang này phải đầu tư
max 300 % for primium nhé
nhìn 300% thì thơm nhưng mỗi tội nó đánh fee gần hết dc thì dcc nhưng hẻm dc bao nhiu đâu thằng này có thương hiệu rồi nó khá uy tín . mỗi tội ăn dc ko đáng kể

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week