Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Thank mà ko thấy thanks thía, các bác tặng em vài cái thanks đi ;)
Cái web share2mail.com hôm trước bác thớt giói thiệu mình, mình dispute lấy lại được 20$. Sau đó mình nhận được 1 cái mail từ paypal với nội dung đại loại là: Thằng đó nó dispute lại mình nhưng paypal từ chối và quyết định mình thắng. Do đó mình nghĩ không có chuyện nó dispute lại thắng đc mình, vì khi mình dispute mình nói rõ là mình có đầy đủ bằng chứng để buộc tội nó lừa đảo, còn nó thì chẳng có gì cả

Cái web share2mail.com hôm trước bác thớt giói thiệu mình, mình dispute lấy lại được 20$. Sau đó mình nhận được 1 cái mail từ paypal với nội dung đại loại là: Thằng đó nó dispute lại mình nhưng paypal từ chối và quyết định mình thắng. Do đó mình nghĩ không có chuyện nó dispute lại thắng đc mình, vì khi mình dispute mình nói rõ là mình có đầy đủ bằng chứng để buộc tội nó lừa đảo, còn nó thì chẳng có gì cả
Sorry bạn vì chuyện hôm trước, mình cũng giúp được toàn bộ anh em chơi S2M trên group FB của mình lấy lại được PP từ nó. Chỉ có mình là không lấy lại được vì dùng PZ :d chưa Dis PZ bao giờ nên bỏ luôn :D

Sorry bạn vì chuyện hôm trước, mình cũng giúp được toàn bộ anh em chơi S2M trên group FB của mình lấy lại được PP từ nó. Chỉ có mình là không lấy lại được vì dùng PZ :d chưa Dis PZ bao giờ nên bỏ luôn :D
Lúc mình dep tiền vào thằng đó mình đã thấy nghi nghi là nó làm ăn bố láo rồi, mình cũng kiên nhẫn đợi đúng 10 ngày nhưng ko thấy nó chia lãi khỉ gì.
Đến lúc dispute nó còn câu giờ kéo dài thời gian trả lại tiền thêm vài ngày nữa. Đến lúc nó trả xong rồi còn dispute lại mình. Bẩn bựa thật :mad:

Lúc mình dep tiền vào thằng đó mình đã thấy nghi nghi là nó làm ăn bố láo rồi, mình cũng kiên nhẫn đợi đúng 10 ngày nhưng ko thấy nó chia lãi khỉ gì.
Đến lúc dispute nó còn câu giờ kéo dài thời gian trả lại tiền thêm vài ngày nữa. Đến lúc nó trả xong rồi còn dispute lại mình. Bẩn bựa thật :mad:
Thằng này được cái là PP Business đã Verify ở USA nên cũng có phần yên tâm. lãi ổn định nữa. Lãi chia theo giờ.

mình chưa chơi thể loại này bao giờ, cho hỏi là add fund xong có phải click ads mỗi ngày hay không ? Mình chỉ có mỗi paypal unver liệu có withdraw dc ko ?

mình chưa chơi thể loại này bao giờ, cho hỏi là add fund xong có phải click ads mỗi ngày hay không ? Mình chỉ có mỗi paypal unver liệu có withdraw dc ko ?

Add fund xong bạn mua ads và mỗi ngày chỉ phải click 10 ads mất 3 phút để nhận lãi theo giờ.
PP Unver vẫn được Pay bình thường bạn nhé!

I am Convinced with the Amazing PAYPAL VERIFIED Business Model and quality of Check Listing and I am in with 40 Ad packs of worth $5 now

Launched on June 29,2015

Features

Current Profit share 6 to 8% daily with no repurchase rule
4 types of ad pack with 120% profit and in terms of pure advertising benefits
  1. starter pack - $5 max 100 you can purchase
  2. Standaard pack -$15 max 200 you can purchase
  3. Professional pack $25 Max 200 you can purchase
  4. Elite pack $45 Max 1200 you can purchase

Membership type :
  • Free - He can purchase $5 packs 100 max and his earning is limited here and 5% referral commission from his team
  • Basic - with $4.99 fee he can purchase starter + standard total 100+200=300 adpacks and 6% referral commission from his team
  • PLus -9.99$ monthly fee he can purchase all kind of packs but referral commission =8%
  • Premium -14.99$ monthly fee - he can purchase all pack with referral commision -10%

WIthdrawals are processed within 24 hours and min withdrawal is $5 max withdrawal per day is 250$

JOIN below this will be Next Big After MPA

I am Convinced with the Amazing PAYPAL VERIFIED Business Model and quality of Check Listing and I am in with 40 Ad packs of worth $5 now

Launched on June 29,2015

Features

Current Profit share 6 to 8% daily with no repurchase rule
4 types of ad pack with 120% profit and in terms of pure advertising benefits
  1. starter pack - $5 max 100 you can purchase
  2. Standaard pack -$15 max 200 you can purchase
  3. Professional pack $25 Max 200 you can purchase
  4. Elite pack $45 Max 1200 you can purchase

Membership type :
  • Free - He can purchase $5 packs 100 max and his earning is limited here and 5% referral commission from his team
  • Basic - with $4.99 fee he can purchase starter + standard total 100+200=300 adpacks and 6% referral commission from his team
  • PLus -9.99$ monthly fee he can purchase all kind of packs but referral commission =8%
  • Premium -14.99$ monthly fee - he can purchase all pack with referral commision -10%

WIthdrawals are processed within 24 hours and min withdrawal is $5 max withdrawal per day is 250$

JOIN below this will be Next Big After MPA

Đã DEP 100$..:D
Mình Bonus nhưng phải tập hợp anh em lại rồi thứ 4 hàng tuần sẽ Bonus. :D

Chứ Bonus ngay tức thì sao được. :D thanks bạn nhé!

Đến với mình là Bonus Mãi mãi, đừng lo lắng nhé! Không có chuyện quên Bonus đâu :D

Mình Bonus nhưng phải tập hợp anh em lại rồi thứ 4 hàng tuần sẽ Bonus. :D

Chứ Bonus ngay tức thì sao được. :D thanks bạn nhé!

Đến với mình là Bonus Mãi mãi, đừng lo lắng nhé! Không có chuyện quên Bonus đâu :D
Lúc đầu tưởng site bonus.. em nhầm tí..
Hi vọng nó sẽ tốt đẹp..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week