Chém gió cùng VTV vụ Công Phượng

bạn đọc hết bài chưa? mục triêu thể thao công bằng là đúng NHƯNG đúng không khi cách làm của họ nhằm mục đích lợi nhuận, coi thương danh dự nhân phẩm người khác. nếu tranh luận rõ ràng hãy trả lời các câu hỏi của mình dưới đây với thiện chí

- Có bằng chứng nào VTV đưa ra là xác đáng không? Tất cả các bằng chứng đưa ra điều đã bị phủ nhận và các cơ quan chức năng có đủ thẩm quyền điều tra. Các văn bản pháp luật mà VTV đưa ra điều vô giá trị cho trường hợp của CP. bạn cần đọc rõ bài để biết đều này
- Tạo tranh luận giả, câu view. tạo kịch để lôi kéo người xem. Đã trình bày trong bài.. điều này có đáng với một cơ quan truyền thông không?
- Lời lẽ Cần vận động viên chết đi để biết tuổi thật! . Nói xong không dám nhận, nói page bị hack ? điều này có đáng để mọi người tin tuởng vào cái gọi là sự thật không?
- Đồn ép mọi nghi ngờ của dư luận về phái cha mẹ CP khi sự thật không rõ ràng, và chính xác là vu khống việc giấu bia mộ người đã mất.. Điều này đã đuợc chứng minh là họ vu không, bôi nhọ.. Những việc làm này xứng đáng của một cơ quan truyền thông có đạo đức không?

P/s: nếu ai quen mình thì biết mình ko phải dân N.A nhé. cấm nói xàm
VTV1 nó là đài truyền hình quốc gia đó bạn , tiếng nói của đảng và nhà nước - ko phải báo lá cải đâu - ko có đầy đủ bằng chứng VTV1 ko dám kêu đâu . Còn chuyện tạo tranh luận giả thì mình ko rõ .

Bôi nhọ chỗ nào?
Bác thớt bôi nhọ VTV chưa ai nói gì?
Mình chỉ nói để bác thớt biết rằng mỗi người có mỗi suy nghĩ đừng nên viết bài theo hướng cảm tính suy nghĩ một chiều như vậy thôi.
Có like thì cũng sẽ có ngược lại.
bạn trả lời câu hỏi của mình đi..chứng mình nó là sai đi. Tất cả những gì mình nêu ra đều có bằng chứng. nếu những điều mình đưa ra là sai thì sẵn sàng ra toà với VTV.

VTV1 nó là đài truyền hình quốc gia đó bạn , tiếng nói của đảng và nhà nước - ko phải báo lá cải đâu - ko có đầy đủ bằng chứng VTV ko dám kêu đâu . Còn chuyện tạo tranh luận giả thì mình ko rõ .
tiếng nói của Đảng và Nhà nước nhưng vừa bị NN phạt mấy lần kìa :v

Thớt viết 1 bài bôi nhọ VTV ca ngợi CP. Tại sao không có người ngược lại nhỉ? Thôi ko tranh luận nữa. Không rãnh đôi co. Nên nhớ đó là ý kiến của bác thôi. Lượn đây.

Mình cũng đang chém mà, cụ thể là tranh luận với comment của bạn thôi, đang chém mà bạn nóng như .... thế
Nói trúng tim trâu, à lộn tim đen rồi phãi hôn
Có cái VPS cùi nào không mượn test xí ở đây chém gió làm gì mừ

Mới bị phạt 2 lần vụ "con nhặt xương cho thầy" + đưa tin sai sự thật về 1 doanh nghiệp :D
Có cái VPS cùi nào không mượn test xí ở đây chém gió làm gì mừ
Dạo này bán vps sỉ ko có làm hàng test thím ơi, tại khách quen hết rồi, ai cũng từng xài rồi mà :D

là con người điều hành thì cũng có sai lầm hoặc đấu đá nhau... - nhưng tóm lại VTV1 nó vẫn uy tín nhất hiện nay

bạn trả lời câu hỏi của mình đi..chứng mình nó là sai đi. Tất cả những gì mình nêu ra đều có bằng chứng. nếu những điều mình đưa ra là sai thì sẵn sàn ra toà với VTV.
Bằng chứng gì đâu? ban comment số 3 chính xác đó.
Bao nhiêu vấn đề xảy ra nếu thừa nhận là 93.
Nếu thừa nhận là 95 thì ... Ko có gì.
Mình ko thích nc trên giấy tờ. Hãy làm việc trên tinh thần khách quan. Hãy hỏi những người xung quanh và bạn học ....

thôi mấy bạn tranh luận CP 19 hay 21 tuổi làm gì - nó vẫn sống tốt và vẫn nổi tiếng có làm sao đâu. mấy bạn tranh luận thì chỉ làm chính bản thân mình bực tức thôi .

