Spotlight Cheat 10$ 1 ngày dành cho newbie muốn kiếm vốn để đầu tư

vâng rất hay, tin mừng cho cá sĩ tử. Nó đã ra tay, và del acc mình trong vòng 1 nốt nhạc. :binhsua14:

Chúc mừng các bạn đã pay trong mơ :D .............

nó ngừng paid rồi mà vẫn cứ có người cheat là sao nhỉ, chắc các chủ threat phải chuyển qua box SCAM thì mọi người mới dừng lại quá.

Payment Date Transaction No Amount Fees Payer Email Processor Type28-Jun-13 - $7.00 $0.00 [email protected] SolidTrustPay PositionWithdrawals từ trưa tới giờ vãn đang chờ tiền về ::)

Payment Date Transaction No Amount Fees Payer Email Processor Type28-Jun-13 - $7.00 $0.00 [email protected] SolidTrustPay PositionWithdrawals từ trưa tới giờ vãn đang chờ tiền về ::)

thế là sao đó, chiều nay thằng bạn pay lúc 5h chiều, 10p sau đã về rồi, lúc trưa đến h vẫn pending thì hiếm

Thấy có người nói pay rồi lại ko có proof, người nói scam nhưng chưa có bằng chứng :D

Thấy có người nói pay rồi lại ko có proof, người nói scam nhưng chưa có bằng chứng :D
site này thật sự không biết lấy tiền đâu ra để trả cheat mà lắm thế, có mấy người đầu tư vào nó đâu, toàn cheat k. nhưng nó có paid cho mọi người, cái này đảm bảo. nhưng k chịu nổi nên nó die rồi,

tình hình rất ảo bác ạ. mình đã ref hon 50 acc vã đẵ tiến hành rút tiền rùi nhưng tiền vẫn chưa .

dù gì cũng free mà chiến đi bác hen xui =]]

bo ra 15 phút ref thừ vài chục acc rùi pay thử xem :))

Các thím hóng tình hình đã nhé :3 chưa có gì phải xoắn :3

- - - Updated - - -

site này thật sự không biết lấy tiền đâu ra để trả cheat mà lắm thế, có mấy người đầu tư vào nó đâu, toàn cheat k. nhưng nó có paid cho mọi người, cái này đảm bảo. nhưng k chịu nổi nên nó die rồi,
Em có 1 site giống site nà

Cũng như vậy nhưng vẫn đang pay vào 12hđêm mỗi ngày
1 acc ref là 0,5$
Nhưng chắc sẽ ko share nữa vì dân tình hung bạo qá ....Share lên toàn bị gạch ....

Các thím hóng tình hình đã nhé :3 chưa có gì phải xoắn :3

hì hì mình bị del luôn acc rồi, đúng là không còn gì để xoắn nữa. pub site thứ 2 lên đi chủ thớt :)

nó im lặng mà cứ thích cheat thì cứ cheat đi, vãi woa, chả biết mệt mỏi

hì hì mình bị del luôn acc rồi, đúng là không còn gì để xoắn nữa. pub site thứ 2 lên đi chủ thớt :)
Site ngày mình có proff của người khác pay hôm nay vào lúc 12 trưa

Còn share thì phải để tự mình test ...Site sống thì mình mới share.... Mất uy tín , lại tốn công anh em

E vào purchase position để mua plan 1 mà nó cứ báo cái này "Only Cash Balance Is Allowed In This Plan." ko nhấn đc Preview.. ai biết chỉ e vs

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week