Help [Chap 1] CPA marketing - Khái niệm cơ bản [newbies]

CPA ko nhất thiết phải làm web to mà chỉ cần 1 cái landing page là ok . Rồi kéo traffic cho nó. Có rât nhiều cách nhưng hiện tại facebook + youtube + adwords là dễ chơi nhất. Bro nao pro SEO có thể chơi với Google :))

Ủng hộ chủ topic hết mình , nếu vn ai cũng giống bạn thì tốt biết mấy . Dân vn cứ mở miệng là cheat , thật buồn ....

Biết là offer việt Nam là cheat - là gian lận đối với các công ty của Mỹ - Thực ra mình rất ghét Cheat - Nhưng mà nghĩ lại - Thằng Mỹ là thằng Khốn kiếp - ( Quá khứ ) còn bây giờ vẫn khốn kiếp - Vụ chất độc màu da cam - Mình cay cú nên thick chơi mấy thằng Mỹ thôi - coi nhu trả thù cho những linh hồn đã bỏ xương máu - tuổi thanh xuân trên chiến trường Việt Nam - Trong đấy cũng có cả bố mình :) Căm thù bọn Mỹ Cheat để trả thù Hình0078.jpg :))
Kỷ niệm cái ảnh bố mình cùng đoàn xe tăng tiến vào dinh độc lập lúc 12h ngày 30 / 4 /1975 trưa nhé ! Cheat cho bọn Mỹ chết hết đi !

Biết là offer việt Nam là cheat - là gian lận đối với các công ty của Mỹ - Thực ra mình rất ghét Cheat - Nhưng mà nghĩ lại - Thằng Mỹ là thằng Khốn kiếp - ( Quá khứ ) còn bây giờ vẫn khốn kiếp - Vụ chất độc màu da cam - Mình cay cú nên thick chơi mấy thằng Mỹ thôi - coi nhu trả thù cho những linh hồn đã bỏ xương máu - tuổi thanh xuân trên chiến trường Việt Nam - Trong đấy cũng có cả bố mình :) Căm thù bọn Mỹ Cheat để trả thùView attachment 6083 :))
Kỷ niệm cái ảnh bố mình cùng đoàn xe tăng tiến vào dinh độc lập lúc 12h ngày 30 / 4 /1975 trưa nhé ! Cheat cho bọn Mỹ chết hết đi !
nói dối éo biết ngượng mồm

Biết là offer việt Nam là cheat - là gian lận đối với các công ty của Mỹ - Thực ra mình rất ghét Cheat - Nhưng mà nghĩ lại - Thằng Mỹ là thằng Khốn kiếp - ( Quá khứ ) còn bây giờ vẫn khốn kiếp - Vụ chất độc màu da cam - Mình cay cú nên thick chơi mấy thằng Mỹ thôi - coi nhu trả thù cho những linh hồn đã bỏ xương máu - tuổi thanh xuân trên chiến trường Việt Nam - Trong đấy cũng có cả bố mình :) Căm thù bọn Mỹ Cheat để trả thùView attachment 6083 :))

Tất cả chỉ là ngụy biện ....

Tiền làm được không bằng nó "ị" mà đòi cheat cho nó chết!
VN bao giờ mới hết : Kiến thức thì ngắn mà văn hóa thì lùn đây...
CPA mà bạn chủ thớt đang bàn là: Chiến lược chơi giao thông thực. Dĩ nhiên phải cần traffic US chứ mấy cái traffic vn thì có giá trị gì. Điển hình như ổng anhducit này nè...

Cái mà chủ thớt nói đến mình nghĩ bây h chỉ có pro hoặc 1 tổ chức , công ty đầu tư thì mình có thể mới kiếm được $ từ tụi nó còn đa số anh em làm off bây h thì chưa có khả năng.

View attachment 3913View attachment 3914
Cho mình hỏi đây có phải là 1 loại CPA ko vậy ?
và pro nào biết về loại hình này xin chỉ dẫn thêm cho mình về loại này.
thanks all !!!
Cái này đúng là offer của hình thức CPA nhưng để nói rõ hơn thì ID vị trí của nó không phải là thứ nhất. Đã đặt offer dạng thế này thì không phải là network . Vì để tính lead từ setup điểm ảnh (pixel tracking code or post back ULR )thì ở network làm việc là nhiều . Code phổ thông cho điều này như has, tracking 202, direct track .Có nghĩa là admin site cũng reg từ net về và get traffic cho nó thôi.

Bài này rất hay nhưng chưa đọc , cho hỏi ra p2 chưa zạ ?
Sr đang đóng phim bí mật ngôi mộ cổ

Cái này đúng là offer của hình thức CPA nhưng để nói rõ hơn thì ID vị trí của nó không phải là thứ nhất. Đã đặt offer dạng thế này thì không phải là network . Vì để tính lead từ setup điểm ảnh (pixel tracking code or post back ULR )thì ở network làm việc là nhiều . Code phổ thông cho điều này như has, tracking 202, direct track .Có nghĩa là admin site cũng reg từ net về và get traffic cho nó thôi.

>>>Cái đó là là sao ta,hok hiểu:binhsua79::binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,226
Latest member
kv999game
Back
Top Bottom