Bằng chứng gì đâu? ban comment số 3 chính xác đó.
Bao nhiêu vấn đề xảy ra nếu thừa nhận là 93.
Nếu thừa nhận là 95 thì ... Ko có gì.
Mình ko thích nc trên giấy tờ. Hãy làm việc trên tinh thần khách quan. Hãy hỏi những người xung quanh và bạn học ....
bạn hiểu sai vấn đề mình cần nói. Thực sự CP 93 mình cũng không quan tâm. Mình ủng hộ sự trung thực, vấn đề mình nói là cách một hãng truyền thông làm việc.. Thử hỏi khi mọi việc chưa rõ ràng họ đến nói bố mẹ của bạn đào mồ mả nhà bạc giấu đi. bạn cảm thấy thế nào?

Con riêng nếu như VTV có bằng chứng đúng không được công nhận. với sức mạnh truyền thông hàng đầu quốc gia, họ không dễ ngồi yên để bị bẻ mặt đâu.

thôi mấy bạn tranh luận CP 19 hay 21 tuổi làm gì - nó vẫn sống tốt và vẫn nổi tiếng có làm sao đâu. mấy bạn tranh luận thì chỉ làm chính bản thân mình bực tức thôi .
Mọt sách mà để avatar là CON SÂU? mọt ăn sách thành SÂU à?

Mình ghét ai nc phiến diện mà cứ như thể đúng rùi.

mình khôgn tranh luận chuyện tuổi. Cái mình muốn nói là cách làm việc của họ. câu view trắng trợn. vậy thôi. còn trung thực thì là đều đáng cần. và vì vậy nếu vtv biết dc đều đó thì nên đều trả cả việc BTV của họ ăn cắp mà bị bưng bít nữa :D

bạn hiểu sai vấn đề mình cần nói. Thực sự CP 93 mình cũng không quan tâm. Mình ủng hộ sự trung thực, vấn đề mình nói là cách một hãng truyền thông làm việc.. Thử hỏi khi mọi việc chưa rõ ràng họ đến nói bố mẹ của bạn đào mồ mả nhà bạc giấu đi. bạn cảm thấy thế nào?

Con riêng nếu như VTV có bằng chứng đúng không được công nhận. với sức mạnh truyền thông hàng đầu quốc gia, họ không dễ ngồi yên để bị bẻ mặt đâu.
Bạn lại càng sai. VTV không khẳng đinh CP sinh năm 93. Bạn hãy coi video đó lại đi. VTV khẳng định cuối video CP sinh năm bao nhiêu chúng ta , mọi người đều hiểu ... chứ ko khẳng định nhé bạn. Nhờ có VTV mọi người mới được biết sự làm việc ... của sở ban ngành của tỉnh nghệ AN

Mọt sách mà để avatar là CON SÂU? mọt ăn sách thành SÂU à?

Mình ghét ai nc phiến diện mà cứ như thể đúng rùi.
mọt đó bạn - phải ăn sách hấp thụ dinh dưỡng từ sách mới trưởng thành được.

Bạn lại càng sai. VTV không khẳng đinh CP sinh năm 93. Bạn hãy coi video đó lại đi.
trời có chuyên ko khẳng định nữa hả :(
mà minh đã bảo không bàn chuyện tuổi mà.. vấn đề mình muốn nói bạn cứ đẩy đến tuổi hoài vậy.. :D

mà minh đã bảo không bàn chuyện tuổi mà.. vấn đề mình muốn nói bạn cứ đẩy đến tuổi hoài vậy.. :D
nhà báo - thì chuyên đi mổ xẻ các chuyện mà . Vẫn đề là U 19 HAGL nổi quá trong khi đội quốc gia thì bèo bọt nên mới có chuyện CP đó nếu ko VTV rảnh mà đi mổ xẻ tuổi CP

VTV thấy vấn đề mập mờ nên tìm hiểu thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week