Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Thằng Alex nó rep 1 loạt đấy, mình dis nó còn 2 ngày nữa là tới hạn 10 ngày, sáng ra nó nhảy vào nó rep, lên 4rom thấy thông báo nó rep 1 loạt, thằng đó nó ko để mất 1 đồng 1 cắc nào đâu :oops:

Rảnh rỗi vào xem cái dự án của thằng Alex nói coi tới đâu rồi :D ai dè nó vẫn đang âm thầm làm http://www.checklisting.com thấy nội dung đã tương đối đầy đủ :rolleyes:

Your account is inactive. Please contact admin.
Mình đã dis mấy ngày trước và sáng nay login vào chek thì nhận được cái này :(

bớt nhảm đc k, k dis thì ngồi đọc cmt, cứ cmt bảo là hóng dis thua, hóng alex dis ngược chi vậy :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Nghi tay trong của Alex lắm, toàn thấy trù ẻo người khác.

Khi dispute nó sẽ block account.

Paypal nó thông báo trên mail là chỉ thông báo rằng alex nó đưa tracking number và "No further action on your part is required at this time. We will continue our investigation, and contact you with any updates."
Nhưng vào trong open cases status thì lại là "Requiring your action". Ấn vào respond thì "
Status
The seller has responded to our request for tracking information. We haven’t confirmed the tracking information yet but wanted to share it with you.

• Internal tracking system tracking

What happens next

Please review the information and let us know how you would like to proceed.

If you've resolved the problem, you can cancel this claim at any time.

If you've received the item but it isn't as described by the seller, you can change the reason for your claim." Vậy chỗ nào để thông báo với paypal là nó khóa tài khoản và cái tracking number alex đưa là fake?

1. Có nhiều anh em théc méc chỗ này "Nhưng vào trong open cases status thì lại là "Requiring your action": Đây là một step trong quy trình dispute cho bạn biết cáse dispute của bạn đang ở bước nào, đơn giản vậy thôi.
2. Cái này PP cũng nói rõ" Nếu bạn đã nhận hàng/dịch vụ nhưng không như mô tả của người bán thì bạn có thể thay đổi lý do tranh chấp". Đừng có dại mà "change reason" khi bạn dispute, VD đã dispute với lý do " items not received" thì theo đến cùng, vì bất cứ lý do gì mà thay đổi lý do tranh chấp thì bạn coi như mất điểm.
3. Bên Chek nó đưa ra số tracking number thì kệ họ vì " We haven’t confirmed the tracking information yet but wanted to share it with you". Đơn thuần PP chia sẻ cho bạn biết rằng seller có phản hồi và đưa ra tracking number còn cái tracking đó có giá trị hay không thì chờ PP nó xem xét.

Thế này thì phải làm sao nữa đây mấy thím??? Help me...Thanks

Rảnh rỗi vào xem cái dự án của thằng Alex nói coi tới đâu rồi :D ai dè nó vẫn đang âm thầm làm http://www.checklisting.com thấy nội dung đã tương đối đầy đủ :rolleyes:

vẫn y chang mà có gì đâu bạn? cách đây mấy tuần nó cũng đã input lượng data này vào rồi,v à từ đó đến giờ ko có gì thay đỏi cả :D

dis thì xác định là 1 là đc hoàn vốn 2 là block acc và mất hết nhé,,,, thấy dại chưa? :D

dại hay không thì do người đầu tư tự quyết định. Trên MMO này chẳng có gì là tuyệt đối cả. Alex đã bị mất uy tín và dấu hiệu scam đã rõ ràng bằng cách giả transaction no thành tracking number để lừa cả PP và các mem newbie hòng chiếm đoạt tài sản vậy tại sao chúng ta phải khoanh tay đứng nhìn hắn làm như thế...còn việc của ông làm gì thì kệ ông...đừng vào lãm nhãm những chuyện tào lao như thế.

dis thì xác định là 1 là đc hoàn vốn 2 là block acc và mất hết nhé,,,, thấy dại chưa? :D

1. Có nhiều anh em théc méc chỗ này "Nhưng vào trong open cases status thì lại là "Requiring your action": Đây là một step trong quy trình dispute cho bạn biết cáse dispute của bạn đang ở bước nào, đơn giản vậy thôi.
2. Cái này PP cũng nói rõ" Nếu bạn đã nhận hàng/dịch vụ nhưng không như mô tả của người bán thì bạn có thể thay đổi lý do tranh chấp". Đừng có dại mà "change reason" khi bạn dispute, VD đã dispute với lý do " items not received" thì theo đến cùng, vì bất cứ lý do gì mà thay đổi lý do tranh chấp thì bạn coi như mất điểm.
3. Bên Chek nó đưa ra số tracking number thì kệ họ vì " We haven’t confirmed the tracking information yet but wanted to share it with you". Đơn thuần PP chia sẻ cho bạn biết rằng seller có phản hồi và đưa ra tracking number còn cái tracking đó có giá trị hay không thì chờ PP nó xem xét.
mình lỡ change reason từ cách đây mấy hôm (dù mình hiểu những gì PP nói nhưng mà ko ngờ cái "requiring ur action" chỉ là để chơi vậy thôi) :D
buồn thiệt chớ @@
bác @omanizen cho mình hỏi là mình dep đến 3 lần vào site, case này mình chỉ dis 1 giao dịch, nếu mình thua dis này, có dis đc 2 giao dịch còn lại không?

mình lỡ change reason từ cách đây mấy hôm (dù mình hiểu những gì PP nói nhưng mà ko ngờ cái "requiring ur action" chỉ là để chơi vậy thôi) :D
buồn thiệt chớ @@
bác @omanizen cho mình hỏi là mình dep đến 3 lần vào site, case này mình chỉ dis 1 giao dịch, nếu mình thua dis này, có dis đc 2 giao dịch còn lại không?
Bạn giống mình lúc đưa ra, yêu cầu từ mình trong 7 ngày cứ sợ không làm gì thua đành change reason. Giờ 10 ngày rồi đang xem điều tra bởi Paypal nghĩ chắc khả năng win cũng không cao rồi.

ủa,do mình dis nên bên alex lock acc là đúng r, còn bên pp nói là alex đã rep và vẫn đang điều tra(trong mail pp gửi k nói là yêu cầu mình cung cấp bằng chứng), như vậy là mình vẫn chưa thua mà, phải hk ta :oops:

ủa,do mình dis nên bên alex lock acc là đúng r, còn bên pp nói là alex đã rep và vẫn đang điều tra(trong mail pp gửi k nói là yêu cầu mình cung cấp bằng chứng), như vậy là mình vẫn chưa thua mà, phải hk ta :oops:
nên cầu nguyện là bạn thắng...

Bạn giống mình lúc đưa ra, yêu cầu từ mình trong 7 ngày cứ sợ không làm gì thua đành change reason. Giờ 10 ngày rồi đang xem điều tra bởi Paypal nghĩ chắc khả năng win cũng không cao rồi.
công nhận, nó làm cái 7 ngày sợ bỏ mama, k làm gì thua lại hối hận,
giờ mới thấy các bro trên đây bảo k sao
thua dis này mình mở tiếp dis của 2 lần add fund còn lại, chơi tới bến luôn, sợ gì :D :D

công nhận, nó làm cái 7 ngày sợ bỏ mama, k làm gì thua lại hối hận,
giờ mới thấy các bro trên đây bảo k sao
thua dis này mình mở tiếp dis của 2 lần add fund còn lại, chơi tới bến luôn, sợ gì :D :D
Có khi mở lung tung nó xem, bị limited account thì :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week