Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
ừ nhưng mà khi đó sợ thằng seller (scam) nó lại đòi gửi trả lại tiền mới refund mà cái site định dis kia là revshare thì làm gì có mà gửi trả lại
Thì em bảo bác chọn là service mà. Bình thường bác mua dịch vụ gì mà nó ko như đúng thoả thuận thì cũng có thể đòi lại 1 phần tiền. Cái này nằm trong chính sách hỗ trợ của Paypal mà.

Thì em bảo bác chọn là service mà. Bình thường bác mua dịch vụ gì mà nó ko như đúng thoả thuận thì cũng có thể đòi lại 1 phần tiền. Cái này nằm trong chính sách hỗ trợ của Paypal mà.
Tại mấy trang trước có bác nào dis đòi thì bị thằng seller đòi lại hàng đã gửi thì mới chấp nhận refund nên cũng băn khoăn

Chọn thử item not as describe thì PP nó đòi link item đã mua thì phải làm thế nào :(

Ai cho mình xin Form dis ngược lại và form sau khi dis với :( , biết là có rồi nhưng tìm cả mấy chục trang trước không ra hoặc ai biết ở trang số mấy thì nói mình tìm . Thank :(

thank bác e mới gửi form hôm nay thì bao nhiêu ngày là nhận đc rep pp ạ
Nếu nó không reply tầm hơm 10 ngày tí sẽ được refund. Nếu nó reply thì lâu hơn tùy theo có khi lên đến 30 ngày.

Virtual goods tracking # Virtual good
Nó bảo thế này thì làm sao giờ mọi người :(

Requiring your action
Giờ phải làm gì mọi người nhỉ?

cái vụ bị Alex dis ngược thì em win được 1 cái rồi, 1 cái thì PP nó yêu cầu cung cấp thêm thông tin, cho mình hỏi trường hợp Cheklisting cần gửi thêm cho PP những gì nhỉ

Thua mất 1 case gần $200 rồi :(:(
Chờ nốt kết quả 1 case nữa rồi nhờ chuyên gia nào appeal giúp thôi :(:(

Em thua cả hai luôn rồi các bác ơi :(

sáng nay paypal xử thua sạch, bác nào nhận appeal được pm em phát nhé :D

Hình như từ lần nó trở lại và đê tiên hơn xưa. Nó đưa ra cái tracking là virtual goods nhằm để Paypal nó không chấp nhân việc mua hàng hoá ảo. Nên có vẻ thua nhiều nhĩ. Mình thì cũng đang chờ chắc chung số phận với mấy bác luôn rồi :"(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week