Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Em lật lại vài trang trước xem đã, có vài người bị như em đấy,
dạ, h cái đoạn này em lấy paste qua phần Contact luôn dc k anh?:
Dear PayPal's support,

With all my respect, and I know that your company is reputable and always protect our interests. I am sure that your company will have the correct verdicts. As you know, until this time, you had thousands of disputes with Cheklisting.com. You also had enough evidences that Cheklisting.com is scam. So why do you still defend Cheklisting.com and its admin? Admin of Cheklisting.com used fake tracking to deceive your company. He's trying to take my money and yours. I would be very thankful that you will take necessary actions.

I'm looking forward to hearing from you soon,

Yours faithfully,
NguyenHoang

Muốn gửi mail cho paypal trình bày thế này đc ko các bác.
Checklisting bán quảng cáo sản phẩm và tôi đã mua một số gói starter của họ để quảng cáo về sản phẩm của chúng tôi nhưng website của họ luôn không thể truy cập vì vậy người tiêu dùng không thể biết tới sản phẩm của của tôi. Tôi đã mất rất nhiều tiền vì tin vào dịch vụ của họ. Họ đã quảng cáo sai về sản phẩm của mình vì vậy toi hi vọng paypal xem xét trường hợp của tôi :D

Muốn gửi mail cho paypal trình bày thế này đc ko các bác.
Checklisting bán quảng cáo sản phẩm và tôi đã mua một số gói starter của họ để quảng cáo về sản phẩm của chúng tôi nhưng website của họ luôn không thể truy cập vì vậy người tiêu dùng không thể biết tới sản phẩm của của tôi. Tôi đã mất rất nhiều tiền vì tin vào dịch vụ của họ. Họ đã quảng cáo sai về sản phẩm của mình vì vậy toi hi vọng paypal xem xét trường hợp của tôi :D

dài dòng và thừa thãi vì tất cả cái này nói trong claim cả rồi.

Nội dung cần nhất email cho nó là cái tracking của thằng Alex là FAKE để nó xử nhanh hơn thôi

Vừa nghĩ ra cái này, anh em góp ý xem nhé!

Dear PayPal's support,

With all my respect, and I know that your company is reputable and always protect our interests. I am sure that your company will have the correct verdicts. As you know, until this time, you had thousands of disputes with Cheklisting.com. You also had enough evidences that Cheklisting.com is scam. So why do you still defend Cheklisting.com and its admin? Admin of Cheklisting.com used fake tracking to deceive your company. He's trying to take my money and yours. I would be very thankful that you will take necessary actions.

I'm looking forward to hearing from you soon,

Yours faithfully,
NguyenHoang
Paypal nó cần bằng chứng xử lý từng người chứ nó không quan tâm về bao nhiêu disputes chek đâu. Paypal là một công ty nó phải giải quyết theo đúng luật chứ chẳng phải là thấy 1 nùi disputes chek thì xử thắng hết. Và đầy bác rút hoàn vốn rồi dis chek tiếp thì cũng gọi là scam tiền paypal chứ?

Paypal nó cần bằng chứng xử lý từng người chứ nó không quan tâm về bao nhiêu disputes chek đâu. Paypal là một công ty nó phải giải quyết theo đúng luật chứ chẳng phải là thấy 1 nùi disputes chek thì xử thắng hết. Và đầy bác rút hoàn vốn rồi dis chek tiếp thì cũng gọi là scam tiền paypal chứ?
Mình nghĩ nếu những ai chưa chụp hình và up lên web lấy link đưa PP thì mình nghĩ giờ nên làm là vừa, nhân lúc web nó vẫn mở. Chụp cái hình chỗ addfund, chụp cái hình chỗ pending with nếu còn, nếu cancel rồi thì vào chỗ đặt lệnh with chụp phát bảo nó giờ không cho rút nữa, mà add fund thì như thế, kèm vô cái case đang mở, mình nghĩ đó là bằng chứng rõ nhất rồi, kèm theo những lời bác Hoàng nói nữa, hy vọng tiền của anh em sẽ về hết, tiền chek mình mới về được 2 hôm trước do dis sớm

còn ai hóng vụ dispute ngược của thím alex hông? của mình tới hôm nay là chuyển qua review by paypal rồi, phải đợi thêm đến 30/11 nữa :oops::oops::oops:

