Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Up trước khi đi ăn tối! Mấy đại gia vốn nhiều không muốn mạo hiểm với mấy site HYIP thì nên cân nhắc đầu tư vào site này để lợi nhuận hoá nguồn vốn nhàn rỗi nhé! :)

Bác hướng dẫn cách thức chơi được không ạ.. Lính mới..add fund 50$ rồi mua ads click ạ?
Mình có hướng dẫn bằng hình ảnh ở post thứ 2 đó bạn. Add fund mua ads , click 10ads 1 ngày và tái đầu tư nếu muốn.

Up trước khi đi ăn tối! Mấy đại gia vốn nhiều không muốn mạo hiểm với mấy site HYIP thì nên cân nhắc đầu tư vào site này để lợi nhuận hoá nguồn vốn nhàn rỗi nhé! :)
Cuối tuần vui vẻ em nhé!

EM chưa rõ lắm giờ em đầu tư 500$ thì hàng ngày phải làm gì :D cần click Ads hay chỉ cần đầu tư tiền ? Và nếu đầu tư 500$ thì tiền lãi như nào ?
có khác đầu tư 50$ ko ? bác nào tư vấn em với :( Yahoo - Skype : Anonidc
Sr gà ta ạ :( vừa ở quê ra phố .

Cho mình hỏi tí ở mmo4me có bán stp không nhỉ bạn, với lại nạp tiền vô stp thì có cần ver như PP mới dùng đc không và có bị limit như PP không, mình ngán PP quá nên muốn mua ít STP để dep vào :confused:

Cho mình hỏi tí ở mmo4me có bán stp không nhỉ bạn, với lại nạp tiền vô stp thì có cần ver như PP mới dùng đc không và có bị limit như PP không, mình ngán PP quá nên muốn mua ít STP để dep vào :confused:
Vậy thì nên dùng payza bạn nhé!

Payza acc của mình nó bắt ver cmnd với sao kê ngân hàng, mà mình thì đâu có tài khoản ngân hàng, cũng ko có hóa đơn điện nước, bằng lái xe gì nữa, chỉ có mỗi cmnd T T
STP khó dùng và rate thấp, khó mua bán em ah.

Site ngon quá mà thân mình nghèo đắp có mỗi $1500. Dự là tối mai sẽ phải ra cột đèn đứng kiếm thêm ít vốn về đầu tư thêm! :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week