Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
theo như mình hiểu trên group của checklisting thì sau khi hoàn thiện site mới, Alex sẽ dọn địa chỉ nhà sang địa chỉ đó, không biết đúng không :D. Chắc đã mua lại được tên miền đó rồi :D

Hiện giờ có mỗi vấn đề lãi ngày thấp làm anh em kêu ca chứ chẳng có gì phải phàn nàn về chek cả.
thì ae cũng đầu tư vì đó mà
Việc chuyển đổi nếu được nói trước từ khi lập site thì mem sẽ xác định hơn là gom vốn rồi hạ lãi, lấy vốn làm việc khác, => mem mới đa phần rút, mặc dù mình vẫn duy trì max gói Starter nhưng lãi tụt cũng thấy hụt hẫng :(

Mọi thứ sẽ khởi sắc sau khi admin hoàn thành Directory Business. Trong khi nhiều site như HQshare không chia lãi Pay mấy ngày mới về thì Chek pay về trong ngày vẫn chia lãi. Chưa kể 1 số site scam khi mới hoạt động hơn 1 tháng. Nên nhìn một cách khách quan để biết mình vẫn còn may mắn.

ngon

Attachments

28.8 KB · Views: 76
thêm phát nữa cho ae thèm

Attachments

31.2 KB · Views: 76
Nhiều anh em ăn nên ăn theo làm ra kể từ ngày Cheklisting tạo nên cơn sốt Revshare. Mà anh em cũng quên luôn cả mình :D :D :D người giúp CKL tạo nên cơn sốt ở VN. Nhận được lời cảm ơn thì ít, trách móc chất vấn thì nhiều. :D :D :D
Đền bù cho sph cái proof nè :D
--------

tự nhiên lãi tụt kinh khủng, định tiếp tục tái đầu tư, nhưng kiểu này có khi phải suy nghĩ lại, gỡ gạc lại tí còn hơn mất trắng >.<

có đúng hông bác, chứ em dở tiếng Anh lắm :D

tiếng Anh em cũng gà, chỉ đọc hiêu ý chính thôi. Nhưng bác dịch lại còn thêm cả cảm xúc của người nói như đoạn đầu tiên "quá đã,...." nên em thấy rất hay. Chắc anh Alex cũng sẽ nghĩ thế. :rolleyes:

Giờ bạn mang USD gửi ngân hàng xem lãi dc bao nhiêu?
Đừng có nói vậy chứ ? k thích gửi usd thì gửi VND chứ sao. Mà đã gửi ngân hàng thì nó an toàn gần như tuyệt đối rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week