Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.

phattoan

Banned
Reactions
394
MR
0.215
Check thì mình chưa lập account, MPA thì có lập rồi, có ad paymentgate rồi, giờ bỏ lập lại theo ref ad không biết có sao không bạn, MPA hỏi admin thì cho surf ads trên điện thoại, checklisting có đuợc surf ads trên đt không? ( hỏi kỹ chút để ref cho bạn)

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
Check thì mình chưa lập account, MPA thì có lập rồi, có ad paymentgate rồi, giờ bỏ lập lại theo ref ad không biết có sao không bạn, MPA hỏi admin thì cho surf ads trên điện thoại, checklisting có đuợc surf ads trên đt không? ( hỏi kỹ chút để ref cho bạn)

Cheklisting bạn có thể surt ads trên điện thoại thoải mãi nhé!

em còn 6$ PP đàu tư dc ko ạ

Không đủ min để đầu tư bạn ơi!

boy_alone193

Senior
Reactions
128
MR
0.070
Một ngày bạn được khoảng 5.5% x 200$, vậy sau khoảng 120/5.5% = 22 ngày bạn sẽ thu về đủ 120% = 240$ cả gốc và lãi.

Không được vì chưa có PP thì sao mà rút được em!
tại vì e thấy nhiều bạn chơi offer, cũng làm theo cách đó, yêu cầu paid vô 1 email chưa règ pp sau đó add email đó vô acc pp là $ từ email dc paid đó tự cộng vào tk pp

Thế này thì dính thật rồi.

Admin chỉ cho đầu tư từ nhiều acc PP vào 1 acc Chek. Và không cho phép rút từ nhiều acc Chek về 1 acc PP.
khổ thân đồng chí kia bán $ cho mình rút từ check... chẳng hỏi han j hay xin 2 pp . đi rút 2 acc về 1 pp. h nó block mất 1 acc vs dispute mình. Mất toi 500$ đúng là nhọ

taisaoekyeuanh

Pre-verified
Reactions
116
MR
0.123
Call me! Call me! Follow me on Facebook
em kẹt tiền mua cái host... cần để lại cái acc cheklisting 10$ , em chơi dc 2 ngày rùi , anh nào mua lại pm yahoo em nhé .... cần gấp lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week