Matrix Cherryrace - Cherryrace.com. Ebook Hướng Dẫn Đăng Ký Và Kick Hoạt Các Gói Đầu Tư.

Status
Not open for further replies.
Bác @RuaVietGroup ơi, site này mình đầu tư $ vào với 4 loại từ 10$ -> 899$, chỉ đầu tư rồi thôi chờ 50 ngày sau rút được không? hay là phải đấu giá btc nữa vậy? Mình có vào group face nhưng câu hỏi ở đó phải được duyệt rồi mới hiển thị và được trả lời nên hơi lâu. Cám ơn bác
Rùa đã trả lời bạn ở FB :) những trả lời lại thêm ở đây luôn ;) là bạn sẽ được trã lại mõi ngày theo từng giá trị mà bạn đầu tư ;) các gói có thời gian là 50 ngày ( lãi dao động là 180-205% tính cả gốc ) không cần tham gia đấu giá ( Auction Bitcoin ) vì cái này danh cho dân nhà giàu đấu đá với nhau ^^

The amount of 15 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7420436->U5799xxx. Memo: API Payment.. Date: 14:05 11.07.15. Batch: 94419xxx :eek:
cả PM và PE đều về hôm nay rồi cafe thôi nào AE ^^
+ 115.00 $
Date: 11.07.2015 15:22:05
ID: 72154470
Details: P1000437 → P2252xxx
Amount: 115.00 $

Tiền về trong tích tắc, kể cả t7 hay cn

The amount of 38.91 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7420436->U1477349. Memo: API Payment.. Date: 14:10 11.07.15. Batch: 94419636.

anh @RuaVietGroup và các bạn cho em hỏi về kiếm tiền = site đầu tư của anh nhé.
Giả sử bây giờ em mua gói 369$ bằng PM. Như vậy ngày mai em sẽ được pay 1 số tiền, ngày mốt cũng được 1 số tiền... vào tài khoản PM.
Câu hỏi:
1. số tiền mỗi ngày = nhau hay khác nhau
2. Số tiền đó là đã bao gồm tiền gốc+lời hay chỉ là tiền lời vậy ạ? (Nếu chỉ là tiền lời thì khi nào nhận lại được tiền gốc ạ)
3. Nếu đến ngày thứ 5 em cần tiền thì em có thể rút số tiền trong PM ra không?
4. Trong vòng 50 ngày đó, nếu có tiền nhiều em có thể đầu tư thêm không? Nếu được đầu tư thì sẽ làm lại quy trình như lúc đầu hay là sao ạ?
Cám ơn mọi người nhiều!

anh @RuaVietGroup và các bạn cho em hỏi về kiếm tiền = site đầu tư của anh nhé.
Giả sử bây giờ em mua gói 369$ bằng PM. Như vậy ngày mai em sẽ được pay 1 số tiền, ngày mốt cũng được 1 số tiền... vào tài khoản PM.
Câu hỏi:
1. số tiền mỗi ngày = nhau hay khác nhau
2. Số tiền đó là đã bao gồm tiền gốc+lời hay chỉ là tiền lời vậy ạ? (Nếu chỉ là tiền lời thì khi nào nhận lại được tiền gốc ạ)
3. Nếu đến ngày thứ 5 em cần tiền thì em có thể rút số tiền trong PM ra không?
4. Trong vòng 50 ngày đó, nếu có tiền nhiều em có thể đầu tư thêm không? Nếu được đầu tư thì sẽ làm lại quy trình như lúc đầu hay là sao ạ?
Cám ơn mọi người nhiều!
Chụp cái hình cho em tham khảo dễ hiểu hơn !!!
1. Số tiền lãi mỗi ngày là cố định theo từng giá trị của gói ! ( ví dụ trong hình gói 3.2btc lúc xưa của anh mua 379$ lãi hiện tại là 17.37$ mõi ngày trong 50 ngày và số tiền này được trả về Balance để rút tiền về PM )
2. Số tiền này đã bao gôm cả góc và lãi luôn em nhé .
3. Em không thể rút vốn khi cần liền nha :) nó chỉ trả lãi em mõi ngày và trả trong 50 ngày .
4.Em có thể mua bất cứ gói khác lúc nào em muốn ( khi có tiền và quy trình tương tự như ban đầu )
PS : vì là chương trình đầu tư online nên không gì là tồn tại mãi được nên em hãy cân nhắc và đầu tư trong số tài chính cho phép chứ đừng thấy ham lãi mà vay mượn gì nha :)

Chụp cái hình cho em tham khảo dễ hiểu hơn !!!
1. Số tiền lãi mỗi ngày là cố định theo từng giá trị của gói ! ( ví dụ trong hình gói 3.2btc lúc xưa của anh mua 379$ lãi hiện tại là 17.37$ mõi ngày trong 50 ngày và số tiền này được trả về Balance để rút tiền về PM )
2. Số tiền này đã bao gôm cả góc và lãi luôn em nhé .
3. Em không thể rút vốn khi cần liền nha :) nó chỉ trả lãi em mõi ngày và trả trong 50 ngày .
4.Em có thể mua bất cứ gói khác lúc nào em muốn ( khi có tiền và quy trình tương tự như ban đầu )
PS : vì là chương trình đầu tư online nên không gì là tồn tại mãi được nên em hãy cân nhắc và đầu tư trong số tài chính cho phép chứ đừng thấy ham lãi mà vay mượn gì nha :)
Câu hỏi số 3 của em có ý là: Mỗi ngày site đó trả tiền về Balance, và từ balance em sẽ rút tiền về PM sau đó nếu kẹt tiền thì em bán tiền trong PM đó được phải không? (Chứ không phải là rút tiền gốc đã đầu tư anh ạ :) )
Em chơi trong điều kiện có thể chứ không ham lãi mà vay mượn đâu anh ạ :D hihi

Câu hỏi số 3 của em có ý là: Mỗi ngày site đó trả tiền về Balance, và từ balance em sẽ rút tiền về PM sau đó nếu kẹt tiền thì em bán tiền trong PM đó được phải không? (Chứ không phải là rút tiền gốc đã đầu tư anh ạ :) )
Em chơi trong điều kiện có thể chứ không ham lãi mà vay mượn đâu anh ạ :D hihi
:) aha ^^ chuẩn rồi em :) có thể bất cứ lúc nào em muốn khi có tiền trong PM !!!

Hàng về :)
The amount of 9.99 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7420436->U1477349. Memo: API Payment.. Date: 20:29 12.07.15. Batch: 94369705.

lên cái nè :x
The amount of 7.38 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7420436->U1127859. Memo: API Payment.. Date: 05:46 13.07.15. Batch: 94542775.

Các bạn để ý, hiện CherryRace đang có gói 399$, sau 50 ngày sẽ thu về 787.37$ -=> ROI tầm 196%, nhưng mình sẽ RCB lại cho các bạn 27$, như vậy các bạn chỉ bỏ ra 371$ cho gói 399$ mà vẫn thu về 787.37$, thì ROI ngất ngưởng tầm 212% đó

////THÔNG BÁO\\\\
Hiện tại CherryRace đang update lại giao diện (các bạn login vào sẽ thấy thông báo) nên viêc request payment đang ở trạng thái pending, nên một số ae rút từ đêm or lâu hơn mọi khi mà tiền chưa về là do nguyên nhân website đang update!
Mọi người cùng chờ cho khi nào website update xong nhé!

nếu bây gio đâu tư thì co muon qua ko may bac ? em dang ki ref cho ng khac roi @@ cac bac khoi loi keo em ^^
inbox cau trả lời nếu các bác ngại nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week