Waiting for Answer chất lượngl vps service của binh6699

Status
Not open for further replies.
đấy bạn lại moi mốc. Bẫy gì ? bẫy ntn hay chỉ là sai xót trong topic tí xíu. và tỉ lệ là 1/3 ?????

vãi lều ,

lúc đầu thì chửi chủ topic vì pm vào cái nick vứt đi . giờ lại bảo là sai xót tí xíu ? tỉ lệ 1/3 kèm theo vị trị ĐẦU TIÊN .

vãi lều ,

lúc đầu thì chửi chủ topic vì pm vào cái nick vứt đi . giờ lại bảo là sai xót tí xíu ? tỉ lệ 1/3 kèm theo vị trị ĐẦU TIÊN .

Mình đã nói nick binh6699 mình ko support nên k onl thường xuyên là đều chắc chắn và cũng ko support nick này nên ko nhận dc reply là đúng! bạn nghĩ hay nhỉ nội dung là: bạn anh hùng bàn phím <- url là click là là con .....
vậy chắc là bạn thích nội dung url nhỉ?

ghi gõ binhlr <- url viết nhầm có gì to tát mà bạn moi móc trong khi ghi là binhlr + url cái icon status yahoo là binhlr luôn! sai xót tí xíu bác lại moi mốc thế. Mình nói chủ topic pm nick mình ko support thì sao nhận dc reply chỉ có thế mà bạn suy vs diễn bạn rất ư là hay!

Mình đã nói nick binh6699 mình ko support nên k onl thường xuyên là đều chắc chắn và cũng ko support nick này nên ko nhận dc reply là đúng! bạn nghĩ hay nhỉ nội dung là: bạn anh hùng bàn phím <- url là click là là con .....
vậy chắc là bạn thích nội dung url nhỉ?

tớ thì đếu thích nội dung URL lắm đâu , nhưng mà cậu đem cái nội dung URL ra để dọa trước đấy chứ nhỉ ?

giờ chốt lại thắc mắc . cậu bảo support trong 24h , cậu để nick cậu đó , giờ cậu kêu là ít vào , thế lỗi là do ai ? lỗi do các seller khác ghi là support 24/7 nên cậu phải ghi ăn theo à ?

tớ thì đếu thích nội dung URL lắm đâu , nhưng mà cậu đem cái nội dung URL ra để dọa trước đấy chứ nhỉ ?

giờ chốt lại thắc mắc . cậu bảo support trong 24h , cậu để nick cậu đó , giờ cậu kêu là ít vào , thế lỗi là do ai ? lỗi do các seller khác ghi là support 24/7 nên cậu phải ghi ăn theo à ?

ủa bạn chết bạn bạn muốn lên thiên đường hay xuống địa ngục bạn chết có 2 đường bảng chỉ dẫn ghi rõ " quẹo trái để lên thiên đường" nhưng mũi tên lại bị sai xót là chỉ quang bên phải và nội dung bên phải chắc chắn ghi là quẹo phải là địa ngục. và có bảng chỉ dẫn thiên đường phía bên kia <- giữa 2vs1 chắc bác chọn 1 nhỉ?

ủa bạn chết bạn bạn muốn lên thiên đường hay xuống địa ngục bạn chết có 2 đường bảng chỉ dẫn ghi rõ " quẹo trái để lên thiên đường" nhưng mũi tên lại bị sai xót là chỉ quang bên phải và nội dung bên phải chắc chắn ghi là quẹo phải là địa ngục. và có bảng chỉ dẫn thiên đường phía bên kia <- giữa 2vs1 chắc bác chọn 1 nhỉ?

Phân tích ví dụ :

có 2 thông tin trái chiều nhau ( mũi tên và chữ trái phải )

có 1 biển "more info" có đóng dấu kiểm định của thiên đàng . ghi rõ

nick binh6699 có đóng bảo hiểm cho thiên đàng vào được thiên đàng xác nhận là hàng xịn , còn cái binhLR kia thì đek ai biết là thằng nào vẽ bậy vào .

.

tớ chọn 1 nhưng mà do có bảng more info của thiên đàng đảm bảo ,chứ tớ ko chọn vui vui như bác đâu .

p/s : bác đang cố ví dụ để chứng minh rằng lỗi sai của bác không phải là lỗi sai ?

