Help Cháy tài khoản lần đầu tiên! -_-

bằng chứng đây các bác ơi!!!!!!

Attachments

• bằng chứng.png
    bằng chứng.png
    379.5 KB · Views: 61
có chứ bác

có chứ nhưng nên tìm sàn chuẩn hơn,:cool: em cũng đang phân vân trong việc tìm sàn mới đây:)

Bác cứ nói yêu cầu, mọi người sẽ tìm cho:

Sàn uy tín, spread thấp, thanh toán nhanh, đòi hỏi vốn thấp thì có:

HotForex, Ironfx.

Sàn uy tín mà vốn mạnh thì:
FxPro

Bác cứ nói yêu cầu, mọi người sẽ tìm cho:

Sàn uy tín, spread thấp, thanh toán nhanh, đòi hỏi vốn thấp thì có:

HotForex, Ironfx.

Sàn uy tín mà vốn mạnh thì:
FxPro
Em rut tien tu Iron 1 thang roi chua ve cac bac a.lieu co scam ko?

dung dt viet ko dau nhe, :D. khung thoi gian 1 M, gia bien dong rat nhanh nen hit sl som vai pips la chuyen duong nhien, san nao cung vay thoi, kinh nghiem xuong mau cua minh la von to to len chut, danh 4h-1day di, lai chac chi dc 10-20%/ thang thoi nhung cung du xai :3

Bằng chứng bác đưa ra sai rồi, Giá trị High là Low hiện ra khi bác chỏ vào đó chỉ là giá trị High/Low của cây nến mà bác chỉ vào chứ không phải giá bác bị SL.
Bằng chứng bác đưa ra sai rồi, Giá trị High là Low hiện ra khi bác chỏ vào đó chỉ là giá trị High/Low của cây nến mà bác chỉ vào chứ không phải giá bác bị SL.
Bác nhìn vào thời gian em khoanh tròn đi, cây nến đó là 15h 27phút, đến 15h28phuts, em bị dính sl ở 15h27phut 06 giây nghĩa là nằm trong cây nến naỳ, giá low của nến còn cách mốc sl của em đến gần 30 pip mà em vẫn bị dính sl, quá ảo, nếu chỉ vài pip thì còn chấp nhannj đc chứ đây cả mâys chục pip thì chịu sao đc???

Bác nhìn vào thời gian em khoanh tròn đi, cây nến đó là 15h 27phút, đến 15h28phuts, em bị dính sl ở 15h27phut 06 giây nghĩa là nằm trong cây nến naỳ, giá low của nến còn cách mốc sl của em đến gần 30 pip mà em vẫn bị dính sl, quá ảo, nếu chỉ vài pip thì còn chấp nhannj đc chứ đây cả mâys chục pip thì chịu sao đc???
Giá trị Low/High ở đây tính theo giá BUY, nhưng bác đang đặt lệnh BUY lên lệnh sẽ đóng ở giá SELL, nên bác phải tính thêm cả Spread nữa. Hơn nữa bác nạp chưa đầy 50 USD mà đánh tới 0.3 lots thì quá nguy hiểm

bác nhầm rồi để em giải thích cho
thứ 1: lệnh của bác bị trừ 16$ với khối lượng là 0.2 lot có nghĩa bác mất 8 pip
thứ 2: lệnh buy của bác khớp lệnh ở giá 1.14203 như vậy bác sẽ bị mất 16$ ở giá 1.14123 mức giá này có trong cây nên 15h27' bác nên học lại cách tính pip và tính tiền cho chuẩn xác
em là newbie nên chỉ góp ý vậy thôi mong các bác đừng gạch đá em

còn vì sao history của bác lại ghi là 1.14075 đó là do sl của bác thôi, còn thực tế bác chưa bị sl mà là bị stop out 10% may là bác đánh exness nếu đánh sàn khác bác còn dính lệnh nhanh hơn nhắc lại đó là stop out chứ không phải sl nhé

còn vì sao history của bác lại ghi là 1.14075 đó là do sl của bác thôi, còn thực tế bác chưa bị sl mà là bị stop out 10% may là bác đánh exness nếu đánh sàn khác bác còn dính lệnh nhanh hơn nhắc lại đó là stop out chứ không phải sl nhé
Để em kiêm tra lại bác ơi, mà stop out của ex Là 30%. Bác có chơi sàn eX Này ko?thấy ổn ko?

Giá trị Low/High ở đây tính theo giá BUY, nhưng bác đang đặt lệnh BUY lên lệnh sẽ đóng ở giá SELL, nên bác phải tính thêm cả Spread nữa. Hơn nữa bác nạp chưa đầy 50 USD mà đánh tới 0.3 lots thì quá nguy hiểm
Ok thank bác nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week