Chào toàn thể các bác , các anh chị em :D

mún học scam thì pm mình nhé, tuyển học viên liên tục, học phí là 50$ đảm bảo thu nhập hằng tháng trên 500$ \m/

50$ ăn SCAM của bạn àh ;)) xxx

Giờ làm Scam hoi bi giàu:binhsua57:.Có điều bị trù ẻo lắm nên dễ..............:binhsua47::chetdi::chetdi:

Giờ làm Scam hoi bi giàu:binhsua57:.Có điều bị trù ẻo lắm nên dễ..............:binhsua47::chetdi::chetdi:

Scam là nghệ thuật, nói dex giàu cho newbie nhảy vào bán cam à.

:))

Wind said:
mún học scam thì pm mình nhé, tuyển học viên liên tục, học phí là 50$ đảm bảo thu nhập hằng tháng trên 500$ \m/

SCAM là gì vậy bác , cho mình học vớiiiiiiiii ......... :binhsua79::m021: .............Đùa thôi chứ em cũng không muốn bị đình chỉ công tác đâu :binhsua112:

Tiện thể anh em hỏi em gái. thì thôi mình xin gửi hình con em họ lên , thấy nó xấu xấu thế nào ấy :(

Attachments

23.1 KB · Views: 27

em họ nè các bác - nét gì mà nét thế --- 100 thằng trong forum chắc tới 99 thằng không để ý cái mặt à :binhsua94:

bác edit cái hình này gấp đi nha tui zoom lên thấy 2 cái gì đó.edit hình khác đi chứ em này cứ zoom lên chắc tui chết mất :m098::m098:.mà cho hỏi e họ bác ở đâu thế

Đẹp vãi cả linh hồn luôn hihi các girl 4room vô đo nét xem nèo

có những người share ảnh (nếu thật) của em, chị, bạn của chủ thớt ra mới biêt 4rum mình toàn háo sắc :m131:
vote band chủ thớt vì cái tội làm náo loạn forum :m131:

SCAM là gì vậy bác , cho mình học vớiiiiiiiii ......... :binhsua79::m021: .............Đùa thôi chứ em cũng không muốn bị đình chỉ công tác đâu :binhsua112:

Tiện thể anh em hỏi em gái. thì thôi mình xin gửi hình con em họ lên , thấy nó xấu xấu thế nào ấy :(

nó không mặc... thấy cái gì nhỏ lồi ra nghê quá ah hahah...

Xóa 2 cai gì đi tà tâm lại nổi lên rồi ...Amen:binhsua87:

Em mình mà mình thấy còn kiềm chế không nổi nữa . Hôm trước qua nhà cô bốn ăn phở ( má nó bán phở ) rồi lên nhà chơi gặp nó . nó mặc bộ đồ khác mà cũng không măc .... nữa mới đau chứ. làm 2 ae ngồi nc mà lửa lòng mình cứ hừng hực .:binhsua04: Tấm này lén lấy đt nó bén bluetooth qua đấy . mà hồi về nhà xem kĩ mới vô tình phát hiện ra 2 cái chấm nhỏ kì diệuuuuuuuuuuuuu ....... :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,139
173,224
Latest member
phamnhat1993
Back
Top Bottom