SCAM chém gió với thằng scam hoancodon123200 :)) part2 - part3 comming soon

Vui đấy

nick yahoo thì của thím @danhmay24h còn nick pp lại giống nick yahoo với nick 4rum mình mới đau chứ. Mịa thằng nào dám mạo danh ông chết đi cho thế giới thêm 1 thằng ăn hại.
Ông bạn này có nhầm lẫn gì không thế ? Mà lại phát biểu nick yahoo thì của thím @danhmay24h vậy ?

Ông bạn này có nhầm lẫn gì không thế ? Mà lại phát biểu nick yahoo thì của thím @danhmay24h vậy ?
à ý mình là nick yahoo fake của bác ấy mà, sorry gây hiểu nhầm.

à ý mình là nick yahoo fake của bác ấy mà, sorry gây hiểu nhầm.
Khiếp nói phải chính xác, chứ không anh em MMO lại lôi mình ra ném vỡ đầu thì chết hi hi :D
Các bạn có thể xem thêm các nick scam , fake ở đây nha, nếu có nick nào scam hay fake thì cứ thông báo lên topic để mod cập nhật cho anh em tiện việc theo dõi nha.
https://mmo4me.com/threads/noi-cap-...facebook-chuyen-di-lua-dao-scam-o-mmo.241700/

Theo mình cứ giao dịch thành công bác nào rồi thì những lần sau chỉ cần kiểm tra lại lịch sử chát là ko bao giờ sợ nhầm. Bản thân cũng éo thích yahoo lắm

hài quá các bác ạ vui phết
Thím cũng rảnh thiệt ngồi chat với nó mấy tiếng, mà chat thật ko hay tạo scandal troll anh em đây :D

Theo mình cứ giao dịch thành công bác nào rồi thì những lần sau chỉ cần kiểm tra lại lịch sử chát là ko bao giờ sợ nhầm. Bản thân cũng éo thích yahoo lắm
Add nick trước rồi thì thằng scam chat nó hiện nguyên hình ấy mà. Đa số anh em mmo dùng yahoo nên không thích cũng phải dùng để giao dịch.

Thằng scammer nói mấy tiếng đồng hồ mà ko biết đang bị thread dắt mũi, @@
Vụ này do nó ham tiền quá nên có lúc thấy nó ngu kinh hoàng, chứ bt thằng này scam đc bao nhiêu vố rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week