Phân tích ví dụ :

có 2 thông tin trái chiều nhau ( mũi tên và chữ trái phải )

có 1 biển "more info" có đóng dấu kiểm định của thiên đàng . ghi rõ

nick binh6699 có đóng bảo hiểm cho thiên đàng vào được thiên đàng xác nhận là hàng xịn , còn cái binhLR kia thì đek ai biết là thằng nào vẽ bậy vào .

.

tớ chọn 1 nhưng mà do có bảng more info của thiên đàng đảm bảo ,chứ tớ ko chọn vui vui như bác đâu .

p/s : bác đang cố ví dụ để chứng minh rằng lỗi sai của bác không phải là lỗi sai ?

đang nói trong topic dịch vụ. Còn trong moreinfo là ~ nick của tớ. Còn dịch vụ support nick nào là chuyện của dịch vụ. Cậu rãnh quá thì đi .... đi . Thích thì ngồi S... đi tớ ko rãnh mà ngồi đôi co vs ~ người cãi bướng và anh hùng bàn phím như thế. Chả liên quan gì ở đâu bay vào kím chuyện!

- - - Updated - - -

Các comment nếu Mod thấy không liên quan đến chủ đề chính như chửi bới, thêm dầu vào lửa, nghi ngờ, ủng hộ .... sẽ bị xóa bài, hoặc ban nick cảnh cáo từ 3 đến 7 ngày.

chỉ nói với bạn kia 1 câu bạn đang thêm dầu vào lửa

đang nói trong topic dịch vụ. Còn trong moreinfo là ~ nick của tớ. Còn dịch vụ support nick nào là chuyện của dịch vụ. Cậu rãnh quá thì đi .... đi . Thích thì ngồi S... đi tớ ko rãnh mà ngồi đôi co vs ~ người cãi bướng và anh hùng bàn phím như thế. Chả liên quan gì ở đâu bay vào kím chuyện!

trong topic dịch vụ thì sao , trong topic dịch vụ không hiển thị bảng more info à ? .

tớ cũng đếu thích đôi co với cậu đâu , nhưng mà cậu cùn hết mức có thể , đến lúc bị vạch trần thì giờ trò khiêu khích rồi bann nick . ngứa mắt đếu đỡ nổi .

chỉ nói với bạn kia 1 câu bạn đang thêm dầu vào lửa

Tớ phân tích có đúng có sai , vạch rõ từng sai sót của cậu , thêm dầu ở đâu thế ?

người thêm dầu phải là cậu , vì khi chủ thớt vạch ra cái sai sót của cậu , cậu cùn hết đỡ nổi

Last edited by a moderator:
Ko phải bênh chủ thớt đâu nhưng mình nhận thấy là thằng binh6699 lằm ăn như con *** đấy, bố láo bố toét, support thì chẳng ra mẹ gì chỉ giỏi cãi

binh6699 bạn đang làm sell khách khiếu nại vấn đề sell và sup khách khó chịu vì sup 3 ngày ko tl, nên thế 2 bên đôi co lại dùng quyền ban của mod mà ban, sell mà chơi thế thì *** quá

binh6699 bạn đang làm sell khách khiếu nại vấn đề sell và sup khách khó chịu vì sup 3 ngày ko tl, nên thế 2 bên đôi co lại dùng quyền ban của mod mà ban, sell mà chơi thế thì *** quá
Nó banned mịa cái ông tố cáo nó rồi, còn xóa luôn cả mấy comment của ông này trong topic dịch vụ nữa, bẩn tính vãi lều, mod như này ko thể chấp nhận được rồi, quá cờ ó!

Chờ admin vào giải quyết nhé chờ vài ngày đi rồi biết kết quả

Dám sờ gáy mem nó cũng không tha đâu

Vẫn còn cái log đó dám xóa không ?

=))

topic có 2 mod nhưng ko mod nào lên tiếng :p

mod thì người ta cũng bênh nhau chứ ai lại ;)) ;)) ;)) người mình luôn có quan niệm " nước sông ko đụng nước giếng có gì anh em sờ đến nhau là mệt lắm" chỉ có anh mem trong 4rum mình thấp cổ bé họng nhưng mà đến lúc bức xúc thì bu lại cùng góp tiếng nói chung thôi!!! kiểu này có khi mình lập luôn 1 hội vì lợi ích member trong 4rum ấy nhỉ, hội này chuyên đi kiện thuê cho anh em bị các bác quyền cao chức trọng trong 4rum đàn áp ấy chứ!!! :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week