Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Chek hot dữ :D.
Mà mình chắc ko có duyên với nó, chưa dept phát nào

URGETN UPDATE:

Everyone, please forgive me for causing those the handlfull of people that saw there earnings stop.

This was due to me,

Initially i had thought i turned off required to view ads to earn...I did not turn that off as i intended.

I had turned just the view ads feature off, this cause the timer to still run, and those that did not earn, was due to the surf ad reaching zero behind the screen.

We have not just simply made it 1 ad per 1 second for the time being.

I apologize for the inconvenient that it has caused

Thank you,

ChekListing: Cập nhật quan trọng!
-------------------------------------------------------
Mình vừa ngủ dậy và nhận được một vài câu hỏi là tất cả các thành viên đến từ Việt Nam đã bị Lock IP? và Admin sẽ mất cảm tình với thành viên Việt Nam?
Câu trả lời: Không có chuyện Lock IP Việt Nam hay kỳ thị với chúng ta đấy là khẳng định chắc chắn từ Alex:
Phong cách làm việc rất chuyên nghiệp + sự quan tâm kịp thời tới thành viên như Alex, thật sự hiếm thấy! Hơn ai hết mình luôn là người luôn tin tưởng và ủng hộ đối với Alex cũng như Cheklisting. Mình cũng mong rằng qua vấn đề này anh em sẽ có được cái nhìn khách quan nhất đối với ChekListing.
Một lần nữa, mình xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ, sự kiên nhẫn và những sự đồng cảm đến từ các bạn!
Mình vừa ngủ dậy đã nhận được câu hỏi. Hoàng ơi bạn vào được tài khoản chưa? Các thành viên đến từ Việt Nam của bạn đã vào được hết chưa ? Thật sự cảm thấy rất phấn khích với câu hỏi đến từ Admin.
Tất cả thành viên đến từ Việt Nam nếu muốn, có thể phản hồi tại đây về vấn đề đã vào được Site hay chưa nhé! Admin rất quan tâm tới vấn đề của các bạn!
HAVE A NICE DAY!

Link: https://www.facebook.com/groups/898388370221530/permalink/954422311284802/

Last edited:
Sau khi ngủ dậy rút tiền nhận đc sau 30s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week