Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
login vô thấy cái video nghe nói là hướng dẫn chức năng gì mới, mấy bác có ai biết nó nói gì ko vậy? thank mấy bác

hình như đồng hồ server nó thay đổi chênh lệch với mình còn 7h vậy ta, lúc trước là 11h mà. Server đang bị lỗi hả mấy bác, hay là admin đổi giờ rồi.

hình như đồng hồ server nó thay đổi chênh lệch với mình còn 7h vậy ta, lúc trước là 11h mà. Server đang bị lỗi hả mấy bác, hay là admin đổi giờ rồi.

Hình như vậy. Hôm qua tầm 9h hơn tí sáng có mua Ads thì server time là tầm 23h PM hôm trước. Giờ cũng tầm đó mà sao nhảy sang hơn 2h sáng 1/9. Múi giờ nhanh hơn phải

Server Time bị lỗi vì vậy có 1 số bạn bị thiếu hụt lãi của ngày hôm qua, thì sẽ được Admin bù lãi vào ngày hôm nay và được miễn phí 7 ngày không Click ads như một lời xin lỗi từ Admin.

Update:

Because we are still getting a good amount of members/new members funding high amounts we feel its only best to bring back an old Promo offer.

Promotion Deal:
We will be bringing back the surf free offer plan base on Ad fund amount.
This will be a permanent offer, due to this though the amount will be slightly higher than the initial offer we had back in July.

There will be 2 option.
500-999 3 Months Surf free
1000+ 6 months Surf free.

Up Coming...

We will also be updating our tutorial videos. We will cover as many points as possible.

New promotion materials.

Thank you

ChekListing: Cập nhật ngày 01-09-2015.
--------------------------------
Với tình hình thực tế trong thời gian gần đây số lượng thành viên mới tham gia ChekListing tăng đột biến + Với việc các thành viên này đã đầu tư với số lượng tiền rất lớn. Để đảm bảo tính công bằng cho các thành viên vào sau. Admin đã mở lại chương trình miễn phí Surf Ads:
Sẽ có 2 lựa chọn.

+ Đối với thành viên đầu tư từ 500 - 999$ sẽ nhận được 3 tháng Surf Ads miễn phí.
+ Đối với thành viên đầu tư > 1000$ sẽ nhận được 6 tháng Surf Ads miễn phí.
Admin sẽ sớm cập nhật video hướng dẫn chi tiết cách sử dụng Business Directory.

Thằng này thấy cũng ngon, mà ngán mua $ nội bộ PP dễ bị ăn mít chín quá
Các bác cho em hỏi, add thẻ visa vietcombank, rồi mua $ PP trực tiếp từ tài khoản bằng thẻ visa thì là $ PP sạch 100%, sau đó add vào site và sau này có lãi rút ngược về BANK VCB ko bao giờ ăn mít phải ko

Thằng này thấy cũng ngon, mà ngán mua $ nội bộ PP dễ bị ăn mít chín quá
Các bác cho em hỏi, add thẻ visa vietcombank, rồi mua $ PP trực tiếp từ tài khoản bằng thẻ visa thì là $ PP sạch 100%, sau đó add vào site và sau này có lãi rút ngược về BANK VCB ko bao giờ ăn mít phải ko
Ko add $ từ thẻ vào PP đc, bạn cứ vào web add fund rồi thanh toán bằng PP nó sẽ tự trừ vào thẻ. Tiền đó thì sạch 100% nếu là thẻ của bạn

up cho site ngon

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week