Matrix Cherryrace - Cherryrace.com - New site cực tiềm năng cho các invester - RCB 70% hoa hồng

Status
Not open for further replies.
#buing0ctu2O111g85

:eek: đậu moá RB chết moẹ roi

e đang muốn bị trĩ đây bác, nghỉ tay chút dep tiếp... :confused:

PM của e : U9105158

PM nè bác : U8043197
Transaction of 0.7 USD to account U8043197 was successfully completed.
Transaction batch#: 94022710

Timestamp:
07.07.2015, 05:45
xong 1 em nhá :oops:

e đang muốn bị trĩ đây bác, nghỉ tay chút dep tiếp... :confused:

PM của e : U9105158
Transaction of 20.3 USD to account U9105158 was successfully completed.
Transaction batch#: 94022750

Timestamp:
07.07.2015, 05:46

xong 2 em nhá :oops:, mua tiep thi rb tiep

Transaction of 20.3 USD to account U9105158 was successfully completed.
Transaction batch#: 94022750

Timestamp:
07.07.2015, 05:46

xong 2 em nhá :oops:, mua tiep thi rb tiep

Đã nhận, rb của bác là động lực để e dep tiếp chục gói :D

50 ngày thì có lâu quá ko nhỉ các thím?
:rolleyes: 50 ngày là hốt cả vón lẫn lãi, còn nếu ăn vốn ko thi 30 ngày la hốt dc roi

Xèng về tiếp :oops:

The amount of 18.3 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7420436->U7500xxx. Memo: API Payment.. Date: 06:18 07.07.15. Batch: 94023xxx

:rolleyes: 50 ngày là hốt cả vón lẫn lãi, còn nếu ăn vốn ko thi 30 ngày la hốt dc roi
Vậy thì cũng ngon, 30 ngày thì cũng ~gốc rồi. Mà bác cho e hỏi thêm là rút lãi theo ngày ko hay phải chờ cả cục như FTQ của MTV?

Vậy thì cũng ngon, 30 ngày thì cũng ~gốc rồi. Mà bác cho e hỏi thêm là rút lãi theo ngày ko hay phải chờ cả cục như FTQ của MTV?
lãi theo ngày bác,chứ cả cục thì nguy hiểm quá, chia theo ngày, ngày nào rút ngày đó :oops:

ủa dep bao nhiêu mà thấy rút dữ vậy
:rolleyes: có bao nhiêu đâu bác, vài trăm $ thôi, đủ tiền ăn sáng trưa tối,cafe nhậu nhẹt hút chích tán gái thôi, chứ mua nhà mua xe thì ko đủ dc:oops:

vậy rút lãi hàng ngày hả bro. còn vốn thì khi nào rút được
:rolleyes: chứng tỏ bác này mới biết invest, hàng ngày nó chia lãi + gốc, rút hàng ngày, site ngon live tốt rut tầm 25 30 ngày là hoàn vốn, còn lại cho tới 50 ngày là lãi vì plan này chỉ 50 ngày là hết:oops:

mài kiếm ref nhiều quá nhể. hay để tau lập topic cạnh tranh nhể o_O

mài kiếm ref nhiều quá nhể. hay để tau lập topic cạnh tranh nhể o_O
:rolleyes: đậu moá ref nhiều mà lãi dc bao nhiêu đâu mài,moá cả trăm ref éo bằng mài rút 1 ngày :oops:

:rolleyes: chứng tỏ bác này mới biết invest, hàng ngày nó chia lãi + gốc, rút hàng ngày, site ngon live tốt rut tầm 25 30 ngày là hoàn vốn, còn lại cho tới 50 ngày là lãi vì plan này chỉ 50 ngày là hết:oops:
newbie mới toanh :D
Vốn lại eo hẹp nên ít quan tâm tới mấy thws này ^^

newbie mới toanh :D
Vốn lại eo hẹp nên ít quan tâm tới mấy thws này ^^
:rolleyes: bác phải tập quan tâm đi,vì đa số các pro ở đây đều bắt đầu từ 2 quả trứng cúc tròn trịa,đa phần cầm cố nhà cửa vợ con xe cộ để liều 1 phen, ai ngờ gặp thời nó lên,lời dc cái nhà, 1 con vợ, 1 đứa con, thêm cái xe tha hồ lăn ra phố ngắm gái :eek:, ai xui ko gặp thời thì gia nhập cái bang hết, cũng có cái ăn cái mặc, mỗi tội chai mặt đi xin $ khắp thiên hạ thôi :oops:
dân gian có câu: trời sinh tó sinh sít , nên ko phải lo chết đói :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week