Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
hmm. vì mình có thiết lập static IP. khi login ở chỗ khác thì sẽ gửi mail về xác nhận IP mới. nhưng mà lần này thì không thấy có mail về nên không log acc được. có ai bị như vậy không

đã ref 30$,nge nói thớt có bonus hả

Giờ mới có mail verify IP. :D. Sợ quá tưởng acc bị gì. tiện bác seal6 cho em hỏi nếu em dep thêm thì tính refback tiếp phải không ạ?
Cứ add fund là báo danh bằng inbox để nhận bonus nhé!

đã ref 30$,nge nói thớt có bonus hả

Có bạn nhé, bạn inbox cho mình thông tin nhé ! Thanks

Anh ơi, ref giúp em 51$ nhé
- Dep 1000$ và thêm 20$ lần sau nữa, em là ai trên facebook anh biết rùi nha, anh chưa có PM kịp thì nhờ trung gian giúp em nha, đang gấp quá
PM em : U6734874

Anh ơi, ref giúp em 51$ nhé
- Dep 1000$ và thêm 20$ lần sau nữa, em là ai trên facebook anh biết rùi nha, anh chưa có PM kịp thì nhờ trung gian giúp em nha, đang gấp quá
PM em : U6734874
Anh biết em là ai mà :D nhưng PM anh đang chờ hàng về nhé!

Anh biết em là ai mà :D nhưng PM anh đang chờ hàng về nhé!
Anh nhờ trung gian ref liền giúp em dc ko, tại em đang cần gấp để dep vào site boss, đang có hàng ngon >_<

Em mới dep lúc sáng mà em!
Thì anh nhờ trung gian chuyển hộ trước giúp em được mà, 72h sau anh trả lại trung gian là ok >_<

Mình không làm theo cách của bạn được bạn nhé! Cả sáng nay support với admin cho bạn vẫn chưa nhận được 1 lời cảm ơn :D Bạn vui lòng chờ đến lượt nhé !
Quào sorry anh, em cám ơn admin xong quên mất, cám ơn anh nhiều ạ, anh giúp em lần này với, boss nó ra xẻ đỏ hiếm, ko là em cũng đâu làm khó anh vậy >_<

Quào sorry anh, em cám ơn admin xong quên mất, cám ơn anh nhiều ạ, anh giúp em lần này với, boss nó ra xẻ đỏ hiếm, ko là em cũng đâu làm khó anh vậy >_<

Thật sự mình không làm khó cho bạn, mà trước bạn còn nhiều người chờ đến lượt. Mong bạn hiểu cho.

Last edited:
Thật sự mình không làm khó cho bạn, mà trước bạn còn nhiều người chờ đến lượt. Mong bạn hiểu cho.
Vì em cần gấp nên mới như vậy, em cũng nói anh nhờ trung gian giúp, anh thấy ko dc thì em cũng ko dám nói nữa, anh đâu cần phải nói câu đấy rồi còn bôi đỏ, mất tình anh em thật...

Last edited by a moderator:
Vì em cần gấp nên mới như vậy, em cũng nói anh nhờ trung gian giúp, anh thấy ko dc thì em cũng ko dám nói nữa, anh đâu cần phải nói câu đấy rồi còn bôi đỏ, mất tình anh em thật...
Okay em, anh sẽ tìm cách giải quyết cho em. Nhưng em thấy câu bôi đỏ có đúng không ? :D

Okay em, anh sẽ tìm cách giải quyết cho em. Nhưng em thấy câu bôi đỏ có đúng không ? :D
Dạ là do em sai thật, quên mất câu cám ơn anh, rồi còn đòi nhận ref trước anh em khác, thôi em chịu khó đợi 72h vậy, cám ơn anh lần nữa nha !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week