Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Về vấn đề nhiều bạn thắc mắc tại sao không RCB tái đầu tư.

Mình đã suy nghĩ vấn đề này rồi. Nhưng bạn quên 1 điều rằng, nếu như vậy anh em chỉ tái đầu tư, không add fund. Thì khó mà có thể thúc đẩy để site sống lâu được. Tiền add fund là tiền có giá trị thực, tiền vào site và re-purchase là tiền có giá trị ảo.

Chỉ có VN mới rcb tái đầu tư, chứ tất cả các topic tuyển ref trên MMG chỉ Rcb Add fund / Deposit bạn nhé! Nhiều bạn đi tuyển Ref mãi chỉ là đi tuyển Ref chứ không bao giờ là Leader là vì thế. Chỉ lôi kéo ref bằng cách tăng tỉ lệ RCB nhưng không thể nhìn được cái xa hơn phía sau.

Anh em thường chỉ để ý tới tỷ lệ RCB mà quên rằng site sống lâu thì sẽ mang lại lợi nhuận nhiều hơn cho các bạn.

Lần 6

Bạn kiểm tra lại xem đc chia chưa?
thôi xong, chắc là do chưa click quảng cáo đây mà, :eek::eek::eek::eek:, mình nhớ ngày đầu mình click gần 30 cái mà, hôm nay mới tới ngày thứ 3 mà đêm qua ko chia lãi rồi, buồn thiệt, thớt coi thử như vậy có ảnh hưởng gì không ? ví dụ click đều thì 20 120%, giờ bỏ click một ngày nó có cho thêm một ngày nữa không? nghĩa là 21 ngày mới được 120%,hay là không click là mất trắng :(:(:(:(

thôi xong, chắc là do chưa click quảng cáo đây mà, :eek::eek::eek::eek:, mình nhớ ngày đầu mình click gần 30 cái mà, hôm nay mới tới ngày thứ 3 mà đêm qua ko chia lãi rồi, buồn thiệt, thớt coi thử như vậy có ảnh hưởng gì không ? ví dụ click đều thì 20 120%, giờ bỏ click một ngày nó có cho thêm một ngày nữa không? nghĩa là 21 ngày mới được 120%,hay là không click là mất trắng :(:(:(:(
Không click thì chỉ không được chia lãi thôi, chứ không mất trắng nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,158
173,253
Latest member
kotoro17

Most viewed of week

Most discussed of week