Channel youtube bị tụt tiền trong tổng thu nhập.

nomarker

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Chào anh em .

Hiện nay mình đang vướng phải 1 thắc mắc về tài khoản youtube, kể từ ngày mình thay đổi phương thức thanh toán paypal sang wmz tại network quizgroup. Không hiểu sao khi thay đổi thành công, những ngày sau đó thu nhập hàng ngày của mình đều ở con số 0 ? trong khi đó lượt view, click quảng cáo vẫn tăng như mọi khi. Không những vậy, số tiền ở "Tổng thu nhập" ngày một giảm dần ?

Bổ sung thông tin :
Tình trạng account tốt, chưa bị cắm cờ, đại loại là kênh sạch.

Anh em nào đã từng hay am hiểu về vấn đề này xin vui lòng giúp mình hiểu rõ vấn đề với....

thanhhaik36

Senior
Reactions
94
MR
0.000
Nó chưa cập nhật nên những ngày đó = 0.
Nó tính tổng thu nhập trong 28 ngày gần nhất, nên những ngày trước có tiền sẽ mất thay vào đó là những ngày chưa cập nhật đó!
===> Hiểu rồi chứ!

Nó chưa cập nhật nên những ngày đó = 0.
Nó tính tổng thu nhập trong 28 ngày gần nhất, nên những ngày trước có tiền sẽ mất thay vào đó là những ngày chưa cập nhật đó!
===> Hiểu rồi chứ!
Cám ơn bạn đã quan tâm topic này.

Vấn đề bị tụt tiền thì mình hiểu rồi. Nhưng mình vẫn còn thắc mắc về vụ 0 $ ? Sở dĩ trước đây mình cũng từng bị youtube update $ trễ nhưng youtube có hiện thông báo trong Analytics là "Lỗi cập nhật số liệu "...v.v.v Còn trường hợp này thì lại không hề có thông báo, trong khi đó đã hơn 6,7 ngày rồi mà vẫn 0$

Cám ơn bạn đã quan tâm topic này.

Vấn đề bị tụt tiền thì mình hiểu rồi. Nhưng mình vẫn còn thắc mắc về vụ 0 $ ? Sở dĩ trước đây mình cũng từng bị youtube update $ trễ nhưng youtube có hiện thông báo trong Analytics là "Lỗi cập nhật số liệu "...v.v.v Còn trường hợp này thì lại không hề có thông báo, trong khi đó đã hơn 6,7 ngày rồi mà vẫn 0$

Coi video còn quảng cáo k? vô quiz coi còn dasboard không hay bị unlink rồi? đợi vài ngày nữa xem sao

Coi video còn quảng cáo k? vô quiz coi còn dasboard không hay bị unlink rồi? đợi vài ngày nữa xem sao
Tất cả vẫn còn trong trạng thái ổn, quiz cũng mới pay cho mình nữa mà. Hầu hết mình kiểm tra tất tần tật thì không có gì lạ so ngoài những gì ở trên mình nêu....

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back