Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
M k chơi chek nhưng với đánh giá chủ quan của mình thì 90% là k vực lại đc với 80 đơn dispute vì rule của Usa rất chặt với những tài khoản ăn quá nhiều đơn tranh chấp. May mắn thì ăn limit 180 ngày còn k sẽ đi luôn vì đơn tranh chấp sẽ càng ngày càng tăng. Rủi to về đầu tư có pp thôi.
Cùng quan điểm. Paypal như một con dao hai lưỡi là vậy

M k chơi chek nhưng với đánh giá chủ quan của mình thì 90% là k vực lại đc với 80 đơn dispute vì rule của Usa rất chặt với những tài khoản ăn quá nhiều đơn tranh chấp. May mắn thì ăn limit 180 ngày còn k sẽ đi luôn vì đơn tranh chấp sẽ càng ngày càng tăng. Rủi to về đầu tư có pp thôi.

80 member mở nhưng 80 đó so với số lượng ng dùng Paypal để mua pack của Chek thì con số 80 đó chỉ chiếm 1 tỉ lệ quá nhỏ, thằng Paypal nó nghe theo thiểu số hay đa số????

80 member mở nhưng 80 đó so với số lượng ng dùng Paypal để mua pack của Chek thì con số 80 đó chỉ chiếm 1 tỉ lệ quá nhỏ, thằng Paypal nó nghe theo thiểu số hay đa số????
paypal nó ko nghe thằng nào cả
nó xem bằng chứng thôi, Admin cung cấp đủ bằng chứng thì ok hết dù có 800 dis :D
cơ bản là chờ đợi 1 ngày tươi sáng thôi :D

paypal nó ko nghe thằng nào cả
nó xem bằng chứng thôi, Admin cung cấp đủ bằng chứng thì ok hết dù có 800 dis :D
cơ bản là chờ đợi 1 ngày tươi sáng thôi :D

tái thâý ông đó nói vớ vẫn khi chỉ 80 so với cả ngàn người xài Paypal vô CHEK mà dám nói "vô số người"

ko chơi thì xéo đi chỗ khác vô đây nói nhảm gây hoang mang làm khỉ gì

nói thật chứ đúng người VN ko ăn được thì đạp đổ,ai hoà vốn có lãi thì động viên ai còn tiền chứ toàn tung tin đồn nhảm,gây áp lực hoang mang nhau làm gì,người ta ăn cam gato lắm ak:eek:,toàn chém gió ko.Nếu còn tiền ở đó thì người khác chọc bác điên ko.Nói thẳng như các bác VN ko bao giờ phát triển lên được,đừng nói tham nhũng gì ở đây hay trọng dụng nhân tài.Giàu thì gét mà nghèo thì khinh.1$ cũng là tiền,ai pro thì 1$ là ít,có 1$ là nghèo.Thử hỏi ai mới vào nghề 1$ kiếm dễ ko.Nói thật chém là chính,tiền mình cực khổ thức đêm dậy sớm làm ra ai chẳng tiếc tiền:(.E mà admin nói thật sau vụ này e làm 1 group liên kết toàn admin nước người dự án nào là ban hết IP VN,điều tra là thấy sài sock trả tiền xong ban luôn ko cho đầu tư,mới tí sống gió kiện cáo,lúc lãi cao đều đều ko ai kiện đi,nói cao quá giảm đi xem nào:eek:,trả chậm vài tiếng ib la lối om xòm scam này scam nọ,người ta nghĩ cách làm lãi cho bác chứ,lo gia đình người ta nữa,1 cuộc sống tốt cho cả 2o_O.Đừng chế trách người khác,hãy xem mình giúp hay làm gì được cho người ta,xã hội hay gia đình mình đi.
P/s: gạch đá xin nhận hết,nghĩ mình làm được gì cho dân VN chúng ta đi:eek:

nói thật chứ đúng người VN ko ăn được thì đạp đổ,ai hoà vốn có lãi thì động viên ai còn tiền chứ toàn tung tin đồn nhảm,gây áp lực hoang mang nhau làm gì,người ta ăn cam gato lắm ak:eek:,toàn chém gió ko.Nếu còn tiền ở đó thì người khác chọc bác điên ko.Nói thẳng như các bác VN ko bao giờ phát triển lên được,đừng nói tham nhũng gì ở đây hay trọng dụng nhân tài.Giàu thì gét mà nghèo thì khinh.1$ cũng là tiền,ai pro thì 1$ là ít,có 1$ là nghèo.Thử hỏi ai mới vào nghề 1$ kiếm dễ ko.Nói thật chém là chính,tiền mình cực khổ thức đêm dậy sớm làm ra ai chẳng tiếc tiền:(.E mà admin nói thật sau vụ này e làm 1 group liên kết toàn admin nước người dự án nào là ban hết IP VN,điều tra là thấy sài sock trả tiền xong ban luôn ko cho đầu tư,mới tí sống gió kiện cáo,lúc lãi cao đều đều ko ai kiện đi,nói cao quá giảm đi xem nào:eek:,trả chậm vài tiếng ib la lối om xòm scam này scam nọ,người ta nghĩ cách làm lãi cho bác chứ,lo gia đình người ta nữa,1 cuộc sống tốt cho cả 2o_O.Đừng chế trách người khác,hãy xem mình giúp hay làm gì được cho người ta,xã hội hay gia đình mình đi.
;);) quá chuẩn

Bị mở Dispute hàng loạt thì PayPal sẽ xem xét cách làm ăn kiếm tiền của ChekListing rồi quyết định, nếu thấy kiểu làm ăn này có rủi ro (ví dụ như đa cấp - bị cấm trong thỏa thuận User Agreements) thì PP sẽ xử lý.

Còn kiếm tiền bền vững thì tất nhiên PP sẽ thả.

Thực sự là PP quá lớn đến độ nó không ngại thịt những bé bự đâu, bất cứ doanh nghiệp nào cũng phải xuống nước với PP cả.

Thông thường PP xử lý khá nhanh 24 - 72 tiếng lâu hơn thì........

cho bác 1 like

Qúa trình chuyển tiếp từ www.cheklisting.com sang www.checklisting.comvẫn đang được Alex thực hiện rất âm thầm và đầy chuyên nghiệp.

Một ngày mới đang tới, hy vọng vẫn còn cho những ai có niềm tin.

Tuy chưa có thông báo chính thức nhưng đây có thể coi là một dấu hiệu của sự nghiêm túc đến từ Alex. Mọi người hãy chờ xem nhé!

http://www.checklisting.com/

keke. cuối cùng cái web cũng thiết kế xong. giờ chỉ việc hóng. chắc những bác nào đặt lệnh rút alex cũng có hướng xử lý rồi

hôm qua thử réquest pp thì dc các bác ạ. mà ko biết có dc pay ko

Pendingipn hình như là đã duyệt , thường thì trạng thái thế này sẽ đc paid sau 12h , đó là kinh nghiệm mình có sau hơn 20 lần rút , còn giờ pp đang limit mà nó đã duyệt yêu cầu thì ko hiểu có ý định gì tiếp theo nữa :)

Limited rồi thì pay kiểu gì bác :D Có thể nó sẽ để đó chờ khi nào hết limit thì sẽ pay cho bác thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week