Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Vẫn lỗ tỷ giá bank và phí mua USD bank nó charge nếu pay bằng thẻ tín dụng
Thì em viết là "đâu có thiệt nhiều đâu" chứ có phải hoàn được 100% đâu bác. Mà mấy khoản nhỏ thế thì tính toán làm gì :eek:

Sáng nay mở Paypal lên thấy tài khoản có thêm tiền đúng bằng số tiền đã dep cho anh Alex. Hình như cụ đã trả lại cho mình thì phải.

Sáng nay mở Paypal lên thấy tài khoản có thêm tiền đúng bằng số tiền đã dep cho anh Alex. Hình như cụ đã trả lại cho mình thì phải.
Bác dis lâu chưa? Chắc hơn 10 ngày nên được Paypal xử thắng đúng ko?

Oh.... 1 phát dis ngược của e nó đã thành công tốt đẹp chờ các quyết định tiếp theo... vãi thằng chek :3
Thank you for your patience during our review of this case. As this transaction isn't protected by PayPal Buyer Protection, we've closed this case in your favor.

bác reply thế nào vậy?
mà của bác bị dis lâu chưa?
em bị nó dis 1 loạt ko biết sao đây@@
Bị e nó dis ngược hqua
Lên trả lời lại pp, sáng nay mở mail thì có 1 cái đã đc giải quyết theo hướng có lợi :3
Cũng bị nó dis ngược 1 loạt nên h chờ PP quyết định tiếp các lệnh còn lại ^_^
Thanks paypal :cool:

Bị e nó dis ngược hqua
Lên trả lời lại pp, sáng nay mở mail thì có 1 cái đã đc giải quyết theo hướng có lợi :3
sao nhanh dữ vậy
em trả lời mấy ngày rồi @@ mà chưa thấy kết quả gì
bác có thể inbox em nội dung trả lời đc không? thanks bác nhiều

Bị e nó dis ngược hqua

Thắng dis ngược rồi à bác? Anh em đâu khô máu cờ hó Alex đi nào? Mình còn 3 dis đến 13 này là 10 ngày, đang hóng win

sao nhanh dữ vậy
em trả lời mấy ngày rồi @@ mà chưa thấy kết quả gì
bác có thể inbox em nội dung trả lời đc không? thanks bác nhiều
Mình comment trở lại với PP mình là ng mua ko phải là người bán
Kèm theo đó là các proof đã add fund từ PP vào nó
Kèm theo nữa là account bị chek nó remove ko thể login được ^_^
Thắng dis ngược rồi à bác? Anh em đâu khô máu cờ hó Alex đi nào? Mình còn 3 dis đến 13 này là 10 ngày, đang hóng win
Thắng đc 1 cái rồi ^_^ Chờ các lệnh tiếp theo ^_^ PP cho mình thời gian 2 ngày để giải quyết :D Và đã up tiếp proof để đẩy nhanh quá trình xử lý

Thắng đc 1 cái rồi ^_^ Chờ các lệnh tiếp theo ^_^ PP cho mình thời gian 2 ngày để giải quyết :D Và đã up tiếp proof để đẩy nhanh quá trình xử lý
của bác no xử lý nhanh thiệt, của em mấy ngày rồi, ko biết đến bao giờ :D

Nói chung mình nghĩ PP đã hiểu kỹ cái gọi là business của Chek. Làm gì có công ty nào bị hàng nghìn người mua kiện cùng 1 lúc giờ lại đi kiện lại người mua mà giành được phần thắng.

Sau vụ thua dis này chắc Alex bỏ cuộc luôn

Anh em toàn thắng hết rồi :D Xin chúc mừng. Em còn từ giờ đến cuối tuần là biết hết kết quả :( Hi vọng cũng theo gót được các bác!

Nói chung mình nghĩ PP đã hiểu kỹ cái gọi là business của Chek. Làm gì có công ty nào bị hàng nghìn người mua kiện cùng 1 lúc giờ lại đi kiện lại người mua mà giành được phần thắng.

Sau vụ thua dis này chắc Alex bỏ cuộc luôn
mình là PP thì mình khỏi xét nữa, cho thắng hết :D
đùa chứ PP nó biết mà nó sợ xử vạy thì âm tiền quá, alex k bù nổi, thì PP phải bù chết luôn :D
nên thắng hay thua giờ cũng hên xui lắm :D

Bị e nó dis ngược hqua
Khi dis lại chek cậu có dis hết toàn bộ không hay chỉ dis đúng phần còn thiếu chưa hoàn vốn, nếu dis hết ttiền dép mà vẫn thắng khi bị dis ngược thì lời to :3

Khi dis lại chek cậu có dis hết toàn bộ không hay chỉ dis đúng phần còn thiếu chưa hoàn vốn, nếu dis hết ttiền dép mà vẫn thắng khi bị dis ngược thì lời to :3
Dis hết luôn... nó dis ngược lại thì mình cũng dis ngược cho nó bik :D

Vậy mà vẫn thắng à, sướng :3 mình thì xui cái vì khi rút rút qua acc của danho nên giờ không thể dis hết đc chỉ dis đc đúng phần còn thiếu hu hu vì không thể để ảnh hưởng đến bạn danho

Cho mình hỏi là:

- Nó Dispute Tất Cả giao dịch nó gởi bạn à?
- Tiền bạn đầu tư vào nó ít hơn nó gởi cho bạn?
- Bạn mở Dispute trước hay nó mở trước?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week