Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Cheklisting - Dự án đầu chia sẻ lợi nhuận RevShare tốt nhất hiện nay cho anh em nào có Paypal.
-------------------------------------------------------
Mất cả tối đi tìm rút cuộc cũng thấy được các đăng ký Công ty của Cheklisting - Được đăng tải trên trang WEB có đuôi GOV của của tiểu Bang Nevada - một tiểu bang nằm ở phía tây USA. Đây là một thông tin cực kỳ quan trọng nhé!
Cộng với việc tài khoản Paypal Business USA + Payza Business USA và Solid Trust Pay đã được verified theo tên và địa chỉ của công ty Cheklisting.
Điều này càng củng cố niềm tin cho mình và các anh em đang đầu tư vào Cheklisting. Mình hy vọng Cheklisting sẽ cho các bạn thêm một cổng đầu tư lợi nhuận tin cậy và ổn định trong mùa mưa bão sắp tới.
Đăng ký + Inbox để có hướng dẫn cách chơi cụ thể : https://cheklisting.com/ref/108
View attachment 57248 View attachment 57249 View attachment 57250

Đề nghị ông Hoàng Sealtemsix không làm monitor nữa mà chuyển qua làm cho C.I.A. đi! :p

Cuối tuần mình về quê chăm sóc gia đình, nên sẽ không hỗ trợ và rcb cho các bạn như ngày thường. Mong các bạn thông cảm nhé ! Chúc các bạn một cuối tuần vui vẻ. Cảm ơn vì các bạn đã hỗ trợ và ủng hộ mình nhé !

Site ngon nhưng............ ko có PP để chơi

Chả biết bao giờ có cổng PM, chứ không có $ PP, mà cũng ngại mua, lỡ bị limit acc thì... muốn đầu tư thêm mà không được :(

Chả biết bao giờ có cổng PM, chứ không có $ PP, mà cũng ngại mua, lỡ bị limit acc thì... muốn đầu tư thêm mà không được :(
Nếu đã verify bằng visa rồi. Thì lúc đầu tư bằng pp, nó sẽ link tới visa và trừ tiền trong visa mà bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week