Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Bạn mới dep nên chịu khó chờ thêm 1 ngày được không bạn. Bạn inbox cho mình thông tin về
user, số tiền add fund và số tài khoản bạn nhé !
Đã inbox cho bác, bác cho mình hỏi lun mún thay đổi time click 10 ads thì làm sao vậy, mình lỡ click lần đầu trưa qua, giờ muốn đổi sang tối

Đã inbox cho bác, bác cho mình hỏi lun mún thay đổi time click 10 ads thì làm sao vậy, mình lỡ click lần đầu trưa qua, giờ muốn đổi sang tối
Có cách nào click ads 1 lần dồn time ko, ngồi canh cực quá bác ơi !

Cập nhật thông tin mới nhất từ Cheklisting:

Chúng tôi đã nhận được một xác nhận từ Prox (Nhà cung cấp Script) rằng, các tính năng sau đây sẽ được bổ sung trong tuần này.

1. Thời gian Surf Ad: Cho phép thành viên xem quảng cáo ở bất kỳ thời gian nào và đồng hồ Reset đến 24 giờ!!!

2. Sự phân bố Business Directory Credits: Cho phép các thành viên được phép gán thêm một số chi tiết cụ thể vào các Banner Ads (Cải thiện khả năng quảng cáo website của các bạn)

Với các tính năng được bổ sung của Sự phân bố Business Directory Credits, chúng tôi sẽ thông qua và giới hạn 10 Banner Ads cho mỗi thành viên, điều này làm sẽ sạch khu vực Directory hơn, làm cho nó không quá lộn xộn với những Ads xuất hiện cùng một thời điểm.

Một vài thứ mà chúng tôi đang làm việc và chờ đợi sự xác nhận từ Prox, liên quan tới việc Surf Ads Banners của chính các bạn. Sự thay đổi đó sẽ xảy ra nếu nó có cho chương trình đó là:

Khi Surf Ads, các thành viên sẽ không còn phải lựa chọn từ một danh sách quảng cáo Banner Ads. Thay vào đó, một thành viên bấm vào nút Surf Ads (Tương tự Traffic MonSoon), một trang web được tạo ra ngẫu nhiên từ danh sách Banner Ads. Các thành viên sẽ xem cho đến khi được nhắc nhở để chuyển sang trang web tiếp theo (Đừng lo lắng bạn sẽ không cần phải nhấp chuột, hoặc lựa chọn hoặc khớp nối bất kỳ biểu tượng ngớ ngẩn nào – Vượt trội so với Traffic MonSoon)

Những điều CKL sẽ có trong tương lai là:

1. Các thành viên sẽ không cần phải lo lắng về các URL banner.

2. Quảng cáo Surf Ads sẽ sạch hơn nhiều.

Trong khi chúng tôi đang phát triển danh mục Bussiness Dircectory (Cái mà sẽ được hướng tới sự dụng một cách công khai). Là mục tiêu là làm cho thư mục kinh doanh trực tuyến của chúng tôi để "tiếp thị trực tuyến" Tốt hơn nữa. Sẽ có một số thay đổi và tính năng bổ sung mà sẽ cho phép điều đó !.

Cảm ơn vì sự hỗ trợ của các bạn, chúng tôi có một số kế hoạch vô cùng thú vị sắp tới !!

Cập nhật thông tin HOT nhất từ Cheklisting:
-------------------------------------------------------
Up Date:
Better late than never, STP has finally been fixed, if anyone wants to test try it. Ad funds are automatic.
(If its not slap me silly)

Cập nhật thông tin HOT nhất từ Cheklisting:
-------------------------------------------------------
Up Date:
Better late than never, STP has finally been fixed, if anyone wants to test try it. Ad funds are automatic.
(If its not slap me silly)

còn chiến đc ko bác. có onl cho hỏi chút thông tin chi tiết với nhỉ

Trong này thấy cậu ghi phần cuối như sau:

Plan 1 này tối đa bạn chỉ mua được 100 packs. Do đó, hãy chờ hết chu kỳ rồi tái đầu tư sẽ có lợi nhuận lớn hơn thay vì phải mua plan giá trị cao hơn bạn phải tốn tiền để mua các gói nâng cấp mới mua được các Plan tiếp theo.

Vì sao phải chờ hết chu kỳ, sao không đủ 5$ là mua liền?

Trong này thấy cậu ghi phần cuối như sau:

Plan 1 này tối đa bạn chỉ mua được 100 packs. Do đó, hãy chờ hết chu kỳ rồi tái đầu tư sẽ có lợi nhuận lớn hơn thay vì phải mua plan giá trị cao hơn bạn phải tốn tiền để mua các gói nâng cấp mới mua được các Plan tiếp theo.

Vì sao phải chờ hết chu kỳ, sao không đủ 5$ là mua liền?
Đủ tiền mua ngay bạn nhé, mình kiến nghị anh em vốn ko nhiều thì tái đầu tư xoay vòng trong 1-2 tuần đầu hoặc hơn.

Đủ tiền mua ngay bạn nhé, mình kiến nghị anh em vốn ko nhiều thì tái đầu tư xoay vòng trong 1-2 tuần đầu hoặc hơn.
Vì mình nhận thấy mua ngay thì ko mua đc plan 1 nữa mà nó bắt upgrade mua plan 2 15$ rồi nên viết như vậy đó ^_^ nếu nó cho mua plan 1 thì ko nói rồi ^_^
Và mình xin đính chính lại như sau:

Plan 1 này tối đa bạn chỉ mua được 100 packs. Do đó, khi bạn đã mua đủ 100 packs rồi hãy chờ hết chu kỳ rồi tái đầu tư sẽ có lợi nhuận lớn hơn thay vì phải mua plan giá trị cao hơn bạn phải tốn tiền để mua các gói nâng cấp mới mua được các Plan tiếp theo.

Vì mình nhận thấy mua ngay thì ko mua đc plan 1 nữa mà nó bắt upgrade mua plan 2 15$ rồi nên viết như vậy đó ^_^ nếu nó cho mua plan 1 thì ko nói rồi ^_^
Và mình xin đính chính lại như sau:

Plan 1 này tối đa bạn chỉ mua được 100 packs. Do đó, khi bạn đã mua đủ 100 packs rồi hãy chờ hết chu kỳ rồi tái đầu tư sẽ có lợi nhuận lớn hơn thay vì phải mua plan giá trị cao hơn bạn phải tốn tiền để mua các gói nâng cấp mới mua được các Plan tiếp theo.

Nô nô, nên lấy ngắn nuôi dài bạn ơi, chờ như vậy phải mất 20 ngày. Hãy sử dụng chiến thuật lấy ngắn nuôi dài, thì khi mà các gói 5$ hết thì đã có các gói 15$ tiếp tục sinh lợi nhuận và lại dùng chính tiền đó để mua gói 5$.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week