cheat Lb- loan cua kanni :D

bạn ok là xong, mở trình duyệt vào https://www.liberty-loan.com , vào Create an account, nhấn vào dòng đầu tiên của form đăng ký rồi ấn " ` "(cái nút bên trai số 1 của bàn phím chữ ấy chứ ko phải số một bên numlock nhé) form sẽ tự động được điền. Có chăng sửa lại cái tên đăng nhập với mail nhé, key thỳ bạn tự điền.(yopmail là hòm thư rác, có thể kiểm tra thư bt nhung ko cần đăng ký)

tool này để điền hộ mình mấy cái ô bắt buộc thôi, ko phải auto như tool ptc đâu
Xui 1 chỗ là cái LR kìa ! Đó mới là mấu chốt. Làm thế nào để tất cả về đc 1 LR ấy ! Hix bác vinhkhanh biết mà không chỉ @@!

đúng rồi, dùng tool đăng ký xong làm sao gộp tiền vào 1 LR đk hả bác chủ thớt ơi

reg nhiều acc làm downline liệu có tăng thêm refferers income ko hay chỉ dừng lại ở 0,015 thôi ?

Lb-loan đã từng 1 lần thập tử nhất sinh, sau khi có tool này thì nó chỉ có nước tử chứ hết sinh nổi

á reg thế này là reg tay, no dien thong tin thé LB-Loan đâu chap nhận, nhưng có điều nó ko xóa acc vì cùng ip. nhưng xem video thấy reg phê lém mừh, chỉ cần gõ captcha

1000acc thu 10$ trả tool 3$ ngon hỉ, bác làm nhanh kẻo nó xập mất

1000acc thu 10$ trả tool 3$ ngon hỉ, bác làm nhanh kẻo nó xập mất

mình ủng hộ ý kiến bạn này, bác kanni nhanh lên cho anh em nhờ với nhé ^.^ kiếm chác đựoc anh em cũng nên bonus lại cho bác kanni một ít coi như trả lễ chứ nhỉ.

---------- Post added at 11:59 AM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

có gì bác kanni mail cho em cái code gốc của tool cũ nhé(tool ở post#1 ấy) mail của em là [email protected]

tình hình là nó ko tính ref cheat!

em ref đến 100 acc mà nó vẫn không cộng cho đồng nào, bức xúc ra lập 20 cái acc LR reg cái bonus lên ngay 0,11

ai giải thich hộ em cái...

1000 ac mỗi ngày nhận được từ REF tổng là 1$
Mỗi acc khi lập xong phải active thì mới đựoc hưởng 0.001$
Thời gian bonus tính từ lúc active . Active lúc 1h chiều thì ngày mai 1h chiều mới được bonus tiếp !!!!!!!!!!!!!!!!!!
!!!!!!!!!!!!!!!!!!

1000 ac mỗi ngày nhận được từ REF tổng là 1$
Mỗi acc khi lập xong phải active thì mới đựoc hưởng 0.001$
Thời gian bonus tính từ lúc active . Active lúc 1h chiều thì ngày mai 1h chiều mới được bonus tiếp !!!!!!!!!!!!!!!!!!
!!!!!!!!!!!!!!!!!!

đúng y chan, nó cứ tính 24h kể từ h minh đăng ký, hehehe, nhung các bác thử nghĩ lập 1000acc để đó thì lãi cọng vào cho acc chủ là bao nhiêu nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week