Matrix Cherryrace - Cherryrace.com - New site cực tiềm năng cho các invester - RCB 70% hoa hồng

Status
Not open for further replies.
chơi forex có lãi là may rùi, mình thấy nhiều bác thua lỗ quá trời kìa, còn mình nhìn vô mấy cái biểu đồ là thấy chóng mặt rùi nên ko theo nữa.
Các bác ấy thích lãi cao nên mới lỗ :). Mình chỉ tàn tàn 5% thôi

Toàn bộ roi các gói mới đều chỉ tầm 140 - 150% plan so với roi cũ 170 - 200% plan. Mà với plan cũ thằng nào nó pay đủ vốn thì xem như xong :D.

Toàn bộ roi các gói mới đều chỉ tầm 140 - 150% plan so với roi cũ 170 - 200% plan. Mà với plan cũ thằng nào nó pay đủ vốn thì xem như xong :D.
Giờ mình cũng chỉ mong nó trả đủ vốn thôi đây mà không biết nó có trả không nè :(

đậu moá, từ nay mấy site Nga ngố từ từ mất hết chỗ đứng , mất hết niềm tin của các investor cũng bởi thằng ml cherry này thôi :oops:, chắc phải giã từ sự nghiệp tuyển ref, chỉ tổ làm bọn nó giàu thêm, anh em mình nghèo đi

Đm, nó pending 19$ của mình từ lúc sắp update tới giờ, bây giờ + thêm lãi mới 60$ trong funds ko rút thêm đc. :mad:

Em lõm hơi bi nhiều, mới rút ra đc tầm 90$, lõm 310$ :confused:, hi vọng nó sẽ pay cho những lost dưới 26 days như những gì nó nói... mặc dù ko dám hi vọng gì nhiều ở thằng này nữa.

Chơi là phải xác định mất $ bất cứ lúc nào nên phần nào cũng ko bất ngờ lắm, chỉ hi vọng nó pay đc 50% số tiền dep là cũng mừng rồi.. :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week