Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Mình cũng đang bước Reviewed by Paypal giống case lần trước nhưng ko cần qua bước Item Return mà win thẳng luôn mà
Nhưng bác có bị nó reply ko? Nếu không thì có thể win luôn như vậy. Còn em vừa bị nó reply xong. Đúng ngày cuối. Thằng này bựa thật =,= Có thể nó sẽ làm khó mình, bắt mình trả đồ nó mới refund chẳng hạn. Lại tốn nước bọt rồi :( :( :(

Nhưng bác có bị nó reply ko? Nếu không thì có thể win luôn như vậy. Còn em vừa bị nó reply xong. Đúng ngày cuối. Thằng này bựa thật =,= Có thể nó sẽ làm khó mình, bắt mình trả đồ nó mới refund chẳng hạn. Lại tốn nước bọt rồi :( :( :(

Nó vẫn reply như bình thường, nhưng mình dis theo kiểu not as described nên Alex nó ko reply kiểu cung cấp tracking number như các bác, Alex chỉ có thể trình bày email với PP. PP chuyển reviewed luôn. Theo case trước mình thắng thì khoảng 3 4 ngày làm việc nữa là có final decision.

Mình có dis 2 cái sau trùng ngày vs bạn. Bạn bị nó reply nào thế. Mình hiện giờ vẫn chưa o_O

Mình có dis 2 cái sau trùng ngày vs bạn. Bạn bị nó reply nào thế. Mình hiện giờ vẫn chưa o_O
Em cũng dis kiểu not as describled giống bác @bigbabol nên Alex nó cũng ko reply tracking no.
Paypal nó gửi mail như sau:
"We've received your seller's response to the case you filed. We're currently reviewing the case and will consider all information carefully before making a decision. We'll send you an email if we need additional information from you or there's an update on the case."

Của bác đến giờ vẫn chưa bị reply thì chắc ngon lành rồi. Bác muốn nhanh thì chắc gửi mail cho support, còn ko thì cứ chờ Paypal nó review :)

Em cũng dis kiểu not as describled giống bác @bigbabol nên Alex nó cũng ko reply tracking no.
Paypal nó gửi mail như sau:
"We've received your seller's response to the case you filed. We're currently reviewing the case and will consider all information carefully before making a decision. We'll send you an email if we need additional information from you or there's an update on the case."
giống y chang mình rồi, chờ mấy ngày nữa là tiền refund về thôi

thag alex mới rep mình, hiện mình vẫn chưa biết xử lý ra sao, mong ai đi qua, giúp đỡ, ib nc vs mình xíu dc ko ,
Link Facebook + Yahoo cái nào cug dc ạh, tk :(:(

Attachments

92.1 KB · Views: 80
giống y chang mình rồi, chờ mấy ngày nữa là tiền refund về thôi
Chắc cũng tùy nữa bác. Nó có reply và Paypal đang review mà mỗi case mỗi người khác nhau nên đánh giá khác và đưa ra quyết định cũng khác dựa theo nội dung. Nhưng hi vọng thuận buồm xuôi gió cho bác í.

thag alex mới rep mình, hiện mình vẫn chưa biết xử lý ra sao, mong ai đi qua, giúp đỡ, ib nc vs mình xíu dc ko ,
Link Facebook + Yahoo cái nào cug dc ạh, tk :(:(
GỬI EMAIL CHO PP NOI LA TRACKING NUMBER CUA ALEX LÀ GIẢ, YÊU CẦU PP HỎI ALEX WEBSITE ĐỂ TRACKING SỐ NÀY XEM ĐÚNG KHÔNG
ALEX CÓ Ý ĐỊNH LỬA TIỀN CUẢ TÔI VÀ LỪA CẢ PP
VẬY THÔI, CHỜ TIỀN VỀ :D

GỬI EMAIL CHO PP NOI LA TRACKING NUMBER CUA ALEX LÀ GIẢ, YÊU CẦU PP HỎI ALEX WEBSITE ĐỂ TRACKING SỐ NÀY XEM ĐÚNG KHÔNG
ALEX CÓ Ý ĐỊNH LỬA TIỀN CUẢ TÔI VÀ LỪA CẢ PP
VẬY THÔI, CHỜ TIỀN VỀ :D
tk a, để em gửi mail PP

Ôi tình hình anh ấy mở lại site và đang bắt đầu tiến hành reply 1 loạt :oops:.

Hi vọng nó đừng có reply em cho em lấy lại tiền. Em không muốn đợi thêm đâu :D

MÌNH CÒN GẦN 3 NGÀY NỮA :D
CASE TRƯỚC ANH ẤY REPLY XONG LẠI MẤT HƠN 10 NGÀY REVIEW MỚI ĐC REFUND
CẦU TRỜI KHẤN PHẬT :D

Nó thích reply hay làm gì kệ nó nhưng với việc nó bị quá nhiều dis thì nó làm gì cũng ko có lợi đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week