Ask Change angent khi lam off Androi = BS

Mọi ng cho e hỏi . Làm sao để change angent cho BS vậy ? Thanks
Click off android không cần thiết đâu..., Net không rãnh mà đi check ip click, thiết bị báo click chung chung là Android (chứ không liệt kê rõ như LEAD)
Vậy nên click tẹt ga trên bluestacks, không cần phải use agent gì đâu...
Có gì sai mọi người bỏ qua, mình gà :D

Click off android không cần thiết đâu..., Net không rãnh mà đi check ip click, thiết bị báo click chung chung là Android (chứ không liệt kê rõ như LEAD)
Vậy nên click tẹt ga trên bluestacks, không cần phải use agent gì đâu...
Có gì sai mọi người bỏ qua, mình gà :D
Ai bảo c nó ko check ip click o_O

Ai bảo c nó ko check ip click o_O
click trùng ip nó tát cho vêu mỏ chứ kêu k check
Chỉ có 1 số net (hiếm) tính 1 ip=1 click nên mới check cả IP click...
yeah,appfl,mobvis,clm,tapge,icon,......... có check ip click đâu
Mấy bác chiến android cứ đặt nặng vấn đề click, cứ đơn giản mà làm, càng đơn giản càng tốt (click tren blue la ok)... Cao siêu quá làm gì
Sẵn đây cho tôi hỏi 2 bạn chiến net gì mà check ip click thế...mỗi ngày mỗi account vài chuc k click chắc thằng maanger check lòi cả mắt nhỉ =))
Tôi làm việc nhiều và dựa trên kinh nghiệm. Ai nghe thì nghe, không thích nghe thì tuỳ..chỉ là góp ý cho bạn thớt :d

Last edited:
Chỉ có 1 số net (hiếm) tính 1 ip=1 click nên mới check cả IP click...
yeah,appfl,mobvis,clm,tapge,icon,......... có check ip click đâu
Mấy bác chiến android cứ đặt nặng vấn đề click, cứ đơn giản mà làm, càng đơn giản càng tốt (click tren blue la ok)... Cao siêu quá làm gì
Sẵn đây cho tôi hỏi 2 bạn chiến net gì mà check ip click thế...mỗi ngày mỗi account vài chuc k click chắc thằng maanger check lòi cả mắt nhỉ =))
Tôi làm việc nhiều và dựa trên kinh nghiệm. Ai nghe thì nghe, không thích nghe thì tuỳ..chỉ là góp ý cho bạn thớt :d
thế còn avazu có check ko c

Nhiều net không check click kỹ đâu :D cứ đơn giản mà phang :D còn net nào thì tùy vào kinh nghiệm để chiến thôi
thế còn avazu có check ko c

Thế nếu net nào ko check kí thì mình cứ 1 ip mà fang click cho tất cả các lead ak :D , mình hỏi nốt cái :p
tùy c thôi =)) ai cũng làm giống nhau thì sao mà traffic đẹp cho được

tùy c thôi =)) ai cũng làm giống nhau thì sao mà traffic đẹp cho được
Thấy mấy bác chạy đôn chạy đáo cái tool click off mà bùn cười....! mấy ông cứ quan trọng hóa vấn đề lên chứ có cm gì to tát đâu , Càng đơn giản càng tốt .....dùng tool click click trên pc có ngày toạc đầu :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week