Help Cháy tài khoản lần đầu tiên! -_-

levuong

Junior
Reactions
10
MR
0.000
bác nhầm rồi để em giải thích cho
thứ 1: lệnh của bác bị trừ 16$ với khối lượng là 0.2 lot có nghĩa bác mất 8 pip
thứ 2: lệnh buy của bác khớp lệnh ở giá 1.14203 như vậy bác sẽ bị mất 16$ ở giá 1.14123 mức giá này có trong cây nên 15h27' bác nên học lại cách tính pip và tính tiền cho chuẩn xác
em là newbie nên chỉ góp ý vậy thôi mong các bác đừng gạch đá em
Em bị mất 16$ thì phải lỗ 80pip với o.2 lot chứ bác? Em hỏi sp của nó thì nó bảo 10pip sẽ tương đương 0.2$ với o.2 lot

Giá trị Low/High ở đây tính theo giá BUY, nhưng bác đang đặt lệnh BUY lên lệnh sẽ đóng ở giá SELL, nên bác phải tính thêm cả Spread nữa. Hơn nữa bác nạp chưa đầy 50 USD mà đánh tới 0.3 lots thì quá nguy hiểm
lệnh sell thì sl mới tính thêm spread nhé bác, nếu sai mong bác thông cảm :D

honghong

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
có chứ bác

có chứ nhưng nên tìm sàn chuẩn hơn,:cool: em cũng đang phân vân trong việc tìm sàn mới đây:)
mình chơi ở forex4you, trước ông ryan giới thiệu thấy đánh cũng được. nạp rút mấy chục $ thấy ok k vấn đề gì

Mình cũng lỗ cả gần 2.5k trước khi ngộ đạo và thắng ngược lại :)
khiếp vậy bạn. mình thua đến 550$ là thấy run rồi. dù càng đánh càng có kinh nghiệm. nhưng mất đến 2k5 thì bạn cũng liều qus

xilatleo

Senior
Reactions
413
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình chơi ở forex4you, trước ông ryan giới thiệu thấy đánh cũng được. nạp rút mấy chục $ thấy ok k vấn đề gì

khiếp vậy bạn. mình thua đến 550$ là thấy run rồi. dù càng đánh càng có kinh nghiệm. nhưng mất đến 2k5 thì bạn cũng liều qus

Do lúc đầu ngựa non háu đá. Chưa chi nhảy vô chơi live liền nên chủ yếu tiền thua là những tháng đầu khi chơi :(

Còn đây là bản chất của thằng FXpro đây các bác

Attachments

• BẰNG CHỨNG FXPRO.png
    BẰNG CHỨNG FXPRO.png
    219 KB · Views: 49

moneybiz

Junior
Reactions
108
MR
0.000
Còn đây là bản chất của thằng FXpro đây các bác
Chém trader ghê quá,mình chả mấy khi đặt TP nên ko để ý,phải cẩn thận với thằng này mới được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom