Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Update:

Hello Everyone, i haven't been on hear with much update..To be honest things are running smoothly enough to were there isn't much for me to do.

Our main focus has been on our current listing directory currently in development, In the next couple weeks everyone will see new ads in the directory, you'll notice it won't be online biz ops/ make money online type websites. These will be our clients website. Our sales team have contracted these business and we will be doing a test run, to see how it goes with everyone in the rev share side of things.

Once live our directory and the rev share side of things will be separate. Revenue will be coming in from our directory, to support a portion the rev share side.

New Surf Ad Feature:
Prox is currently working on a new feature, that will allow viewing ads much smoother. this feature will no longer require members to add a Banner URL, as no more banners will be displayed. meaning you won't have to click on any banners from a list. Once you click on the surf ad button a random website will load, normal count down will be begin, once complete, you will have the option of continuing to the next add until you have full filled the required daily ad.

One of our principle focus from the start has always been to not solely rely on new members and/or current members to add funds. Many have heard me mention we will take our platform beyond just a regular "rev share" in the coming months every current participating member will see what i mean.

Thank you EVERYONE

vậy chia tay sớm bớt khổ đau

Mấy site thể loại Revshares lợi nhuận thấp như Cheklisting.com này thì admin sẽ luôn giữ thế chủ động trong việc quản lý cashflow để có thể chi trả cho các chi phí duy trì và bảo dưỡng site cũng như chi phí thanh toán cho members và admin dẫn đến tuổi thọ của site sẽ cao hơn, đảm bảo nguồn thu nhập ổn định và lâu dài cho members cũng như admin, thích hợp cho các investors với nguồn vốn lớn và không muốn take too much risks. Nếu như sắp xếp theo trình tự tăng dần lợi nhuận và rủi ro thì ta sẽ có:
Gửi tiền ngân hàng -> Revshare -> HYIP -> Đánh bạc. :cool:

Last edited:
Our main focus has been on our current listing directory currently in development, In the next couple weeks everyone will see new ads in the directory, you'll notice it won't be online biz ops/ make money online type websites. These will be our clients website. Our sales team have contracted these business and we will be doing a test run, to see how it goes with everyone in the rev share side of things.

Once live our directory and the rev share side of things will be separate. Revenue will be coming in from our directory, to support a portion the rev share side.

Trọng tâm chính của chúng tôi trong thời gian qua chính là dựa trên sự phát triển của danh mục quảng cáo Revshares hiện có (các quảng cáo mà các cậu đăng lên khi mua các gói Ad Packs), Trong vài tuần tới các bạn sẽ nhìn thấy một số quảng cáo mới trong phần danh mục quảng cáo, bạn sẽ không còn thấy các quảng cáo của các websites kiếm tiền khác nữa (banners các Revshare và PTC sites mà members đăng lên), thay vào đó sẽ là các quảng cáo của các khách hàng của chúng tôi. Đội ngũ bán hàng của chúng tôi đã ký hợp đồng với các doanh nghiệp này và chúng tôi sẽ test thử để xem các quảng cáo mới này sẽ có tác động như thế nào đến các quảng cáo sẵn có trước đó trong mục Revshare (các quảng cáo của members).

Khi dự án nêu trên được chính thức áp dụng thì danh mục quảng cáo của chúng tôi và danh mục quảng cáo Revshares sẽ được tách riêng . Doanh thu chính của site sẽ chủ yếu đến từ danh mục quảng cáo của chúng tôi, để hỗ trợ một phần chi phí thanh toán cho phía Revshares của các members! :D

Alex đang muốn chứng tỏ với members là website của anh là một dự án làm ăn sản sinh ra lợi nhuận với các đối tác là các tập đoàn, công ty khác ở bên ngoài, và lợi nhuận này sẽ là nguồn lợi nhuận chính của Cheklisting.com và sẽ được chia đều cho các members và sau này sẽ là các shareholders khi mà số tiền của members invested ban đầu sẽ chỉ còn mang tính chất như một nguồn vốn nhằm mở rộng quy mô của website.. ;)

Alex đang muốn chứng tỏ với members là website của anh là một dự án làm ăn sản sinh ra lợi nhuận với các đối tác là các tập đoàn, công ty khác ở bên ngoài, và lợi nhuận này sẽ là nguồn lợi nhuận chính của Cheklisting.com và sẽ được chia đều cho các members và sau này sẽ là các shareholders khi mà số tiền của members invested ban đầu sẽ chỉ còn mang tính chất như một nguồn vốn nhằm mở rộng quy mô của website.. ;)

Many thanks for your support!

Mình nghĩ 120%-150% là lãi suất của mỗi gói ads trong khoảng từ 20-25 ngày, site này hình như mỗi gói ads 120%-150% nên lãi mà bạn kiếm được thì tuỳ vào bạn có bao nhiêu lượng ads chứ không phải bạn dep bao nhiêu.

tái đầu tư xong làm xong để biết mình nhận đc 120% lãi hay 150% ?

Cái này hỏi 6 là chính xác. Thông tin ban đầu của site thì tái đầu tư tầm 2 tuần là sau đó mỗi gói được 140 - 150%, còn bây giờ thì không rõ, hy vọng vẫn vậy.

Cái này hỏi 6 là chính xác. Thông tin ban đầu của site thì tái đầu tư tầm 2 tuần là sau đó mỗi gói được 140 - 150%, còn bây giờ thì không rõ, hy vọng vẫn vậy.
Một cách tính thực tế nè
Mình mua 10 ads va ngày 29/07, tới hôm nay (15 ngày) do liên tục tái đầu tư nên đã có 21 ads và 10USD đã về PP (test rút tiền do mới chơi lần đầu)
Và mình vừa tính nếu như mình kg làm gì nữa chờ tới ngày tất cả các ads hết hạn (~14 ngày nữa) là mình có thêm 60USD + 10 =70USd cho tất cả
Vậy là dc 140% rồi, thời gian tái đầu tư 15 ngày, thêm thời gian chờ hết ads 15 ngày
Kg biết tái đầu tư liên tục 30 ngày thì như thế nào, chưa tính được

Site này chia lãi theo giờ là chia như nào nhỉ??? Theo giờ surf ads, giờ site hay giờ mua plan????
Lợi nhuận chia theo giờ và giờ reset (surf ads) sau 24h kể từ lúc bạn hoàn thành 10 ads lần trước đó.
tái đầu tư xong làm xong để biết mình nhận đc 120% lãi hay 150% ?
Cái này tính nhẩm cũng ra mà bạn, mình sẽ sớm làm 1 bảng tính excel cho bạn và anh em, đợt này nhiều việc nên chưa có time để làm cho chính xác nhất. Site fix cứng là 120% lợi nhuận bao gồm ( gốc và lãi)

Một cách tính thực tế nè
Mình mua 10 ads va ngày 29/07, tới hôm nay (15 ngày) do liên tục tái đầu tư nên đã có 21 ads và 10USD đã về PP (test rút tiền do mới chơi lần đầu)
Và mình vừa tính nếu như mình kg làm gì nữa chờ tới ngày tất cả các ads hết hạn (~14 ngày nữa) là mình có thêm 60USD + 10 =70USd cho tất cả
Vậy là dc 140% rồi, thời gian tái đầu tư 15 ngày, thêm thời gian chờ hết ads 15 ngày
Kg biết tái đầu tư liên tục 30 ngày thì như thế nào, chưa tính được
Cảm ơn bạn nhé!

em vẫn còn mù mờ sau ghi đọc quá bác, cụ thể công việc Checklisting này là như thế nào ạ, 100$ góp vào sẽ dc bao nhiêu và thời gian là khi nào ?

em vẫn còn mù mờ sau ghi đọc quá bác, cụ thể công việc Checklisting này là như thế nào ạ, 100$ góp vào sẽ dc bao nhiêu và thời gian là khi nào ?

Đóng góp 100$, hàng ngày bạn sẽ nhận được 5-6% ( Bao gồm cả gốc và lãi) . Hết 1 chu kỳ quy định của Chek bạn được tổng 120% = 120$ ( Cả gốc và lãi) - Đến đây là hết. Min 10$ là có thể rút về được. Không có thời gian chính xác của 1 chu kỳ. Nhưng trong gian đoạn vừa qua nó rơi vào khoảng 20 ngày có + - nhé!

Vừa dep thêm 100$ bác hoàng check rồi rcb cho mình qua pm nhé
Usname: getout
U3031577
Kiến nghi anh em Inbox thông tin nhé, để mình tiện check vì nếu chưa check Inbox thì sẽ có thông báo từ MMO4ME. Còn trong thread trôi nhanh lắm. Mình sẽ dễ bỏ quên. Thân!

Cập nhật đội ngũ các bro khủng của MMG đang ủng hộ Cheklisting:

Checkmate3355 - Supporter

thiagopompeu -
Lifetime Supporter

zoezeth -
Big promoter

rysero -
Supporter

hyipster -
Big promoter

EzyInvest -
Lifetime Supporter