Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
vẫn như cũ bác à, đang chờ alex trả lời. Nó ghi rõ ràng đến Nov 10 mà giờ vẫn chưa có động tĩnh gì
Bạn chờ thêm ngày nữa xem. Tính theo time bên nó ấy hiện chưa qua 11 nữa.

Case nó sang trạng thái Requiring your action thì giờ mình làm gì nữa các bác ơi

Case nó sang trạng thái Requiring your action thì giờ mình làm gì nữa các bác ơi

Theo cái hình thì Giờ thì để nguyên như thế để PP xử lý

Tuyệt đối không Cancel

Hạn chế tối đa Change the reason, tốt nhất là không Change the reason, vì kiên định vẫn tốt hơn.

Cho em hỏi ở đây có ai dùng form của bác Hoàng s6 mà dis thắng chưa? Hay có người thắng người thua? Mấy nay em bận cũng không cập nhật hết mấy chục trang của post nên cũng không nắm?

Cho em hỏi ở đây có ai dùng form của bác Hoàng s6 mà dis thắng chưa? Hay có người thắng người thua? Mấy nay em bận cũng không cập nhật hết mấy chục trang của post nên cũng không nắm?
Người thắng người thua bác ạ, vì dính chữ "invest" nên có thể Paypal nó sẽ nói là bác ko nằm trong chính sách bảo vệ người mua của nó, vì bác đầu tư chứ ko phải mua hàng. Tuy nhiên cứ hi vọng thôi vì vẫn có người thắng mà :D

Người thắng người thua bác ạ, vì dính chữ "invest" nên có thể Paypal nó sẽ nói là bác ko nằm trong chính sách bảo vệ người mua của nó, vì bác đầu tư chứ ko phải mua hàng. Tuy nhiên cứ hi vọng thôi vì vẫn có người thắng mà :D
Lỡ rồi không change reason hay sửa lại cmt được các bác nhỉ

Lỡ rồi không change reason hay sửa lại cmt được các bác nhỉ
Em có gửi mail cho thằng support để đính chính lại, nhưng nó bảo cứ chờ paypal phán xử đã :)) Mọe, nếu nó ko xử thì chắc lại phải call lên để trình bày rồi.

Bác dis lâu chưa? Chắc hơn 10 ngày nên được Paypal xử thắng đúng ko?
Mình đít đúng 10 ngày. Từ ngày đít đến h kiểm tra PP đúng 1 lần và có xiền luôn. Cơ mà mình chưa withdraw lần nào. Chắc Alex không có cửa đề cãi nhau nên ngoan ngoãn đưa tiền lại cho PP để supporter chuyển và my PP. :v

Mình đít đúng 10 ngày. Từ ngày đít đến h kiểm tra PP đúng 1 lần và có xiền luôn. Cơ mà mình chưa withdraw lần nào. Chắc Alex không có cửa đề cãi nhau nên ngoan ngoãn đưa tiền lại cho PP để supporter chuyển và my PP. :v
Chúc mừng bác :D Mà bác dis vào tầm đó chắc chek đang bị sập nhỉ. Không biết bác có viết lý do là chek sập trong đơn díspute gửi paypal ko?

Mỗi case dispute là người khác giải quyết. Hên xui nhanh chậm như mình 1 case dis từ 17/10 và change reason nhì nhằng thì đầu tháng 12 mới biết kết quả. 2 case dis 2/11 mai là được 10 ngày hi vọng $ về.

Mỗi case dispute là người khác giải quyết. Hên xui nhanh chậm như mình 1 case dis từ 17/10 và change reason nhì nhằng thì đầu tháng 12 mới biết kết quả. 2 case dis 2/11 mai là được 10 ngày hi vọng $ về.
Em cũng dis 2 case 2/11 đây :D Cùng hóng với bác. Nhưng giờ Mỹ thì chắc đến thứ 6 nó mới tròn 10 ngày, may ra mới có kết quả.
Có mấy bác ở đây 11, 12 ngày rồi mà Paypal vẫn chưa thấy nói gì :(

Em cũng dis 2 case 2/11 đây :D Cùng hóng với bác. Nhưng giờ Mỹ thì chắc đến thứ 6 nó mới tròn 10 ngày, may ra mới có kết quả.
Hết hạn 10 ngày ko rep là win. Ko phải nghĩ

Từ lúc Paypal họ bán lại cho eBay thì những "ca" ở châu Á họ xử lý bằng giờ Singapore bạn à, nhân viên support cũng toàn người châu Á(nhưng(dĩ nhiên) họ thông thạo tiếng Anh như người Mỹ)..:rolleyes:

Last edited:
có ai lý giải dùm mình tại sao từ acc pp ver thành acc unver k? (acc của chek)

Chắc nó đổi thông tin cá nhân như tên tuổi hay địa chỉ nhà hoặc xoá các thông tin này đi nên thành unver thôi. :D Ở VN thì PP chỉ ver bằng thẻ tín dụng là được nhưng ở các nước như Nhật hay Mỹ muốn ver PP phải cung cấp cả address nữa. :)

Chắc nó đổi thông tin cá nhân như tên tuổi hay địa chỉ nhà hoặc xoá các thông tin này đi nên thành unver thôi. :D Ở VN thì PP chỉ ver bằng thẻ tín dụng là được nhưng ở các nước như Nhật hay Mỹ muốn ver PP phải cung cấp cả address nữa. :)
chắc tính đánh bài chuồn vs PP :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week