Ask Chạy RRS thì lên chạy 1 hay 2 ngày ?

tuỳ từng con off có con nó đòi 8 ngày nhé bạn.
bạn mới chơi nét hỏi nhiều nhỉ. 2 - 3 ngày nay mình thấy bạn hỏi búa xua lun. theo mình thấy thì bạn mới bước vào tập làm admin nên cẩn thận bạn nhé. còn nhiều cái bất cập lắm, mong rằng bạn sẽ vượt qua được thử thách chông gai trước mắt.
chúc bạn may mắn !

bạn mới chơi nét hỏi nhiều nhỉ. 2 - 3 ngày nay mình thấy bạn hỏi búa xua lun. theo mình thấy thì bạn mới bước vào tập làm admin nên cẩn thận bạn nhé. còn nhiều cái bất cập lắm, mong rằng bạn sẽ vượt qua được thử thách chông gai trước mắt.
chúc bạn may mắn !
cho em xin yahoo lâu lâu hỏi han vài câu :D

chúc bạn may mắn !
oke anh :D

mình có biết gì đâu mà hỏi bạn. Mình rảnh rỗi đâu biết làm gì vào rum chém gió cho vui bạn thích chém gió thì anh em vào rum chém cho vui :D :D
thôi nick 2011 mà xạo quài :oops:

thôi nick 2011 mà xạo quài :oops:
cái nick đâu nói lên được điều gì đâu bạn, có nhiều pro nick 2012 hoặc 2013 ví dụ như topic này https://mmo4me.com/threads/dau-tu-10-trieu-de-hoc-mmo.269636/
đang bỏ ra 10 triệu để tìm sư phụ đó thay. hi :D mình cũng không ngoại lệ, cũng muốn bỏ ra 10 triệu hoc mà không có tiền nên đành cam chịu nhìn mấy pro ăn mình nuốt nước bọt thèm chơi :D

mấy bác cho em hỏi ngu :oops: : RRS là gì và nó ảnh hưởng gì đến off vậy ạ? e làm off PC mà chưa nghe đến cái này bao giờ, mong mấy bác giải thích giúp em với :oops:

mấy bác cho em hỏi ngu :oops: : RRS là gì và nó ảnh hưởng gì đến off vậy ạ? e làm off PC mà chưa nghe đến cái này bao giờ, mong mấy bác giải thích giúp em với :oops:
RRS là tỉ lệ giữ lại người dùng đó bạn.
con non-cent của em nó không viết bao nhiêu ngày
team đi mình xem mình chỉ cho con nào rrs bao nhiêu % và rrs bao nhiêu ngày. :)

cụ thể là sao hả bạn? mình k hiểu rõ cho lắm, bạn có thể giải thích cụ thể cho mình được không, cái này có liên quan đến off PC k hả bạn?
off PC thì toàn off incent nên không cần RRS bạn. Nói quạch tẹc ra là thế này. ví dụ bạn giới thiệu nguời A, B, C, D, ... họ tải game về họ chơi rồi qua hôm sau (24h) những nguời này họ lại vào họ chơi lại cái game đó, thì đó gọi là RRS (RRS là định nghĩa do tinsoft ) còn chính xác là Retention rate bỏ lên google dịch ra bạn nhé.
Mục đích chính của nét là tránh nguời dùng cheat chỉ có vậy thôi.

off PC thì toàn off incent nên không cần RRS bạn. Nói quạch tẹc ra là thế này. ví dụ bạn giới thiệu nguời A, B, C, D, ... họ tải game về họ chơi rồi qua hôm sau (24h) những nguời này họ lại vào họ chơi lại cái game đó, thì đó gọi là RRS (RRS là định nghĩa do tinsoft ) còn chính xác là Retention rate bỏ lên google dịch ra bạn nhé.
Mục đích chính của nét là tránh nguời dùng cheat chỉ có vậy thôi.
ai bảo c cứ incent là ko cần rrs o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week