Mình nghĩ nếu những ai chưa chụp hình và up lên web lấy link đưa PP thì mình nghĩ giờ nên làm là vừa, nhân lúc web nó vẫn mở. Chụp cái hình chỗ addfund, chụp cái hình chỗ pending with nếu còn, nếu cancel rồi thì vào chỗ đặt lệnh with chụp phát bảo nó giờ không cho rút nữa, mà add fund thì như thế, kèm vô cái case đang mở, mình nghĩ đó là bằng chứng rõ nhất rồi, kèm theo những lời bác Hoàng nói nữa, hy vọng tiền của anh em sẽ về hết, tiền chek mình mới về được 2 hôm trước do dis sớm
With all my respect, and I know that your company is reputable and always protect our interests. I am sure that your company will have the correct verdicts. As you know, until this time, you had thousands of disputes with Cheklisting.com. You also had enough evidences that Cheklisting.com is scam. He's trying to take my money and yours
Mình chẳng thấy ổn chút nào. cung cấp bằng chứng trình bày là đủ tại sao phải thêm mấy dòng này ?
Cái câu tô đỏ mấy bác hoàn vốn dis tiếp ko phải là lấy tiền của paypal à sao đổ mỗi mình thằng chek?
Nói lại là paypal là 1 công ty nó xét dựa trên bằng chứng chứ chẳng phải là mấy lời vô nghĩa này đâu.
Câu tô xanh : Nó xét từng người chứ chẳng phải là 1 nhóm người để giải quyết đâu :)

With all my respect, and I know that your company is reputable and always protect our interests. I am sure that your company will have the correct verdicts. As you know, until this time, you had thousands of disputes with Cheklisting.com. You also had enough evidences that Cheklisting.com is scam. He's trying to take my money and yours
Mình chẳng thấy ổn chút nào. cung cấp bằng chứng trình bày là đủ tại sao phải thêm mấy dòng này ?
Cái câu tô đỏ mấy bác hoàn vốn dis tiếp ko phải là lấy tiền của paypal à sao đổ mỗi mình thằng chek?
Nói lại là paypal là 1 công ty nó xét dựa trên bằng chứng chứ chẳng phải là mấy lời vô nghĩa này đâu.

VẬY NHỜ BẠN LÀM ƠN CHIA SẺ HOẶC SOẠN GIÚP ANH EM 1 CÁI FORM CHUẨN.

Câu tô xanh : Nó xét từng người chứ chẳng phải là 1 nhóm người để giải quyết đâu :)
Dù sao thì bác Hoàng cũng chịu ngồi nghĩ ra giúp anh em mà. Mọi người có ý kiến gì thì đóng góp thêm nhé. Đừng gạch đá gì bác ấy. Giúp đỡ lẫn nhau thôi

Bao nhiêu người chả chộp thế. Bác đừng nghĩ thế là win mà do còn hên xui tùy lúc nữa. Như đầu tuần nhiều bác win do ngay gặp lúc nthời gian nó bận long bong đâu thôi, chứ chả phải cứ thế mà qua đâu.

Mà mình nghĩ là paypal nó biết thừa thằng chek nó thế nào rồi, làm ăn ra sao, tự nhiên bị cả ngàn người dis là hiểu rồi, nên nó đã fake tracking để reply hết. Giờ mọi người cùng vô web lấy bằng chứng mà tố cáo nó lại đi kìa

VẬY NHỜ BẠN LÀM ƠN CHIA SẺ HOẶC SOẠN GIÚP ANH EM 1 CÁI FORM CHUẨN.
Đối với những bạn nào bị reply tracking thì bác nam gì đấy đã share rồi.
Còn người mới dis thì cũng có rất nhiều bác dis win share luôn rồi và mình thấy mấy form đấy đều ổn :). Form của bác nếu người mới dis copy paste thì bác có cảm thấy là nó thiếu phần proof và trình bày về việc bác bị chek nó scam không? Nói chung chung bảo paypal nó có đủ bằng chứng từ người khác rồi thì nó cho bác win ? newbie kém tiếng Anh,... theo form dis của bác thì bác viết đầy đủ kiểu như điền vào ô trống ấy để họ theo cho dễ :) Bác share thiếu vậy thì bác nghĩ bao nhiêu % họ win ?

Last edited:
Nội dung trên có thể dùng để Claim cùng với ảnh FAQ về thời gian thanh toán, ảnh pending thanh toán, ảnh cancel thanh toán thậm chí ảnh bị banned tài khoản, ảnh Email thông báo mua adpacks thành công, ảnh email thông báo hoàn thành adpacks, ảnh email thông báo rút tiền thành công nếu có.

Bao nhiêu người chả chộp thế. Bác đừng nghĩ thế là win mà do còn hên xui tùy lúc nữa. Như đầu tuần nhiều bác win do ngay gặp lúc nthời gian nó bận long bong đâu thôi, chứ chả phải cứ thế mà qua đâu.

Người ta vẫn nói là hay ko bằng hên mà :D. Cái thời điểm nó quan trọng lắm. dis tầm khoảng 3 ngay trước khi site sập đều được thông qua gọn gàng còn dis từ lúc site sập thì khá hên xui :rolleyes:. Lại đợi tiếp thôi

chúc mừng bác nhé, cuối cùng cũng được vui cùng với ae, đã bảo anh Alex sẽ tiếp chiêu của mọi người hết mà :D

Thời điểm nó reply em khoảng 2-3h đêm bên Mỹ bác ạ. :rolleyes:. Nó thức thâu đêm chỉ để reply. :D. Em nhận được inbox theo thứ tự các bác hạn 12, sau đó đến 13, gần nhất alf 14 :D

Mình hạn 13/11. Trưa nay nhận mail nó reply luôn rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week