Event Chém gió hay nhận ngay LR :)) :)) :))

Status
Not open for further replies.
cái hình thứ 2 hình như là khoe "cơ bắp" của thèn đẩy xe thì phải =="

Thằng proknigh9x ra đảo rồi buồn quá :binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:

thông báo khẩn:captcha gà đã gặm xương và câm mồm,nhưng khi gặm hết xương thì có khả năng sủa và cắn bậy trở lại.Vậy nên mình thông báo với toàn thể anh em rằng::binhsua33:Ai có bã cho bã. Ai có xương cho xương không có xương thì cho cơm cặn cá thừa hay cơm hẩm cháo hiu cũng dc.captcha gà ăn tạp nên các bạn ko cần phải suy nghĩ nhiều.ah mà nếu ai có khớp mỏ thì tặng bạn captcha gà 1 cái nhe.riêng mình mình tặng bạn 1 cái của con milu nhà mình đang xài nhe,chịu khó xài đỡ giùm mình nhe captcha gà,mình đã cố gắng hết sức để giúp bạn rồi đấy.khi nào mình khắm khá sẽ mua tặng cho bạn 1 cái đẹp thiệt là đẹp,sang ơi là sang:binhsua44::binhsua50:

thông báo khẩn:captcha gà đã gặm xương và câm mồm,nhưng khi gặm hết xương thì có khả năng sủa và cắn bậy trở lại.Vậy nên mình thông báo với toàn thể anh em rằng::binhsua33:Ai có bã cho bã. Ai có xương cho xương không có xương thì cho cơm cặn cá thừa hay cơm hẩm cháo hiu cũng dc.captcha gà ăn tạp nên các bạn ko cần phải suy nghĩ nhiều.ah mà nếu ai có khớp mỏ thì tặng bạn captcha gà 1 cái nhe.riêng mình mình tặng bạn 1 cái của con milu nhà mình đang xài nhe,chịu khó xài đỡ giùm mình nhe captcha gà,mình đã cố gắng hết sức để giúp bạn rồi đấy.khi nào mình khắm khá sẽ mua tặng cho bạn 1 cái đẹp thiệt là đẹp,sang ơi là sang:binhsua44::binhsua50:

ha ha ha ha ha =)) ủa , biết nó là proknight9x , mà sao các nick clone nó vẫn còn hoạt động ấy nhỉ ??? điển hình như procapchavn ??? lạ thật luôn ấy . mà vụ nó bị ban là chính tay ai ban đấy nhỉ ? admin hay mod mirinda ? làm thẳng tay cho nó chừa cái tật mạnh miệng , bỏ bớt cái tật gian dối dốt nát ngu si đần độn của bản thân . xin lỗi các bạn chứ mình ko thích gây gổ với ai nhưng có 1 số nhỏ thành phận loại cặn bã thì chúng ta nên loại bỏ ra khỏi 4r . Chứ còn bt mình chả có đi gây hấn hay phải thách thức tuyên bố chửi bới lừa đảo ai cả . mình đã bị chửi vô cớ lại còn bị vu khống làm scam trong tương lai ? chả hiểu . . . nhưng dù sao thì mình vẫn mong chờ những đòn mạnh tay từ mod mirinda với những thành phần xấu trước mắt như thế giành cho box capcha nơi mod ấy đang cai quản , mình vẫn rất trân trọng bạn chẳng qua bản thân hơi bức xúc thôi :binhsua38:

Last edited by a moderator:
captcha gà ah vô đây vẫy đuôi chào anh em xem nào:binhsua33:

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:35 PM ----------

ha ha ha ha ha =)) ủa , biết nó là proknight9x , mà sao các nick clone nó vẫn còn hoạt động ấy nhỉ ??? điển hình như procapchavn ??? lạ thật luôn ấy . mà vụ nó bị ban là chính tay ai ban đấy nhỉ ? admin hay mod mirinda ? làm thẳng tay cho nó chừa cái tật mạnh miệng , bỏ bớt cái tật gian dối của mình .
bạn ơi,phải để cho nó sống nó mới vô đây kiu ăng ẳng và vẫy đuôi vẫy đuôi chào anh em mình chứ.mà bác 5tin kiu bằng procaptchavn là sai nhe:binhsua49:bác phải gọi bạn là gà captchavn mới chính xác nhe.:binhsua33:

---------- Post added at 03:43 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

Toàn thể AE Capcha chú ý : Đố các bạn " thần gió " và " thần cẩu " là ai ???
ĐÁP ÁN CỦA EM LÀ::binhsua37:GÀKNIGHT9X VÀ GÀCAPTCHAVNEM TRẢ LỜI CÓ ĐÚNG KO THƯA THẦY 5TIN

Và đây là kết quả của em nó

thịt chó.jpg

images32431_thit cho.jpg

Con *** đầu tiên được đưa vào không gian là con Laika của Nga trong chuyến bay năm 1957. Laika cuối cùng đã bị bốc cháy khi rơi vào bầu khí quyển.CON CHÓ BIẾT NÓI ĐẦU TIÊN LÀ CON GÀKNIGHT9X CON CHÓ BIẾT NÓI THỨ NHÌ LÀ CON GÀ CAPTCHAVN(GÀ CAPTCHAVN LÀ ANH EM SONG SINH CỦA GÀKNIGHT9X)TUY NHIÊN 2 CON NÀY LÀ CHÓ DẠI NÊN 1 CON ĐÃ BỊ CHO RA ĐẢO,CÒN 1 CON ĐANG DC NHỐT ĐỂ THEO DÕI,NHƯNG TƯƠNG LAI THÌ 2 CON SẼ Ở CÙNG 1 ĐẢO.
NGUỒN:http://vi.wikipedia.org

haha.....thấy bác ấy đang onl và đang hiện trong forum capcha.......up cho bác ấy thấy nà :D:D:D
mình có gửi private cho bạn ấy mà chắc có lẽ đang nghiên cứu để đánh sập box captcha nên chưa có pm mình :-s,lo lắng quá ah

---------- Post added at 04:16 PM ---------- Previous post was at 04:13 PM ----------

gà captcha ah,lát vô 4rum nhớ cột dây xích thật chặt vào cổ nhé,ko thôi gió thổi em bay đó em gà captchavn ah

Ngu còn tỏ ra nguy hiểm, AE Capcha coi chừng ngày nào đó " thần cẩu " sẽ trở lại ăn hại gấp 10
mặc dù anh ấy đã cố tỏ ra nguy hiểm nhưng....anh ấy vẫn rất ngu,anh ấy là ai?????to be continued

chẹp........tội wa'.......ai bảo ở ác chi :)):))

ở ác lại còn thất tín với mình . với xã hội , với ae capcha . Topic ghi rõ ràng mà còn cả gan quay lại lẩm bẩm lảm nhảm , a ấy có vấn đề thần kinh thì phải =))

---------- Post added at 04:24 PM ---------- Previous post was at 04:23 PM ----------

Ngu còn tỏ ra nguy hiểm, AE Capcha coi chừng ngày nào đó " thần cẩu " sẽ trở lại ăn hại gấp 10
mặc dù anh ấy đã cố tỏ ra nguy hiểm nhưng....anh ấy vẫn rất ngu,anh ấy là ai?????

a ấy chính là ca*****vn gà =))

ở ác lại còn thất tín với mình . với xã hội , với ae capcha . Topic ghi rõ ràng mà còn cả gan quay lại lẩm bẩm lảm nhảm , a ấy có vấn đề thần kinh thì phải =))

---------- Post added at 04:24 PM ---------- Previous post was at 04:23 PM ----------

a ấy chính là ca*****vn gà =))
exactly:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap