Matrix Cherryrace - Cherryrace.com - New site cực tiềm năng cho các invester - RCB 70% hoa hồng

Status
Not open for further replies.
:rolleyes: tình hình là sắp có plan mới ra đời, hiện tại plan 19$ ăn 40$ chỉ còn khoảng 15h nữa là kết thúc,hy vọng plan new sẽ ngon như plan này :confused:

Nếu vậy thì nó tầm 25 - 30$ chắc ngồi hóng thôi nó tăng plan từ từ thấy có vẻ ko ổn

Theo thông tin nội bộ thì chưa có gói ngon đâu

Hàng về :3

The amount of 18.3 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7420436->U7500xxx. Memo: API Payment.. Date: 08:36 09.07.15. Batch: 94215962.

Vừa làm gói 19 xong nhảy vào mua tiếp thì nó hiện cmn ra 25 rồi, max hài.

các gói cũ mua đợt trước giờ được tăng lợi nhuận nè mấy bros

Attachments

20 KB · Views: 47
các gói cũ mua đợt trước giờ được tăng lợi nhuận nè mấy bros
vừa vào xem thì đúng là vậy, gói 19$ hồi sáng giờ lãi tăng lên 47$ khi hết chu kỳ rồi, ai thông não mình phát cái sao nó tăng vậy nhỉ :confused:

vừa vào xem thì đúng là vậy, gói 19$ hồi sáng giờ lãi tăng lên 47$ khi hết chu kỳ rồi, ai thông não mình phát cái sao nó tăng vậy nhỉ :confused:
Về được hết thì quá ngon :D

Attachments

11.6 KB · Views: 35

Ơn giời, có tiền mua sữa cho con dồi :D.

P.s : Ủa gói 19$ mình thấy chỉ đc 40.72$ thôi còn gói 10$ đáng nhẽ là 20 sao giờ thành 24$ rồi nhỉ.. bác @tieuphong vô thông não dùm e :eek:

P.s : Ủa gói 19$ mình thấy chỉ đc 40.72$ thôi còn gói 10$ đáng nhẽ là 20 sao giờ thành 24$ rồi nhỉ.. bác @tieuphong vô thông não dùm e :eek:
Có lẽ nó đang tăng tốc để bứt phá chăng?:confused:
Hình như gói 19$ mình mua lãi tăng thành 47$ luôn rồi :)

nghe thông tin là giá BTC tăng nên nó cx tăng lãi theo, đại loại là thế :confused:

Tăng kiểu này cũng vừa mừng vừa sợ cơ mà đợi tiếp xem sao:confused:

:eek: nó bớt lãi mấy gói New thì nó phải tăng lãi mấy gói cũ thôi, hình như sau khi gói new hết hạn , thay gói mới thì lãi lại dc điều chỉnh lại, cái này khó biết trước dc lắm :oops:

Cái này nãy có đọc trên Facebook là giá tăng theo bitcoin. Nhưng giá hiện tại không biết có được duy trì như thế này hoài không. chỉ sợ đến lúc gần hết hạn. Nó lại tuột xuống thôi.

Cái này nãy có đọc trên Facebook là giá tăng theo bitcoin. Nhưng giá hiện tại không biết có được duy trì như thế này hoài không. chỉ sợ đến lúc gần hết hạn. Nó lại tuột xuống thôi.
:cool: btc lên giá vù vù, chắc nó theo đà lên để chia lãi cho anh em mình, vì nghe bảo nó lấy tiền đầu tư để mua btc :eek:

:cool: btc lên giá vù vù, chắc nó theo đà lên để chia lãi cho anh em mình, vì nghe bảo nó lấy tiền đầu tư để mua btc :eek:

Vậy là mấy gói gần hết hạn. Giá tăng như thế nào thì có cháo gà ăn cmnr

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week