Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Rút 1 lát là về :D

Attachments

• 20150906 Transaction Details   PayPal.png
    20150906 Transaction Details PayPal.png
    48.6 KB · Views: 77
Sau đó là nghỉ luôn à bạn hay lại add fund chơi tiếp
Bạn hỏi buồn cười thế :)) Chơi hay nghỉ là tùy bạn quyết định chứ :D Với cũng tùy tình hình của site lúc đó mới đánh giá được.

cho e hỏi là giờ e có 50$ đầu tư vào thì sau bn ngày là rút đc và lãi đc bn ạ !

cho e hỏi là giờ e có 50$ đầu tư vào thì sau bn ngày là rút đc và lãi đc bn ạ !

1 ngày em được 5% x 50 = 2.5$, vậy 4 ngày em đủ 10$ là có thể rút được. Sau 24 ngày em hết chu kỳ với tổng lãi và gốc là 120% x 50 = 60$ chưa trừ fee vào fee ra = 7.4% + 0.3$. Kiến nghị tái đầu tư bằng tiền lợi nhuận sinh ra " Rebate " để tăng lợi nhuận.

1 ngày em được 5% x 50 = 2.5$, vậy 4 ngày em đủ 10$ là có thể rút được. Sau 24 ngày em hết chu kỳ với tổng lãi và gốc là 120% x 50 = 60$ chưa trừ fee vào fee ra = 7.4% + 0.3$. Kiến nghị tái đầu tư bằng tiền lợi nhuận sinh ra " Rebate " để tăng lợi nhuận.
vậy e tiếp tục để đó và 24 ngày sau là tính lãi theo 110$ phải ko ạ ? và sau 48 ngày e có cả vốn lẫn lãi là 242$ phải k ạ

ví dụ ngày đầu bỏ vào 50$ thì ngày sau lãi 5% = 2.5$ thì ngày sau nó tính lời = 5% x 52.5 hay 5% x 50 vậy hả a ?
e nghĩ là x50 vì sau 24 ngày 50 của anh lên 60, e vừa hỏi xong

cái này là 48 ngày đây à bác ? bác đầu tư ban đầu bn sau 48 ngày đc 60$ thế
Mình không tính toán cụ thể. Chỉ xác định từ đầu là bao giờ max 100 gói 5$ thì dừng lại. Đầu tư ban đầu 120$ sau khoảng 50 ngày thì max 100 gói cho thành viên không nâng cấp. từ đó với mức lãi hiện tại ~5% mỗi ngày có 25$, trung bình 1 ngày hết 3 packs, vị chi lãi ròng 1 ngày của mình là 10$. như vậy 1 tuần có 70$. ( Lưu ý là các khoảng thời gian có sự dao dộng) Do mình tham gia từ khá sớm nên mới làm thế. Hiện giờ thì mình không chắc chăn cách của mình có an toàn không!!

Với tinh thần mọi việc cần phải đc lên kế hoạch và quản lý rõ ràng.
Mình xin chia sẻ vs mn file quản lý đầu tư cheklisting mà mình đã làm từ ngày đầu gia nhập Chek.
Đê theo dõi và quản lý lượng pack cũng như lượng tiền đầu tư, lãi....
Có thể bây h chưa đc hoàn thiện lắm, mong mn góp ý. :D

Attachments

• Bang quan ly dau tu trang Cheklisting.zip
    19.2 KB · Views: 82
Với tinh thần mọi việc cần phải đc lên kế hoạch và quản lý rõ ràng.
Mình xin chia sẻ vs mn file quản lý đầu tư cheklisting mà mình đã làm từ ngày đầu gia nhập Chek.
Đê theo dõi và quản lý lượng pack cũng như lượng tiền đầu tư, lãi....
Có thể bây h chưa đc hoàn thiện lắm, mong mn góp ý. :D
bác đầu tư 100$ 1 thágn đc 5tr2 VND ạ ?

Mình không tính toán cụ thể. Chỉ xác định từ đầu là bao giờ max 100 gói 5$ thì dừng lại. Đầu tư ban đầu 120$ sau khoảng 50 ngày thì max 100 gói cho thành viên không nâng cấp. từ đó với mức lãi hiện tại ~5% mỗi ngày có 25$, trung bình 1 ngày hết 3 packs, vị chi lãi ròng 1 ngày của mình là 10$. như vậy 1 tuần có 70$. ( Lưu ý là các khoảng thời gian có sự dao dộng) Do mình tham gia từ khá sớm nên mới làm thế. Hiện giờ thì mình không chắc chăn cách của mình có an toàn không!!
vâng. cảm ơn bác đã chia sẻ, e xoay thêm xèng chơi vụ này mới đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week