Chém gió về Dép Coin à quên Zippcoin

ý mình nói cũng dống với #14 và #13 thôi. Nhưng bổ sung thêm là zpc.co sàn này không phải do Zippcoin thành lập nhé. Mà là do 1 người khác thành lập có thể nhầm mục đíhc đẩy giá lên. không thể cáo buộc zippcoin như vậy được. Với lại yahoo và nhiều trang mạng khác đã đăng thông tin về Zippcoin từ tháng 11.
báo có thể dùng tiền để pro đc nếu muốn, còn cộng động onl mà nhất là MMO họ lại k quan tâm đến ZIP nhiều vì 1 quan điểm đồng tiền này quá ảo vì nó chưa lên sàn mà lượng bonus và cheat nó quá lớn theo mình 1 ngày 1 mem cheat phải hơn 1tr ZIP

Từ hôm Zippcoin nổi lên như CỒN . thì cái dấu "?" nó cũng nổi theo. Liệu lên sàn hay không??????
Chắc hẳn ai chiến Zippcoin đều quan tâm đến phần "Get Zippcoin" Và câu hỏi ở đây là :.
"Liệu Purchase này là dùng Zippcoin để mua $ hay là dùng $ để mua Zippcoin"
Câu trả lời đã rõ vào lúc 8h sáng ngày hôm nay :" Dùng $ để mua Zippcoin"
đồng nghĩa với việc..Chỉ có đầu vào mà không có đầu ra.
Có Reg ,Có Bonus, Có Buy . mà lại không có đầu ra. Vậy :
Zippcoin dùng để làm gì?? Giá trị thực sự của Zippcoin là cái gì ??
Vâng.Giá trị thực sự của Zippcoin là những đoạn mã Code cùng với sự nhòm ngó của C50

Vậy tại sao các exchanger họ vẫn bỏ vốn ra mua vào...họ biết rõ Zippcoin chưa có giá trị, chưa hề lên sàn, chưa có bất cứ thông tin gì về đầu ra của Zippcoin??? họ đang chờ đợi 1 phép màu chăng???
Bonus:
Theo như e thính đc ở 1 số nơi thì.có 1 vài ý kiến cho rằng.Zippcoin có tay trong là người Việt Nam.
họ tạo hiệu ứng ảo trên nhiều 4 rum đồng thời tạo giao dịch ảo để nâng giá trị của Zippcoin..sẽ khiến các Seller và exchange vào cuộc.đến khi số đông 4rum đang chiến đấu với zippcoin thì bất ngờ site xả hàng mạnh và.... BÙM
Bonus 2 :
MÌNH THU MUA ZIPPCOIN SỐ LƯỢNG CỰC LỚN 1000 ZIPPCOIN = 1000 Đ =))
https://gocmobile.net/threads/482387/

bài viết của chủ thớt phân tích tỉ mỷ rất đáng like .......càng giảm dần niềm tin đối với zippcoin ko phải nói... là hầu như đã đi vào bế tắc với zippcoin này.............tôi nghiệp mấy bác ôm giá 20k , 10k , 5k cũng bị mất nặng .........hy vọng tia sáng sẽ xuất hiện ở cuối chặng hành trình với mày zippcoin ợ....hix ...bó trum

bài viết của chủ thớt phân tích tỉ mỷ rất đáng like .......càng giảm dần niềm tin đối với zippcoin ko phải nói... là hầu như đã đi vào bế tắc với zippcoin này.............tôi nghiệp mấy bác ôm giá 20k , 10k , 5k cũng bị mất nặng .........hy vọng tia sáng sẽ xuất hiện ở cuối chặng hành trình với mày zippcoin ợ....hix ...bó trum
Ông @lamhyquang là ông ôm Zipp có số má ở 4rum này đó.

chả có gì là mất nặng hay nhẹ wor đây cả bạn ah, đã ôm thì xem như 90% tạch rồi nhưng muốn ăn nhiều thì phải chấp nhận rủi ro . cung như chơi lô đề vâỵ thôi với zip bây giờ là 1 ăn 10 tỷ lệ tạch 90%

theo thông tin mới nhận đc từ người chú mình làm bên zipcoin thì cơ hội ae đổi đời là rầt cao

theo thông tin mới nhận đc từ người chú mình làm bên zipcoin thì cơ hội ae đổi đời là rầt cao

show hình chú bạn lên đây........đừng biện hộ nữa hỡi những người cố tình tạo ra các sự kiện ảo , khiến anh em mmo4me lâm vào cảnh điêu đứng . hãy dừng ngay lại ......A di Đà Phật

show hình chú bạn lên đây........đừng biện hộ nữa hỡi những người cố tình tạo ra các sự kiện ảo , khiến anh em mmo4me lâm vào cảnh điêu đứng . hãy dừng ngay lại ......A di Đà Phật
thiện tai thiện tai..đời là bể khổ.qua dc bể khổ là qua đời

Cheat mà lo gì , không liên quan ai mất niềm tin vào nó thì cứ send hết cho em . Đến khi bán được em gửi lời cám ơn sau :D:D

Hix, em điều tra cái tweet zimbawee company rồi @ZPC ấy , chán vãi ra , tweet có 1 , follower có 20 . Dự là nó scam rùi mọi người ơi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back