Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Ko, chỉ là held toàn bộ giao dịch nhận tiền từ đầu tới giờ.
Chắc do mua bán PP nên bị tổ chức chống rửa tiền của PP dòm ngó :D
bác có bấm nhầm cái gì trong pp ko, hình như đã gặp qua vụ này, lúc trước có nghe thằng bạn nói nó cũng bị hold hết tiền nhận, sau đó bị pp trả về hết người send, tk âm tiền limit luôn.

Bác Sonah bán đồ , và nhận Outdoor Equipment Market đúng không =)),

bác có bấm nhầm cái gì trong pp ko, hình như đã gặp qua vụ này, lúc trước có nghe thằng bạn nói nó cũng bị hold hết tiền nhận, sau đó bị pp trả về hết người send, tk âm tiền limit luôn.
Tự bị thôi, chắc nhận với xài nhiều quá PP nó nghi.

Bác Sonah bán đồ , và nhận Outdoor Equipment Market đúng không =)),
Chính nó :D

ẹc, mua bán thì nó limit thôi chứ ta
sao nó hold tiền hết vậy @@
mà bác có bị thằng alex nó dis ngược ko :D

Đm bị Alex trả lời rồi, giờ chỉ đợi PP yêu cầu cung cấp thêm bằng chứng, nhưng web nó die rồi thì đào đâu ra bằng chứng =(((
Bác dis nó bị nó reply hả? Nó reply gì vậy bác?

ẹc, mua bán thì nó limit thôi chứ ta
sao nó hold tiền hết vậy @@
mà bác có bị thằng alex nó dis ngược ko :D
Chưa bị dis ngược, tại mới dis nó mấy ngày à, chưa có kết quả :D

Anh em cứ reply để xem Alex đủ sức mà reply lại không :D:D:D

Bác sonah hình như vozer à. Cao 1m8, dài 18cm lương tháng mấy chục củ nhiêu đây là bình thường mà :p

Giờ nó giống như mình đi dis và nó reply thôi. Thời gian thì không xác định được
PP sẽ xem xét 2 bên đưa ra những gì và nếu sau khi review xong mà thấy chưa đủ để quyết định nó sẽ yêu cầu buyer/seller đưa thềm bằng chứng hay cái đó. :)

Chuẩn

ý mình là lúc mình dis alex, no reply xong mình reply thì nó chuyển qua bước "awaiting other party 's résponde"
sao khi alex nó dis, mình reply lại alex nó không chuyển qua bước "awaiting buyer responde" ta :D:D

Bạn đang ở bước 2, cũng không nhớ từ bước 2 qua bước 3 bao nhiêu ngày (hình như 7 ngày?). Sang bước 3 thì bạn đã biết thời gian rồi. Nhớ đừng leo thang, kệ nó.

Chuẩn

Bạn đang ở bước 2, cũng không nhớ từ bước 2 qua bước 3 bao nhiêu ngày (hình như 7 ngày?). Sang bước 3 thì bạn đã biết thời gian rồi. Nhớ đừng leo thang, kệ nó.
thanks bác
lúc sáng nó dis mình 11 cái
mà có 1 cái mình lỡ leo thang mất @@, ai ngờ PP nó quay lại đòi tracking number :(
10 cái còn lại thì mình reply theo form của bác
vậy có ảnh hưởng gì ko ta ?
(nếu mình thua cái case leo thang ấy @@)
hay là PP nó review từng case riêng biệt :D

Bác dis nó bị nó reply hả? Nó reply gì vậy bác?

Không biết nữa bạn, nó trả lời với PP chứ không nói với mình, giờ PP đang xem xét và sẽ yêu cầu mình cung cấp thêm bằng chứng trong thời gian tới, nhưng chả biết cung cấp thêm kiểu gì khi web đã die :confused:

Không biết nữa bạn, nó trả lời với PP chứ không nói với mình, giờ PP đang xem xét và sẽ yêu cầu mình cung cấp thêm bằng chứng trong thời gian tới, nhưng chả biết cung cấp thêm kiểu gì khi web đã die :confused:
mọi reply đều hiện ở trong case chứ bác
bác vào case đó ở mục view comment mà xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00